ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Path Of Exile !!! (MMORPG THAI)

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340

Wink Path Of Exile !!! (MMORPG THAI)

ชวนมาลองเล่นกันครับ

เซิฟไทย ของการีน่า

เปิดเมื่อวานนี้

https://www.facebook.com/ThailandPoE?fref=ts

เซิฟค่อนข้างโอเค แปลไทยได้ดี ไอเทมในเกมชื่อเฉพาะเป็นอังกฤษ คำบรรยาย บทสนทนา เนื่้อเรื่องเป็นไทย

โหลดที่

https://web.poe.garena.in.th/garena-page/download

สำหรับผม...ถ้าไม่มี บอท โปร แฮค เกมนี้น่าจะเป็นความหวังใหม่ของเกมออนไลน์ไทยเลยทีเดียว

ใครสนใจก็มาลองเล่นกันดูนะฮ้าบบบบบบบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย White_hand : 3rd July 2015 เมื่อ 10:24

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สะนุกไหมคับ
    LENOVO Z5070 CPU Intel Core i7-4510U Graphic Card NVIDIA GeForce 840M (4GB GDDR3) RAM 16 GB DDR3L WIN 7 64 Bit

กล่าวขอบคุณ
    716
    สนุกดีครับ คล้ายๆเดโบ เล่นกับเพื่อน หาตี้ตลุยไปเรื่อยๆ ระบบสกิลหลากหลายมาก

เกมเพลปลากรอบครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    กำลังโหลด แล้วพาเกับเวลด้วนนะคับ
    LENOVO Z5070 CPU Intel Core i7-4510U Graphic Card NVIDIA GeForce 840M (4GB GDDR3) RAM 16 GB DDR3L WIN 7 64 Bit

กล่าวขอบคุณ
    716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RAYSOUKPHATHAI อ่านกระทู้
    กำลังโหลด แล้วพาเกับเวลด้วนนะคับ
    เมื่อคุณเข้าเมืองไปแล้วมันจะมีระบบ บอร์ดค้นหาป้าตี้อยู่ในเมืองครับ เราจะเห็นห้องปาตี้ที่มีคนสร้างไว้ เราจะไปไปร่วมปาตี้กับคนอื่นๆได้ไม่ยากครับ

ปล. ผมเล่นช่วงๆ เย็นๆถึง ดึกๆ นะครับ ตอนกลางวันไม่ค่อยได้เล่น

@garena มาได้ครับ Celalost

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    เล่นใน Steam จนเบื่อละ ไม่หนุกเท่าไหร่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมเล่นวันนี้ก็ 2 วันมาแล้วเวล 42 ละ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    716
    ผมเล่นเรื่อยๆ เวล 15 เอง

ถามไรหน่อยครับ เวลาเวลสูงๆ บอสเกมนี้มันมีโหดๆ สู้ยากๆแบบเดโบไหม ที่เล่นมาสิบกว่าเวล เจอบอสตบๆๆๆๆ แปปเดียวตาย ไม่ค่อยตื่นเต้นเบย ?

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    เล่นใน Steam จนเบื่อละ ไม่หนุกเท่าไหร่
    ไอ้ที่ไม่สนุกนี่เล่นเทพมยังครับ 5555

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้
    ผมเล่นเรื่อยๆ เวล 15 เอง

ถามไรหน่อยครับ เวลาเวลสูงๆ บอสเกมนี้มันมีโหดๆ สู้ยากๆแบบเดโบไหม ที่เล่นมาสิบกว่าเวล เจอบอสตบๆๆๆๆ แปปเดียวตาย ไม่ค่อยตื่นเต้นเบย ?
    มันเล่นวนเดิมๆไปเนื่อยๆครับจนกว่าจะเครียร์ความยากที่ยากสุดได้ ก็คือเล่น 3 รอบ --* พอครบแล้วเราก็ตีๆไปเรื่อยๆอะไรเเล้วมันจะดรอปเเมพมาให้เราเปิดไปด่านพิเศษ บอกได้คำเดียว เวลาเจอมอนรุมเราตบมันใน15วิไม่ตาย(ตัวเราไม่ถึก) เราตายเเน่นอนครับไม่เหลือซาก.... --*
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    สำหรับผมเกมนี้มีปัญหาเดียว....เลือกเพศไม่ได้...

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    ช่วงต้นเกมมันจะหน้าเบื่อยังงั้นแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เกมส์นี้กว่าจะหนุกจริงๆ ต้องหลักๆ เล่นจบไป 1-2 รอบก่อนครับ แรกๆ อึนๆ 5555(มอนแรกๆมันกากมาก)

Tags for this Thread