ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115

เปิดตัว Resident Evil 0 HD Remaster ในงาน E3 2015 พร้อมมี Playthrough ให้ชม

เปิดตัว Resident Evil 0 HD Remaster ในงาน E3 2015 พร้อมมี Playthtough ให้ชม

หลังจาก Capcom เปิดตัวเกมส์ Resident Evil 0 HD Remaster ในงานเกมส์ E3 2015 ไปเป็นทีเรียบร้อยเเล้ว วันที่ทาง บริษัทในญี่ปุ่น นำตัวเกมส์ Resident Evil 0 HD Remaster ซึ่งเป็นตัวเกมส์ Demo มาเล่น Playthrough(เล่นไปเรื่อยๆไม่เน้นเนื้อเรื่อง)

ตัวเกมส์ยังคงความน่ากลัวเหมือนเกมส์ในปี 2002 ในปีนั้นถือว่าเป็นเกมส์ที่เล่นเเล้วน่ากลัวมากทีเดียว ส่วนที่ปรับเปลี่ยนไปเเล้วเพิ่มเข้ามาก็คือ กราฟฟิคที่ดีขึ้น ระะบบเสียงที่ดีขึ้น เเละสามารถเล่นบนหน้าจอ widescreen ได้ด้วย ส่วนการควบคุมตัวละครในภาคนี้ จะเป็นการควบคุมรูปแบบที่ทันสมัยมากขึ้น

ตัวเกมส์ Resident Evil Zero ในภาคนี้จะลงให้เล่นกันเเทบจะทุกเครื่อง GameCube, Wii, PC , PlayStation 3, PlayStation 4, Xbox 360, Xbox One มีกำหนดวางจำหน่ายในต้นปี 2016

credit : zogzagit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pongpang29 : 3rd July 2015 เมื่อ 16:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    เคยเล่นใน emu มาก่อนเเต่ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบภาคนี้เลย ไม่รู้มีคนรู้สึกเเบบผมเปล่า
    ผมเป็นเเฟนบอยเกมนี้เลยเล่นทุกภาค ตอนเด็ก ๆ สะดุ้งเเทบตายสมัย re1 เล่นทุกภาคยัน re revelations 2
    ก็ยังคงรู้สึกสนุกเเละผูกพันธ์กับตัวละครเก่า ๆ เเต่มันก็ไม่เต็มที่เหมือนมันมีอะไรขาด ๆ เกิน ๆ
    ผมชอบระบบ re6 นะรู้สึกมันเคลื่อนที่ได้อิสระดี เเต่อย่างว่าขาด ๆ เกิน ๆ (จะเอาระบบเก่ามาใช้ในภาคใหม่ ๆ ก็ไม่ไหวนะวิ่งเเข็ง ๆ กล้องตัดไปตัดมา)

ก็ยังหวังอยู่ว่า re7 จะตอบโจทย์ได้ (หวังลึก ๆ)
    STEAM

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Play through
    ไม่ใช่ Play thtough!
    B L A C K B O X

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tommy605 อ่านกระทู้
    Play through
    ไม่ใช่ Play thtough!
    ตายละพิมพ์ผิด ขอบคุณคำเเนะนำนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมชอบภาค3เป็นภาคแรกที่ได้เล่นพอไปเล่นภาคแรกเล่นไม่จบหาทางไปไม่ได้เลยเลิกเล่นตอนนั้นยังเด็กด้วยยากไปเลยไม่เล่นภาค2หาแผ่นไม่ได้เลยไม่ได้เล่นภาค3เป็นภาคเดียวที่เล่นหลายรอบมากภาคอื่นรอบเดียว

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ผมเล่น ภาค 0 - 1 - 2 - 3 แล้วก็ พอได้เล่นภาค 4 จบ ก็ เป็นภาคสุดท้ายที่ผมเล่นเลย เพราะ มันไม่ใช่เกมส์เดิม จาก ที่ต้องค้นหา ที่น่ากลัว กลายเป็นเกมส์เดินยิงแทน

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    2 กับ 3 มันจะมีไหมเนี่ย ส่วนตัว ผมชอบภาค 2 ที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมเป็นแฟนบอยเกมส์นี้เลยนะ เล่นมันหมดทุกภาค ถึงจะเฟลบ้างดีบ้าง แต่ก็ได้เห็นการพัฒนาน่ะนะ ผมว่าภาค 6 ก็สนุกดีนะ แต่อย่างว่ามันยังไม่สุด ภาคRev2นี่โอเคขึ้นกว่าภาค6แต่ผมว่าก็ยังไม่สุดหวังว่าภาค7จะได้เห็นอะไรใหม่ๆแน่นอน

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ทำไม Capcom ไม่ลองเอาซีรีย์ Dinocrisis มารีเมคบ้างน้า