ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - HOW TO SURVIVE : THIRD PERSON STANDALONE ( สุดยอดเกมเอาชีวิตรอดซอมบี้ในตำนาน กลับมาพร้อมรูปแบบใหม่ ! ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|MEGA]

HOW TO SURVIVE: THIRD PERSON STANDALONE
    ( สุดยอดเกมเอาชีวิตรอดซอมบี้ในตำนาน กลับมาในรูปแบบใหม่ที่เจ๋งกว่าเดิม ! )

ประสบการณ์ใหม่ในมุมมองบุคคลที่ 3 ที่ช่วยให้คุณกลับมาผจญภัยเอาตัวรอดอีกครั้งอย่างใกล้ชิดขึ้นไปอีก
    คุณจะต้องอยู่รอดจากเหล่าซอมบี้และคราฟสิ่งของรวมถึงอาวุธต่างๆเพื่อตอบสนองความต้องการด้านต่างๆ
    ทั้งอาหาร น้ำและที่อยู่อาศัยในขณะที่ต้องต่อสู้กับธรรมชาติและภัยคุกคามต่างๆที่ผิดธรรมชาติ

"How to Survive" ชื่อเกมมันก็บอกยี่ห้ออยู่แล้วว่าเป็นเกมเอาตัวรอด ด้วยการที่มันเป็นซอมบี้ก็เลยอดที่จะหยิบมาแนะนำไม่ได้
    เพราะตัวเกมมันมีสไตล์เสียเหลือเกิน โดยมุมมองตอนเล่นของเราจะเป็นแบบ Isometric view
    คือมองจากด้านบนแบบเดียวกับเกม Diablo แต่เป็นธีมซอมบี้ ตัวเกมนั้นก็มีทั้งระบบสกิล การสร้างสิ่งของอาวุธ การหาอาหาร การนอนหลับพักผ่อน
    คือต้องใช้สกิลการเอาตัวรอดแบบเต็มสูบเลยล่ะ ส่วนตัวละครในเกมก็จะมีด้วยกันอยู่ 3 แบบ
    แต่ละคนก็มีสกิลความสามารถแตกต่างกันออกไป เป้าหมายของเกมคือการเอาตัวรอดจากเกาะปริศนาที่มีแต่ซอมบี้นี้ให้ได้
    และใครที่โหยหาโหมด co-op แน่นอนว่าเกมนี้สามารถเล่นผ่านระบบออนไลน์กับเพื่อนได้แถมยังรองรับจอยคอนโทรลเลอร์อีกด้วย
    เอาเป็นว่าถ้าใครยังไม่เบื่อซอมบี้เห็นแล้วยังไม่เอียน เกมนี้ก็ถือว่าน่าลองไม่น้อยเลย

ฃอบคุณข้อมูลจาก : juropy.com

FULL - CODEX - 2.85 GB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    ดันหน่อยนะครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    co-op ยังไงหรอครับ ส่วนตัวเกมแล้วเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันปรับภาพได้ไหมครับ พอจะมีวิธีไหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันจะมีตัวเสริมอะไรมั้ยอ่ะ

Tags for this Thread