ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Sega จดทะเบียนเว็บ Dawn of War 3

Sega จดทะเบียนเว็บ Dawn of War 3

แฟนเกม Dawn of War อาจได้ยินข่าวดีใหม่เร็วๆนี้หลัง Sega อเมริกาได้ยื่นจดทะเบียนเว็บไซท์ใหม่

แฟนเกม Dawn of War อาจได้ยินข่าวดีกันเร็วๆนี้ หลังล่าสุด Sega ผู้ถือครองสิทธิตัวเกมได้ทำการยื่นจดทะเบียนเว็บไซท์ Dawn of War 3

แม้จะยังไม่มีข้อมูลอื่นออกมายืนยันรวมไปถึงการจดทะเบียนครั้งนี้อาจเป็นการยื่นจดทะเบียนเพื่อรักษาสิทธิจองชื่อเว็บเอาไว้ก่อน แต่อย่างน้อยก็ชี้ให้เห็นว่า Sega เล็งที่จะเข็นตัวเกม Dawn of War ภาคใหม่ออกมาในอนาคต

Dawn of War 2 ออกวางจำหน่ายตั้งแต่ปี 2009 ขณะที่ภาคเสริมตัวสุดท้ายอย่าง Retribution ก็วางขายในปี 2011 กว่า 4 ปีมาแล้ว และตั้งแต่ Company of Heroes 2 ออกวางจำหน่ายทีมงาน Relic Entertainment ก็เงียบหายไป หลัง THQ ขายทีมงานยกชุดให้กับบริษัท Sega หลังล้มละลายในปี 2013

ก็อาจเป็นได้ว่า Sega จะเปิดตัว Dawn of War ที่หลายคนเฝ้ารอในเร็วๆนี้ เฝ้ารอติดตามกันต่อไปครับ

Credit : GamingdoseTH
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Relic เงียบไหมไม่เงียบน่ะเพราะเขาบอกตั้งแต่ COH2 ยังไม่ออกขายแล้วว่ามีแผนสำหรับ COH2 5 ปีเร็วๆนี้เขาว่าประมาณเดือนกันยาจะมีอัพเดทใหม่ซึ่งผมไม่ต้องพูดคลุมเครือก็ได้ก็รู้ๆกันอยู่ว่ามี อังกฤษกำลังมา กับยูนิตผู้บัญชาการใหม่ๆสำหรับทีมเก่าๆอีกเพียบ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ก็ดีนะแต่ปัญหาคือ Sega ว่าเราได้เล่นเกมที่มี Dlc พ่วงเป็นร้อยรึป่าว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    FOR THE EMPEROR!

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ทำภาค space marine 2 เถอะขอร้องงง

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    เป็นเกมแนว RTS ที่ชอบมาเกมนึงเลยครับ สนุกมาก

แต่เห็นว่า dawn of war ไม่ลง console เสียดายเลย =w=

งั้นก็ขอ space marine 2 หน่อยละกัน
    Road to Trophy Hunter

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    โอโหนอนฝันมาเป็นปี จดทะเยียน อีกกี่ปีจะได้เล่นครับเนี่ย อิอิ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    จดเเล้ว จะสร้างกี่ปีครับ ภาคเก่าตัวเสริมก็ 4ปีมาเเล้ว

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: