ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy ขอโปรแกรม visual studio 2010 express แบบ for windows phone หน่อยครับ ที่มีในเว็บเป็นแบบปกติอะครับ รบกวนจริงๆครับ

ขอโปรแกรม visual studio 2010 express แบบ for windows phone หน่อยครับ ที่มีในเว็บเป็นแบบปกติอะครับ รบกวนจริงๆครับ
    รบกวนด้วยครับ
    แบบ express มีคร่าวๆ 3 แบบคือ
    1. แบบเขียนที่เครื่องคอม หรือ desktop
    2. แบบที่เขียนบนเว็บ for web
    3. แบบที่เขียนบน windows phone ขอแบบนี้ครับ ได้โปรด please

คือเรื่องเป็นแบบนี้ครับ ผมทำโปรเจคจบ เรื่อง windows phone โดยใช้ visual studio 2010 for windows phone เรื่องราวผ่านไปด้วยดีผ่านโปรเจค 1 พอมาโปรเจค 2 โปรแกรมเจ้ากรรม เข้าไม่ได้ โปรแกรมเปิดไม่ได้แล้ว จึงไปดหลดใหม่ที่เว็บ microsoft เนื่องจากโหลดฟรี แต่ในเว็บเป็นเวอร์ชั่น 2013 ผมลงแล้วเวอร์ชั่น2013 แต่โปรแกรมไม่ support กัน ต้องแก้ แล้วข้างใน หมายถึง emulator ใช้ไม่เป็นเลยครับลากมาวาง พอลากมาอีกอันมันทับและหายไปหมด คงต้องศึกษากันยาว ซึ่งโปรเจคผมส่งสิ้นเดือนนี้ครับ และต้องทำpaper ส่งด้วย รบกวนอย่างยิ่งท่านที่มีโปรแกรม visual studio express 2010 for windows phone ขอหน่อยครับ ได้โปรด ซื้อก็ได้นะครับ ผมหาโหลดจากหลายๆที่แล้วไม่มีเลย หวังพึ่งเว็บนี้แหละครับ ขอบคุณมากครับ
    emailผม supatchai.th@hotmail.com หรือโทร 080-6119022 รบกวนด้วยครับ ยินดีซื้อโปรแกรมครับ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    ต้องใช้ตัว ultimate ครับ ครอบคลุมหมด

http://www.mawtoload.com/microsoft-v...ll-key-one2up/
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณ คุณninwatza มากครับที่ให้คำแนะนำ แต่จุดประสงค์คือ อยากได้เวอร์ชั่น 2010 ครับ untimate ของ2010 ไม่มี windows phone ด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ยังรออย่างมีความหวังครับ กรุณาผมด้วย please

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    2010 มันเขียนลงได้แค่ WP7 นี่ครับ ไม่รองรับ WP8 ขึ้นไปนะ
    CPU: AMD FX-6350 MB: GIGABYTE GA-970A-D3P RAM: 8GB VGA: Zotac GTX750Ti HDD: 1TB+640GB SSD: 128GB

Tags for this Thread