ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

โจ๊กเป็นไรครับ โหลดหน้าเว็บเต็มๆหน้าไม่ได้

โจ๊กเป็นไรครับ โหลดหน้าเว็บเต็มๆหน้าไม่ได้
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เป็นข้าวต้มครับ หิวหรือครับดึกๆ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    คิอแบบว่ามันต้องสั่งใส่ทุกอย่างพิเศษใส่ไข่ครับจะได้หน้าเต็มๆ *-*

~ Scandal ~
    กล่าวขอบคุณ
    738
    อ่าไม่เล่นแล้วนะครับ ถ้าโหลดหน้าเต็มไม่ได้สงสัยไฟล์ขยะเต็มครับ วิธีแก้ลองใช้โปรแกรม CCleaner ทำความสะอาด แล้วรีสตาร์ทเครื่องดู
    [IMG][/IMG]

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    ถ้าไม่ต้มให้เละมันจะไม่ใช่โจ๊กกกกก

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    อ่าไม่เล่นแล้วนะครับ ถ้าโหลดหน้าเต็มไม่ได้สงสัยไฟล์ขยะเต็มครับ วิธีแก้ลองใช้โปรแกรม CCleaner ทำความสะอาด แล้วรีสตาร์ทเครื่องดู
    เอ้อออ หายสะงั้น *0*

ขอบคุณมากครับบ มันเกิดขึ้นจากอะไรหรอครับ พอดีเป็นบ้างไม่เป็นบ้าง
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

~ Scandal ~
    กล่าวขอบคุณ
    738
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    เอ้อออ หายสะงั้น *0*

ขอบคุณมากครับบ มันเกิดขึ้นจากอะไรหรอครับ พอดีเป็นบ้างไม่เป็นบ้าง
    เกิดจากเราเข้าเว็บครับระบบมันจะสำเนาเว็บที่เราเข้ามา แล้วสำเนาเหล่านั้นมันจะสะสมในเครื่องจนเป็นไฟล์ขยะ พอคราวหลังเราเข้าเว็บช้าลง โดยเฉพาะเว็บที่เราเข้าบ่อยๆ จะช้าที่สุด
    [IMG][/IMG]

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    ใส่ไข่ด้วยครับ เข้มข้นดี
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!