ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

Wink งบ 15K แนะนำให้หน่อยนะครับ เน้นกล้อง

ตอนนี้ใช้ Xperia Z2 อยู่ครับ ตอนนี้ทัชสกรีนไม่ดีแล้ว เลยอยากเปลี่ยน แต่อยากได่ตัวที่กล้องเวิร์คๆหน่อย งบตามหัวทู้เลยครับ
    ขอความกรุณาด้วยนะครับ

ปล.ซื้อ Z2 เพราะกล้องเป็นเหตุผลหลักครับ
    การที่จะรักใครสักคนไม่ต้องกลัวว่าเขาจะไม่รักเรา
    เพราะเขาอาจไม่ได้รักเราตั้งแต่แรก แต่ว่าเราก็สามารถทำให้เขารักเราได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    iphone 6 อิอิ

samsung galaxy a7 กล้อง 5 ล. กล้องหลัง 13 ล. ถ่ายวีดิโอ 1080P

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dreamm อ่านกระทู้
    iphone 6 อิอิ

samsung galaxy a7 กล้อง 5 ล. กล้องหลัง 13 ล. ถ่ายวีดิโอ 1080P
    ขอบคุณนะครับ ที่ให้คำแนะนำ
    การที่จะรักใครสักคนไม่ต้องกลัวว่าเขาจะไม่รักเรา
    เพราะเขาอาจไม่ได้รักเราตั้งแต่แรก แต่ว่าเราก็สามารถทำให้เขารักเราได้

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    galaxy A7 อีกเสียง ตอนนี้ได้ข่าวว่า ลดราคาอีก 1000 เหลือ 13900
    LENOVO IDEAPAD Z510

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hello!!
    กล่าวขอบคุณ
    8,476
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,728
    Galaxy Note 4 ของ Toyota

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    LG G2 ก็ดี แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเครื่อง 0 ยังพอหาได้ไหม ราคารับได้ แต่ของหายากหน่อย แต่ทนมาก ใช้มา 2 ปีเครื่องยังไม่เป็นไรเลย
    หน้าจอ FHD ถ่ายรูป+VDO FHD Update เป็น Lolipop ได้
    ไม่แน่ใจกว่าตัว LG G3 จะอยู่ในราคานี้อยู่ประมาณเท่าไหร่
    นักอัฟเกมทั้งหลาย สู้ต่อไปนะ!!!

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    Ipone 5s ครับ..