ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

ตัวเสริมของ The Witcher 3 จะมีขนาดใกล้เคียงกับ Witcher 2

ตัวเสริมของ The Witcher 3 จะมีขนาดใกล้เคียงกับ Witcher 2

ชื่อว่าหลายคนอาจจะยังเล่นเกม The Witcher 3: Wild Hunt ยังไม่จบพราะความใหญ่ของแผนที่และจำนวนของเนื้อเรื่องหลักและรองที่มีเยอะแยะมากมาย แต่สำหรับคนที่คิดว่าที่มีอยู่ตอนนี้มันน้อยเกินไปต้องดีใจกับข่าวนี้แน่นอนครับ

ล่าสุด Konrad Tomaszkiewicz นักพัฒนาเกม The Witcher 3: Wild Hunt ได้ให้รายละเอียดเกี่ยวกับตัวเสริมทั้งสองตัวของเกมที่เพิ่มเนื้อเรื่องนับ 30 ชั่วโมงไว้ว่า “ในตัวเสริมจะมีเนื้อเรื่องใหม่ที่มีองค์ประกอบเช่นเดียวกับเนื้อเรื่องหลัก(คัทซีน, ตัวละครใหม่, ไอเท็มใหม่, การ์ด Gwent ใบใหม่) และอื่นๆอีกมากมาย”

“เป็นไปได้ว่ามันจะมีขนาดใหญ่กว่า แต่ตอนนี้ผมจะไม่สัญญาอะไรทั้งนั้น และจนถึงตอนนี้ ถ้าคุณได้เนื้อเรื่องเพิ่มไปสัก 10 ถึง 20 ชั่วโมง มันจะมีขนาดใกล้เคียงกับ The Witcher 2 เลยทีเดียว และมันก็เจ๋งมากด้วย มันจะมีเนื้อเรื่องใหม่ที่ซาบซึ้งกินใจเช่นเดิม ผมคิดว่าแฟนเกมจะมีความสุขกับมันครับ”

ปัจจุบันตัวเสริมของเกมถูกประกาศแล้วว่าจะมีทั้งหมด 2 ตัว ตัวแรกคือ Hearts of Stone โดยจะเพิ่มเนื้อเรื่องไป 10 ชั่วโมงและ Blood and Wine อีก 20 ชั่วโมง นับรวมแล้วก็ 30 ชั่วโมงด้วยกัน

Hearts of Stone มีกำหนดปล่อยปลายปีนี้ ส่วน Blood and Wine กำหนดปล่อยปี 2016

Credit :
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    รออยู่เลยครับ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    บอกตามตรงนะครับ ผมเกลียดระบบเคลื่อนไหวตัวละคนเกมนี้มากๆเลยหละ
    อาจเป็นเพราะชินกับ assassins's ceed หละมั้ง สงสัยทำมาดีเกินไป

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    บอกตามตรงนะครับ ผมเกลียดระบบเคลื่อนไหวตัวละคนเกมนี้มากๆเลยหละ
    อาจเป็นเพราะชินกับ assassins's ceed หละมั้ง สงสัยทำมาดีเกินไป
    Assassin's creed ทำ animation มาดีจริงครับ แต่ระบบทุกอย่างในเกมเทียบกับ TW3 ไม่ติดเลย
    SoShi & Sone Are Together Forever

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    มันก็โอเคนะผมว่า ผมเล่นแต่ภาค2 ยังไม่จบ กดเข้าเกมส์แล้วเหนื่อยปิดคอมนอน *-*

การเคลื่อนไหวเทียบกับ Unity ถึงมันไม่ลื่นไหลเท่า แต่มันก็เท่ดีนะ กวาดดาบ กระโดดฟันกลางหัว หมุนตัวฟัน

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    เล่นยังไม่ถึง 5 ชั่วโมงเลย ยังจะมี Dlc มาอีกโอ้ชีวิต

GHOST
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เสียดายคอมเล่นไม่ได้
    INTEL I5 4440 ASROCK H81M-VG4 R2.0 kINGSTON HYPERX FURY DDR3 8GB 4*2 GALAX GTX 750 TI EXOC TSUNAMI BLACK STROM550 w 80+ E5500 ASROCK G31M-GS R2.0 DDR2 2GB ASUS GT730

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ปูเสื่อรออย่างไว
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ยังไปไม่ถึงไหนเลย มีมาเพิ่มอีกแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเล่นจบแล้วรอบแรกเล่นไป 100 ซ.ม แต่มันจบแบบรับไม่ได้เลยเล่นรองสองอีกทีจะ200ซ.มแล้วถ้าเล่นจริงๆผมว่าเควสมันน้อยนะมันไม่เหมือน skyrim เยอะจนเล่นไม่หมด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    DLC มาอีกเเล้วซินะ

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อยากเห็น สิริ ...
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมว่าก็โอเคนะ ยกเว้นท่าวิ่งนี่ล่ะ แข็งมากกกก

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    ผมว่าก็โอเคนะ ยกเว้นท่าวิ่งนี่ล่ะ แข็งมากกกก
    นั่นหละครับ ท่าวิ่ง/ปีนบันใด/กระดด นี่แบบผมรับไม่ได้จริงๆ แต่ตอนสู้นี่โอเคอยู่

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ของเก่าก็บรรเจิดแล้ว มาเสริมอีกก็มันสิคร้าบเวลาทำเควสผมไม่ค่อยชอบวาร์ป ชอบขี่ม้าชมธรรมชาติไปเรื่อยๆ มันเพลินดี ทำให้เล่นได้นานขึ้นไปอีกแน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    มันก็โอเคนะผมว่า ผมเล่นแต่ภาค2 ยังไม่จบ กดเข้าเกมส์แล้วเหนื่อยปิดคอมนอน *-*

การเคลื่อนไหวเทียบกับ Unity ถึงมันไม่ลื่นไหลเท่า แต่มันก็เท่ดีนะ กวาดดาบ กระโดดฟันกลางหัว หมุนตัวฟัน
    ผมหมายถึง การเคลื่อนไหวอย่างเดียวน่ะครับ เช่น การเดิน การวิ่ง ส่วนระบบ Combat ดีกว่า ACU มากๆๆๆๆๆๆๆๆ ลื่นไหลและสนุกกว่าร้อยเท่า
    SoShi & Sone Are Together Forever