ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1

batman arkham knight สนุกไหม

1 ถ้าเทียบกับภาค origins กับ arkham city สนุกกว่าเยอะไหม
    2 คอมโบฉากต่อสู้เป็นยังไงบ้างคับ ปรับปรุงยังไงบ้าง
    3 มีอะไรไหม่เพิ่มมาบ้างจากภาคเก่าๆ
    อยากรู้มากคับช่วยตอบหน่อย

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ส่วนตัวที่เคยลองมาทั้งสองภาค ผมว่าภาคนี้สนุกกว่านะ ระบบการต่อสู้ คอมโบท่าต่างๆ ของที่เพิ่มมาใหม่ที่เห็นชัดๆเลยก็รถนี่แหละขับเพลินดี
    ตนนี้ผมก็บอกได้แค่นี้แหละครับพอดียังเล่นไม่จบที 555
    #ถ้าตัดปัญหาเกมแลคตอนขับรถออกไปได้จะแหล่มมาก

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    สนุกมากกกกกก เล่นเลยค่ะ *0*

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    arkham knight สนุกกว่าครับ หลักๆก็คือรถนี่แหละ ใช้งานเอนกประสงค์ดี

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เดี๋ยวๆ การต่อสู้ไม่ต่างจากภาคก่อนหน้าเลยนะ แล้วแบทแทงค์ มันสนุกยังไง คือหลบกระสุน แล้วยิงเนี่ย สนุกแล้วเหรอ?
    แบทแทงค์ไม่มีอะไรนอกจากนี้เลยนะ แบทแมนไม่ฆ่าคน แต่พออยู่ในรถ ฆ่า เป็นผักปลาเลยนะ
    ระบบ ต่อสู้เหมือนภาคเก่าๆเลยนะ ท่าทาง ยังเป็น ของเดิมเลยนะ ตัวเกมใหม่อยู่สามอย่างคือ
    ภาพ รถ เนื้อเรื่อง แค่นั้น .นอกนั้นเหมือนของเดิม ทุกอย่าง .
    ถ้าเป็นไปได้ หาซื้อคีย์แถมการ์ดจอ หรือคอยลดราคาจะดีกว่า

อ้อถ้ายากรู้ว่า แบทแทงค์ เป็นบังไง ลองไปหาเกม ทรานฟอร์เมอร์ ภาคสอง มาเล่นดู
    แบบเดียวกันเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 16th July 2015 เมื่อ 07:58

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆ การต่อสู้ไม่ต่างจากภาคก่อนหน้าเลยนะ แล้วแบทแทงค์ มันสนุกยังไง คือหลบกระสุน แล้วยิงเนี่ย สนุกแล้วเหรอ?
    แบทแทงค์ไม่มีอะไรนอกจากนี้เลยนะ แบทแมนไม่ฆ่าคน แต่พออยู่ในรถ ฆ่า เป็นผักปลาเลยนะ
    ระบบ ต่อสู้เหมือนภาคเก่าๆเลยนะ ท่าทาง ยังเป็น ของเดิมเลยนะ ตัวเกมใหม่อยู่สามอย่างคือ
    ภาพ รถ เนื้อเรื่อง แค่นั้น .นอกนั้นเหมือนของเดิม ทุกอย่าง .
    ถ้าเป็นไปได้ หาซื้อคีย์แถมการ์ดจอ หรือคอยลดราคาจะดีกว่า

อ้อถ้ายากรู้ว่า แบทแทงค์ เป็นบังไง ลองไปหาเกม ทรานฟอร์เมอร์ ภาคสอง มาเล่นดู
    แบบเดียวกันเลย
    ก็ไม่ได้ฆ่าอยู่ดีครับบ ที่่ยิงๆในรถนั่น ส่วนมากมีแต่ Drone ครับ ไม่มีคนบังคับอยู่ เป็นแค่หุ่นเฉยๆ แล้วถ้าใช้ แบทโมบิล ยิงคน ก็จะใช้เป็นกระสุนยางครับ สังเกตุมันจะยิงช้าผิดปกติ จะไม่รัวเหมือนตอนยิงรถครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ldannaruto อ่านกระทู้
    1 ถ้าเทียบกับภาค origins กับ arkham city สนุกกว่าเยอะไหม
    2 คอมโบฉากต่อสู้เป็นยังไงบ้างคับ ปรับปรุงยังไงบ้าง
    3 มีอะไรไหม่เพิ่มมาบ้างจากภาคเก่าๆ
    อยากรู้มากคับช่วยตอบหน่อย
    1.สำหรับผมนะ Origins ดีกว่าตรง Boss Fight ส่วน Combat โดยรวม Arkham Knight เหนือกว่ามาก สนุกกว่า แต่จะด้อยตรงที่ Origins จะมีหมัดไฟฟ้า ต่อยทะลุพวกตัวใหญ่ กะ โล่ได้ และสามารถใช้ Combo Takedown ได้สองครั้งติดกัน ซึ่ง ภาค Arkham knight จะไม่มีส่วนนี้
    2.คอมโบแหล่มครับ งามมาก ต้องลองเล่น
    3.แบทโมบิลๆๆ เอาจริงๆแทบจะไม่มีไรใหม่เท่าไหร่นอกจาก แบทโมบิล แต่ระบบ สู้ด้วยกัน ช่วยกันสู้นี่ สนุกมากๆครับ คอมโบคู่เท่มากๆ

โดยรวม ซื้อมาเล่นเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย linker19191 : 16th July 2015 เมื่อ 10:33
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991