ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832

หลุดตัวอย่าง "WARCRAFT" จากงาน SDCC 2015 (รีบดูก่อนโดนลบ)

หลุดตัวอย่าง "WARCRAFT" จากงาน SDCC 2015

>>>> https://vid.me/E7Gg <<<<

เล่าแต่ฝ่าย ORC อย่างเดียวเลยจ้า 4 นาทีเต็ม มุมกล้องปวดหัวนิดหน่อยเพราะแอบถ่าย

Cr.http://www.metalbridges.com/

บินไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะ. . . . . . . . . เสียใจกับคนที่ยังไม่ได้ดูด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 16th July 2015 เมื่อ 16:28

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    อารมณ์อย่างในเกมส์เลย

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    หนังหรืออนิเมชั่น -*-

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    มาไม่ทัน อ้ากกก มีใครเก็บไว้บ้างมั้ยอะ อัพให้ดูทีอยากดู T__T

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ใครมาบ่น orc เรื่องนี้ดูน่ารักจัง เด๋วเจอแฟนบอยตบแน่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    สปอยเนื้อหาในคลิป
    สำหรับคนที่ผ่านมาเจอกระทู้นี้แล้วดูคลิปไม่ทันเนื่องจากคลิปโดนลบไปแล้ว

**อาจมีการเข้าใจผิดนะครับ เพราะส่วนตัว เดา 50-50 ครับ อย่าเชื่อผม 100% นะ**

ในคลิปจะเป็นฉากที่เต็มไปด้วยชนเผ่าออร์คในค่ายแห่งหนึ่ง ในดินแดน Draenor ดินแดนที่ดูเหมือนว่าใกล้จะกลายเป็นทะเลทรายรกร้างเต็มที จากนั้นก็จะโฟกัสไปที่ Orgrim Doomhammer ซึ่งขณะนั้นเหมือนจะเป็นขุนพลเผ่าออร์ค กำลังยืนคุยกับ เมีย? ในค่ายของออร์ค ซึ่งเธอกำลังท้องอยู่ด้วย แล้วก็ตัดมาเป็นฉากที่ทั้งคู่นอนคุยกัน (ฟังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ครับ) จากนั้นก็ตัดมาเป็นเช้าวันรุ่งขึ้น เป็นฉากมุมกล้องไกลๆเลยครับ เผยให้เห็นกองทัพเผ่าออร์คเตรียมตัวขนกันไปที่ไหนซักที่ และแล้วก็ปรากฏร่างของ Guldan ที่กำลังจะทำพิธีเปิดประตูมิติ ให้เผ่าออร์คข้ามมิติไปตีเมือง Azeroth ของพวกมนุษย์ จากนั้นเราก็จะเห็นกรงใส่ เชลยศึก? (ซึ่งก็ไม่แน่ใจเป็นเผ่าอะไร) ซึ่ง Guldan ต้องการนำดวงวิญญาณหลายร้อยหลายพันดวงจากเชลยศึกเหล่านั้นสังเวยเพื่อเปิดประตูมิติ จากนั้น Guldan ร่ายมนตร์ปุ๊ป วิญญาณก็หลุดลอยจากตัวของเชลยเหล่านั้น ไปรวมกันที่ประตูที่ทำจากหิน และแล้วมิติสีเขียวๆก็ถูกเปิดออก ออร์คทั้งหลายก็แห่กันวิ่งเข้ามิติไป

แค่นั้นแหละครับ ซึ่งกราฟฟิคผมก็ยังบอกไม่ได้ว่าสวยหรือเปล่า เนื่องจากคุณภาพของคลิปก็ไม่ได้ชัดจนเห็นสิวออร์คได้ เลยเดาว่าน่าจะอยู๋ในระดับเดียวกับ Avatar (หรือไม่ก็อาจจะด้อยกว่าหน่อยนึง) แต่ดูเผินๆแล้วนึกว่าเป็น Cinematic จากเกมภาคใหม่ซะอีก ฮ่าๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hannah อ่านกระทู้
    ดูแล้ว ไม่ค่อยชัด ถ่ายจากมือถือ ไม่ต้องเสียดายหรอก เดี๋ยวเค้าก็อัพตัว official ชัดๆ ลง youtube ให้ดูอยู่แล้ว เพราะยังไงๆ ก็ต้องโฆษณาหนัง ไม่ใช่ของที่หาดูยากอะไร
    คิดว่า Footage ในคลิปน่าจะปรากฏให้เห็นใน Teaser หรือ Trailer ได้ไม่มากนักนะครับ คือมันเป็น Footage ยาวๆของฉากนั้นเลยอ่ะครับ มันไม่มีมาแบบ ตัดไปมาเหมือนพวก Trailer
    แต่ก็มีโอกาสที่จะได้ชมผ่าน Trailer ได้สูง
    แต่ถ้าจะชมทั้ง Footage ยาวๆเหมือนในคลิป คิดว่าคงต้องดูตอนหนังออกเลยล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 17th July 2015 เมื่อ 16:26

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ดูแล้ว ไม่ค่อยชัด ถ่ายจากมือถือ ไม่ต้องเสียดายหรอก เดี๋ยวเค้าก็อัพตัว official ชัดๆ ลง youtube ให้ดูอยู่แล้ว เพราะยังไงๆ ก็ต้องโฆษณาหนัง ไม่ใช่ของที่หาดูยากอะไร