ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Post เข้ามาดูให้หน่อยค่ะ ..

Intel Core i3 4150 3.5 GHz
    8GB RAM
    Nvidia Geforce GTX 750 ti เล่น Dayz Standalone::assassin's creed unity:: ark survival evolved ได้หรือเปล่าค่ะ ?
    ไม่อยากเสียเงินซื้อแล้วเล่นไม่ได้อ่ะค่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ได้ครับผม จัดว่า OK อยู่ครับผม

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    สเปคเท่าๆกับผมเลยครับ DayZ กับ Ark พอหยวนๆครับ
    แต่ AC: U นี่ หงุดหงิดพอสมควรครับ
    เรื่องซื้อไม่ซื้อดี อันนี้แล้วแต่แม่นางจะพิจารณาเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamesHeller อ่านกระทู้
    สเปคเท่าๆกับผมเลยครับ DayZ กับ Ark พอหยวนๆครับ
    แต่ AC: U นี่ หงุดหงิดพอสมควรครับ
    เรื่องซื้อไม่ซื้อดี อันนี้แล้วแต่แม่นางจะพิจารณาเลยครับ
    แล้ว Ark นี่ไม่กระตุกหรอค่ะ เหนมีแต่คนบอกกันว่ากินสเปคมากๆเลย เรากลัวซื้อมาจนกระตุกจนเสียอารมณ์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เป็นไปได้ up vga เพิ่มขึ้นหน่อย 960 ราคาไม่ถือว่าแพง ซื้อจากร้านใน OCZ ก็ปึ๊ดๆ ได้ทุกเกมที่ว่ามาแล้ว แฮ่
    เพราะชีวิตในความทรงจำ '' ไม่มีวันตาย ''

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ARK เราว่าเล่นเเล้วหน่วงนะ ไม่ก็ต้องปรับลงมาหน่อยภาพอาจจะไม่ได้ที่น่าพอใจนัก ต้องอัพเกรดการ์ดจอเพิ่มดูตามเรปบนนะคะ จะได้เล่นเกมมันๆภาพสวยๆเเจ่มๆ *-*

ไม่ก็ถ้าไม่เเน่ใจ ลองพวกเว็บ can u run it ไม่ก็benchmark มันจะเป็นรันเทสให้ดูว่าคอมเราไหวไหมม ลองหาดู ถ้ามีก็ลองดูเน่อ :3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpaceRB : 18th July 2015 เมื่อ 15:51