ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1

ิbatman arkham knight gtx 560 ti ไหวไหมคับ

gtx 560 ti 1 gb คับปรับต่ำสุดๆจะไหวไหมคับ
    เเล้วถ้าผมจะซือเเผ่นจากร้าน zest จะดีไหมคับ
    เเนะนำหน่อยคับอยากเล่นมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    เครื่องผมใช้ gtx 660 ตอนขับ Batmobile fps จะอยู่ประมาณ 20-25 แต่ถ้าปรับ Batmobile เป็น tank mode fps ปกติ(แปลกดี) ตอนบินร่อนกลางเมือง มีดรอปลงไปถึง 15-20

ถ้าเป็นฉากต่อสู้บนตึกหรือในตึกนี่เล่นได้สบายครับแต่ออกข้างนอกจะเล่นค่อนข้างลำบากสำหรับผมโดยเฉพาะ ตอนขับ Batmobile

แนะนำให้รอก่อนครับ คือเกมมันทำมาไม่ดีจริงๆอะครับ อย่างน้อยรอตัวแก้ตัวแรกออกมาดูก่อนว่าช่วยได้แค่ไหนแล้วลองตัดสินใจดู

ส่วนเรื่องตัวเกมแท้ผมซื้อคีย์ที่แถมมากับการ์ด nvidia ต่อจากคนใน ocz มาราคา 500 บาท ไม่มี DLC แถมนะครับ

ถ้าท่านชอบเกมนี้แล้วกะว่าจะซื้อตัวรวม DLC Season Pass แนะนำให้ซื้อแบบผมนะเพราะ DLC ที่แถมมากับพรีออเดอร์เป็นเนื้อเรื่องสั้นที่ไม่ค่อยคุ้มเลยครับถ้าเทียบกับราคา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ldannaruto อ่านกระทู้
    ของท่าน setting เท่าไหรหรอคับ
    ปรับทุกอย่างต่ำสุดครับยกเว้น resolution แล้วก็ tweak ไฟล์ setting ปิด motionblur ,reflection แล้วก็ bloom
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย p_life : 17th July 2015 เมื่อ 13:28

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ p_life อ่านกระทู้
    เครื่องผมใช้ gtx 660 ตอนขับ Batmobile fps จะอยู่ประมาณ 20-25 แต่ถ้าปรับ Batmobile เป็น tank mode fps ปกติ(แปลกดี) ตอนบินร่อนกลางเมือง มีดรอปลงไปถึง 15-20

ถ้าเป็นฉากต่อสู้บนตึกหรือในตึกนี่เล่นได้สบายครับแต่ออกข้างนอกจะเล่นค่อนข้างลำบากสำหรับผมโดยเฉพาะ ตอนขับ Batmobile

แนะนำให้รอก่อนครับ คือเกมมันทำมาไม่ดีจริงๆอะครับ อย่างน้อยรอตัวแก้ตัวแรกออกมาดูก่อนว่าช่วยได้แค่ไหนแล้วลองตัดสินใจดู

ส่วนเรื่องตัวเกมแท้ผมซื้อคีย์ที่แถมมากับการ์ด nvidia ต่อจากคนใน ocz มาราคา 500 บาท ไม่มี DLC แถมนะครับ

ถ้าท่านชอบเกมนี้แล้วกะว่าจะซื้อตัวรวม DLC Season Pass แนะนำให้ซื้อแบบผมนะเพราะ DLC ที่แถมมากับพรีออเดอร์เป็นเนื้อเรื่องสั้นที่ไม่ค่อยคุ้มเลยครับถ้าเทียบกับราคา
    ของท่าน setting เท่าไหรหรอคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ตอนนี้ทาง Dev กำลังแก้ปัญหาเกมเรื่อง FPS อยู่นะครับ ขนาดเอาออกจากร้าน Steam เลยทีเดียว ซื้อแผ่นเล่นได้ครับแต่ถ้าเล่นตอนนี้ผมว่าอาจจะไม่ลื่นเท่าที่ควรนะ

เป็นผมจะรอก่อนให้เค้าแก้อะไรๆให้ดีก่อน ได้ข่าวมาว่าอีกพักนึงเลยทีเดียว