ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231

Payday 2 ตอนนี้ยังมีคนเล่นกันเยอะอยู่ไหมครับ (ซื้อตอนนี้ยังดีไหม)

Payday 2 ตอนนี้ยังมีคนเล่นกันเยอะอยู่ไหมครับ แล้วยังมีพวกโปรโกง แฮก อะไรอยู่มั้ยอะครับ
    เห็นหลังๆกระแส โปร มาเต็ม ถ้าคนไม่เคยเล่นจะซื้อไปเล่นตอนนี้ยังคุ้มไหมครับ
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,007
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    สังคมใน PAYDAY2 ที่ผมพบเห็นคือ ผู้เล่นใหม่ ส่วนใหญ่เข้าไปจอยห้องเล่นกับผู้อื่น มักโดน Kick ออกจากห้องไรทำนองนี้

แนะนำว่าถ้าจะชื้อมาเล่นก็หาเพื่อนที่จะเล่นด้วยดีกว่าครับ Payday2 ถือว่าเป็นเกมที่ดีเกมนึงเลยละในการเล่นกับเพื่อนๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ยังคุ้มเสมอครับ เกมนี้ ยิ่งถ้ามีเพื่อนยิ่งสนุกไปใหญ่ เกมนี้เอาจริงๆ เกมเพลดี เล่นสนุก ระบบเก็บเวลเยี่ยม............ถ้าคุณทำใจเรื่องนี้ได้นะครับ..
    .
    .
    .
    .
    .

แต่เมื่อคุณเจอคนใช้โปรต่อหน้าคุณซักครั้ง แรกๆ คุณอาจจะรู้สึกดี ได้เงินเยอะแยะเลย ซักพักคุณจะรู้ว่า โปรเหล่านี้แหละครับที่ทำให้เกมหมดสนุก ความท้าท้ายในการเล่นเกมมันหายไป

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: