ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

Post ฝากอ่านครับ [ไม่อ่านไม่ว่ากัน] - สำหรับคนที่เล่นเกม คิดว่าสังคมมองว่าเกมเป็นสิ่งที่แย่หรือเปล่า?

ผมเขียนบล็อคนี้ขึ้นมา

หวังว่าใครหลายๆคน ที่เล่นเกมจะได้รับประโยชน์จากสิ่งที่ผมเขียนนะครับ ^^

เกมแย่ แต่ชีวิตคุ้มค่า??
    http://www.oknation.net/blog/Krissad.../07/17/entry-1

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    บล็อคดีมากครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    ดันให้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ขึ้นอยู่กับว่าเป็นสังคมของกลุ่มคน gen ไหนด้วย ถ้าตั้งแต่ gen X ขึ้นไปส่วนใหญ่จะมองว่าแย่สถานเดียว
    รอวันโดนแบน

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    ความคิดคนเราไม่เหมือนกัน จะให้เขาคล้อยตามความคิดของเราก็คงยาก ผู้ใหญ่บางคนอาจจะคิดว่าเกมส์เป็นสิ่งที่แย่ แต่ลองมาพูดในความเป็นจริงดู สิ่งที่ทำให้เกมส์เป็นภาพลักษณ์ที่แย่ก็คือ พฤติกรรมของตัวคนเอง

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    เรากับเขาคิดไม่เหมือนกัน จุดนี้แหละที่สามารถเอาไปต่อยอดไอเดียได้ หากทุกคนคิดเหมือนกันหมดมันคงจะน่าเบื่อ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    สำหรับผม ผมมองว่าเกมเป็นแค่ตัวช่วยผ่อนคลายความเครียดเท่านั้น มันมีประโยชน์แค่นั้นจริงๆ

จะเล่นมันเมื่อมีเวลาว่างจริงๆเท่านั้น อย่าให้มันเข้ามามีความสำคัญมากจนเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตก็พอ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB