ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Assassin’s Creed Syndicate ปล่อย Gameplay Trailer แนะนำ Feature ใหม่ๆ ในเกม

Assassin’s Creed Syndicate ปล่อย Gameplay Trailer แนะนำ Feature ใหม่ๆ ในเกม

ยิงสลิงเพื่อไต่ขึ้นหลังคา, ฉากฆ่าศัตรู Multi-kill แบบมันส์ๆ, การอำพรางศพแบบโคตรเนียน นี้คือบางส่วนของ Feature ใหม่ๆที่ทาง Ubisoft เพิ่มเข้ามาใน Assassin's Creed Syndicate
    หลังจากที่ Gameplay ถูกปล่อยออกมาในงาน E3 2015 ที่บอกถึงรายละเอียดต่างๆภายในเกม แต่วันนี้ก็มีอีกนึงสิ่งที่สำคัญที่แฟนๆ เกมควรจะต้องรู้คือ Feature ใหม่ๆ ที่ถูกเพิ่มเข้ามาในภาคนี้
    และทำให้ชีวิตนั้นอยู่ง่ายขึ้นเรามาดูกันเลยว่ามี Feature ใหม่อะไรที่ถูกเพิ่มเข้ามาบ้าง

สำหรับเกม Assassin's Creed Syndicate จะวางขายบน PS4 และ Xbox One ในเดือนตุลาคม 2015 ส่วนบน PC จะตามมาทีหลัง

Credit: Online-Staion
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    คือเอะใจอย่างเดียว หมวก ทำไมไม่หลุด
    Osu Taiko

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ osutaiko อ่านกระทู้
    คือเอะใจอย่างเดียว หมวก ทำไมไม่หลุด
    อารมณ์เดียวกับแว่นตาโดฟามิงโก้แน่ๆ อาบฮาคิชัดๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    เหมือนเล่นคนแคระเลย อ้วนๆตันๆ ผิดวิสัยassassin
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ม้าชนเสาไฟล้มได้ lol

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    แค่ดูเกมเพลย์ก็ไม่น่าเล่นแล้ว ระบบCombatต็อกต๋อยมาก แถม movementนี่เทียบUnityไม่ติดเลย ภาคนั้นพลิ้วมาก แถมดูท่าทางตอนstealthkills จืดชืดสิ้นดี
    และที่ไม่ชอบอีกอย่างคือถ้าเกิดเราใส่hoodในเขตสีแดง ตัวเกมจะบังคับให้เรานั่งตลอดเวลา!! เพื่อ??!!
    SoShi & Sone Are Together Forever

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    แค่ดูเกมเพลย์ก็ไม่น่าเล่นแล้ว ระบบCombatต็อกต๋อยมาก แถม movementนี่เทียบUnityไม่ติดเลย ภาคนั้นพลิ้วมาก แถมดูท่าทางตอนstealthkills จืดชืดสิ้นดี
    และที่ไม่ชอบอีกอย่างคือถ้าเกิดเราใส่hoodในเขตสีแดง ตัวเกมจะบังคับให้เรานั่งตลอดเวลา!! เพื่อ??!!
    อย่าลืมสิครับ ในคลิป มันยังเป็น Alpha อยู่เลยครับ รอตัวเต็มอีกที่ ครับ
    Osu Taiko

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่ขอบภาพมันดูเว่อจนเกินจริง การเคลื่อนไหวไม่ราบลื่น
    สู้ unity ไม่ได้เลยรอดูกันค่อไป

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมไม่ชอบตัวเอกนะ นี่จริงจัง แต่แฝดหญิงโอเคเลย อยากให้ใส่ฮู้ดได้ตลอดดีกว่าเยอะ
    rope launcher ไม่น่าใส่เข้ามา ใช้ปีนแบบ unity เท่กว่าเยอะเลย

เครื่องหมายเครื่องโดยเฉพาะ hidden blade ดูจะไม่ hidden เท่าไหร่เลย คือเข้าว่าจะให้เข้ากับยุคสมัยเป็นแบบ steam punk อะไรแบบนั้น แต่มันเยอะไป ขัดๆตาไงไม่รู้
    สรุปรอตัวเต็มออก ค่อยว่ากันอีกที

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เห็นหลาย comment แล้วไม่กล้าจัดเลย

พึ่งจัด unity มาสำหรับผมก็ว่าผิดหวังมากแล้วนะ T T

แต่ระบบต่อสู้ดูไม่ได้เรื่องเลยยยย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เลิกคาดหวังกับที่น่าแสนจะเบื่อเกมส์นี้ไปแล้ว มันเดิมๆซ้ำซากๆ วนเวียนอยู่แต่ในเมืองไม่แปลกใหม่ มันน่าเบื่อ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ท่ามือเปล่าตลกมาก ไม่มีจุดไหนน่าสนใจเลยภาคนี้

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    แอดชั่นดูแข็งมากไม่พริ้วเลย มีแอบล้อ GTA นิดๆนะ เกมออกคง fail อีกตามเคยครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เนี่ยอ่ะนะเกมเน็กซ์ เจน ไอตรงที่ยิงปืนกันบนรถม้านี่ แค่เห็นในคลิปยังสัมผัสได้ถึงความเบื่อเลย - -*

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ไม่รู็สึกตื่นเต้นกับเกมส์นี้ละ
    จะบอกว่าเหงาก็ไม่เนียน จะบอกมาเงี่ยนก็ตรงไป บอกว่ามาเล่นโจ๊กเกอร์ละกัน

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมว่านะ ระบบเกมคงตันแล้วล่ะ ที่เหลือก็ขึ้นอยู่กับเนื้อเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ชะตากรรมเริ่มลงเอยแบบเดียวกับCODแล้ว คนกดdislikeคลิปเยอะพอตัวเลย
    ออกได้ทุกปี ถึงเพิ่มลูกเล่นใหม่มา กับอัพเกรดกราฟฟิกเพิ่มขึ้นอีกหน่อย แต่อารมณ์ตอนเล่นกับสไตล์เกมก็เหมือนๆกันนั่นแหละ

ไม่เหมือนยุคที่เกมออกใหม่จนถึงภาค3 ตอนนั้นพอได้ยินข่าวว่าจะมีภาคใหม่ทีไรตื่นเต้นทุกที