ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC] BATTLEFIELD 3 ZLOmu ออนไลน์ได้อัพเดทตัวเกมส์ล่าสุดไม่ต้องลงโปรแกรมใด ๆ ทั้งสิ้น | REPACK | BIT | +DLC | 23GB |

BATTLEFIELD 3 ONLINE
    สถานะเซิฟเวอร์

แก้ไขตัวเกมส์ รวม Update และ DLC ล่าสุด

Title: Battlefield 3
    Genre: Action, Shooter
    Release Date: October 28 2011
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: DICE

Battlefield 3 ผู้เล่นจะรับบทเป็นเจ้าหน้าที่ทหารจากหน่วยต่างๆ แต่ตัวละครหลักของเกม Staff Sergeant Henry ‘Black’ Blackburn จะเป็นผู้ถ่ายทอดเนื้อเรื่องทั้งหมด โดยเล่าเรื่องฉากไคลแม็กซ์ตอนแรกถึงการก่อการร้ายบางอย่างในขบวนรถไฟใต้ดิน และปูเนื้อเรื่องบอกเหตุการณ์สำคัญทีละเล็กทีละน้อยว่าตัวเอกผู้นี้ผจญภัยประสบพบเจออะไรมาบ้าง และใครเป็นผู้ก่อการร้ายในครั้งนี้ เนื้อเรื่องของเกมภาคนี้ถือว่าสอบผ่านในการสร้างอรรถรสรับชมที่น่าตื่นเต้น เริ่มตั้งแต่การมุ่งหน้าเดินทางหาทหารที่ถูกผู้ก่อการร้ายจับตัว, การตามหาอาวุธเคมีที่หายไร้ร่องรอย หรือการตามตัวผู้เกี่ยวข้องการก่อการร้ายเพื่อโยงไปหาผู้บงการ
    นอกจากนั้น ยังมีฉากขับเครื่องบินรบกับรถถัง น่าเสียดายที่มีให้เล่นอย่างละฉากเท่านั้น แต่ก็ถือว่าจุใจในระดับหนึ่ง อย่างไรก็ดี ถือว่าเป็นการทำความเข้าใจกับการบังคับยานพาหนะทั้ง 2 ประเภท เพื่อก้าวไปสู่การเล่นในโหมดมัลติเพลเยอร์ แต่ที่เสียอย่างเดียวคือ จะไม่ได้รับการบังคับเครื่องบินรบ อาจทำให้ไปฝึกในโหมดมัลติเพลเยอร์แทนเท่านั้น ซึ่งอาจไปฝึกบังคับในโลกออนไลน์แทน อย่างไรก็ตาม เกม Battlefield 3 ในโหมดเนื้อเรื่องใช้เวลาการเล่นราว 10-12 ชั่วโมง ก็สามารถจบเกมแล้ว อรรถรสของการเล่นจะได้รับในส่วนกราฟิกเกมที่สมจริงมากกว่า ตามมาด้วยเนื้อเรื่องเกม ส่วนการเล่นยังค่อนข้างจำเจเหมือนกับเกมซูตติ้งทั่วๆไปที่เป็นลักษณะเดินยิง มีเพียงการโต้ตอบกับศัตรูเมื่อปะทะแบบระยะประชิดที่ดูตื่นเต้นขึ้นมาเล็กน้อยเท่านั้น

REPACK - ZLOEMU 26.8 GB

Game Version 1.6.0.0 (build: 1147186 ) | Update 9
    PunkBuster runs on 100 %
    DLC: ( Optional)
    Back to Karkand
    Close Quarters
    Armored Kill
    Aftermath
    End Game

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

KUMPULBAGi LiNK.1 -||- KUMPULBAGi LiNK.2

5GB/1-PART

Kumpulbagi

PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06

Mega - Multiup

PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06

Typical installation :
    • Install the game
    • Copy the contents of the folder Crack in a folder with a game
    • Play

Installation for Multiplayer :
    • Install DLC
    • Register for the site http://zloemu.org/
    • Follow the instructions described in the support forum
    http://zloemu.org/files/bf3/Client.zip - Installation / update client game Battlefield 3 to version 7

PASSWORD:
    PCGames-ABnormal.Club

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 20th September 2016 เมื่อ 15:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อันนี้จะเป็นเซิฟเอเชียนะครับปิงน้อยมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอวิธีการลงเกมหน่อยสิครับ โหลดมาแล้วมันให้มา 2 folder

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

เล่นมานานแล้ว บอกเลยมันดี คนก็ยังเล่นเยอะทุกวัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zumotiida อ่านกระทู้
    ขอวิธีการลงเกมหน่อยสิครับ โหลดมาแล้วมันให้มา 2 folder

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 15
    อยากทราบว่าตอนนี้ยังเก็บไฟล์ไว้อยู่มั้ยคร้าบ พอดีมาเจอแล้วอยากเล่นมากๆเลย อัพเป็นแบบธรรมดาให้หน่อยก็ดี ไฟล์บิทมันโหลดไม่ค่อยได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anawin1000 อ่านกระทู้
    อยากทราบว่าตอนนี้ยังเก็บไฟล์ไว้อยู่มั้ยคร้าบ พอดีมาเจอแล้วอยากเล่นมากๆเลย อัพเป็นแบบธรรมดาให้หน่อยก็ดี ไฟล์บิทมันโหลดไม่ค่อยได้เลย
    ยังอยู่ครับเดี๋ยวผมดูก่อนนะครับว่าจะอัพแบบธรรมดาหรือป่าว ไฟล์เกมส์มันใหญ่แล้วผมอัพเกมส์อื่นอยู่ด้วยอะครับ แต่โหลดแบบบิทมันแรงนะครับผมโหลดมา 5 ชม. ก็เสร็จแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เล่นได้เเล้วครับผมขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GHOSTRECON : 30th July 2015 เมื่อ 14:09
    ยิ้มหวาน

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขออนุญาตินะครับพอดีเห็นโพสbf3ตอนนี้ผมเล่นเซิฟไทย
    เซิฟเวออยู่ในไทยเป็นเซิฟเวอเถื่อนแต่ปิงน้อยถ้าใครสนใจinboxมานะครับเดียวส่งลิ้งให้

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มีใครยังเล่นอยู่บ้างครับ

ผมยังป้วนเปี้ยน แถวๆ เวียดนาม จีน ฮ่องกง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เล่นเซิพไทย ปิงน้อยกว่า มีระบบกันโปรแบบจับภาพหน้าจอได้

ใช้ตัวเกมส์เจ้าของกระทู้ก็สามารถเล่นได้ครับ

battlelog.servegame.com

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luckybullet อ่านกระทู้
    เล่นเซิพไทย ปิงน้อยกว่า มีระบบกันโปรแบบจับภาพหน้าจอได้

ใช้ตัวเกมส์เจ้าของกระทู้ก็สามารถเล่นได้ครับ

battlelog.servegame.com
    เยี่ยมเลยครับกำลังหาอยู่เลยแต่หาไม่เจอสักที แต่ว่ามันสมัครยังไง ?

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เล่นได้เเล้ว มาเล่นกันเยอะๆ น่ะจ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    โหลดแปป หามานาน
    อยากใส่รูปได้จัง

กล่าวขอบคุณ
    73
    ตอนนี้มีเซิฟไทยมาแล้วนะครับปิงน้อยมากมาเล่นกันเยอะ ๆ นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เข้าเล่นแล้วติด แอคเค้าท์ origin ครับ ลองใส่อีเมลไป ก็ขึ้้นแบบนี้ ผู้รู้ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ
    [IMG][/IMG]
    ASUS A45VM-VX055D Intel(R) Core(TM) i7-3610QM CPU @ 2.30GHz up to 3.30 GHz 64-bit RAM 12 GB VGA Nvidia Geforce GT 630m 2 GB

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Server Launcher + Game Launcher

Current Version : V9 release (supports v7)

Features :

host your server easily
    join your server directly without the need of 2 launchers
    join any server directly
    user-friendly interface
    Map rotation
    see your server status
    game maximizes automatically
    Change your server settings easily
    Wait in que until server gets ready
    see players playing on your hosted server
    search servers
    favorites system
    Black list system
    Fully Working Stats Pages (ALL THE FREAKING STATS)
    Fully working Music Player (ram & cpu friendly)
    GO DOWNLOAD IT ALREADY

this program was made using WPF (Metro API) VB.net with the help of KillZone and Yothri and many others

Most Important Topics : here
    Download links (Last update : 25 / 9 / 2015 [Friday]) :

Full Launcher : - (FOR PLAYERS AND HOSTERS)

http://ge.tt/api/1/files/1MzTkWO2/1/blob?download (Direct Link)
    http://www.mediafire.com/?5nqnjbkz02e12f3

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไม login ไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ได้ยังครับ แก้ไขยังไง หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    เข้าเล่นแล้วติด แอคเค้าท์ origin ครับ ลองใส่อีเมลไป ก็ขึ้้นแบบนี้ ผู้รู้ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ
    [IMG][/IMG]
    ได้ยังครับ...แก้ไขยังไง หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100เปอร์เซนต์ แต่อยากเล่นเซิฟไทยทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ katsuokung อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100เปอร์เซนต์ แต่อยากเล่นเซิฟไทยทำไงครับ
    ต้องมีคนเปิดเซิพไทยแหละครับ เมื่อก่อนมีอยู่ แต่เดียวนี้ไม่มีแล้วครับ ตอนนี้ที่เล่นได้ก็ปิงอยู่ที่ 100 - 250 อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากเล่นแฮะ
    ถึงพี่ไม่หล่อแต่แฟนพี่ก็เยอะ เว้ยเฮ้ย

WTF !?
    กล่าวขอบคุณ
    392
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ 100 per ครับ มายืนยันให้แต่ ping 200+ หมดเลย TT
    ............................................................

กล่าวขอบคุณ
    73
    เดี๋ยวรีอัพให้ใหม่นะครับ จะได้ไม่ต้องโหลดผ่านบิต