ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

รบกวนตรวจสอบกระทุู้ของคุณmysmileeasy.comที่อยู่ในหมวดSoftwareทีครับว่าผิดกฎหรือเปล่า

แอดมินครับ รบกวนตรวจสอบกระทุู้ของคุณmysmileeasy.comที่อยู่ในหมวดSoftware ทีครับว่าผิดกฎหรือเปล่าครับ

ในกฏข้อสำคัญ : ห้ามดันกระทู้ของตัวเอง - ห้ามหลอก thank - ห้าม Multi ID เจอใบเหลือง-แบน

แต่ดูในภาพข้างนอกตรงส่วนหัวข้อ

และข้างในก็จะเป็นประมาณนี้หลายกระทู้เลย

ทำให้กระทู้อื่นตกเร็วมากๆเพราะพี่แกเล่น โพสต์เอง ปั๊มเองซะ
    หากผิดกฏก็รบกวนจัดการด้วยครับ
    หากไม่ผิดกฏก็ต้องขออภัยที่รบกวนครับ
    นี่มัน License หรือว่า ลายเซ็นต์ กันล่ะเนี่ย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นั่สิครับ เห็นหลายคนทำแบบนี้้หลายกระทู้แล้ว ผมก้เลยสงสัยว่ายังมีทีมงานคอยดูแลเว็บนี้อยูไหมน้อออ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    บางทีมันก็เยอะจนน่ารำคาญ จนกระทู้คนอื่นเค้าตก

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ขอบคุณ boou ที่ช่วยกันดูแลเว็บบอร์ดครับ

ทางฝ่าย Inspector ได้ตรวจเจอสมาชิกมากกว่า 1 คนด้วยกันภายในแหล่ง Software ครับ

และได้ดำเนินการส่งเรื่องให้แล้ว คงต้องขอเวลาสักระยะเพื่อให้อีกฝ่ายพิจารณาครับ

พวกผมขออภัยจริงๆ ในความขาดตกบกพร่องทางหน้าที่ครับ
    - Link ดาวน์โหลด ไม่ให้เครดิตจากต้นฉบับ หรือดัดแปลง
    - สมาชิกตั้งกระทู้เกินเหตุ จนกระทู้ใหม่ Down ลง
    - กระทู้ที่ตั้งผิดหมวด หรือ โปรโมทเว็บไซต์ส่วนตัว
    - สงสัย และมีข้อสอบถามก่อนตั้งกระทู้ และระบบสมาชิก

สามารถแจ้งลบกระทู้ หรือรายงานปัญหาให้ ผู้ตรวจการ ผ่านข้อความได้ทันทีครับ

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถส่ง "ข้อความ" หรือ "Visitor message" แก่ผู้ดูแลที่ออนไลน์ได้ทันที

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ช่วยกันดูแลครับ บอร์ดจะได้น่าอยู่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ผมก็ไม่เข้าใจ เค้าคนนี้จะอัพไรกันเยอะแยะ น่าจะเลือกอัพเฉพาะโปรแกรมที่คนสนใจใช้งานจริงๆ นะครับ

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    ผมนี้ Report ไปหลายอัน ก็เงียบ
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่เข้าใจ เค้าคนนี้จะอัพไรกันเยอะแยะ น่าจะเลือกอัพเฉพาะโปรแกรมที่คนสนใจใช้งานจริงๆ นะครับ
    ทำยอดไงครับ หว่านไปก่อน

เหมือนพวกทำงานทางเน็ต

เน้นโพสเยอะๆไว้ก่อน ได้ไม่ได้ช่างมัน เดี๋ยวก็มีคนมากดเอง

ปริมาณมาก่อนคุณภาพ