ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    เกมนี้มันมีดีอะไรอะภาพก็เก่าๆเเนวMMOทั่วไป ไม่เห็นน่าสนใจเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    นั่นซิผมก็สงสัย

ท่าทางจะเป็นเด็กที่ยุคใหม่ ไม่เข้าใจความคลาสสิคของเกมส์ แนว 2D แบบนี้
    เป็นไปได้ ก็ลองหาตัวอย่าง ใน Youtube ดูก่อนที่จะมาพิมพ์ มาโพสก็ได้ นะคับ
    เค้าก็แปลว่าไทย กันเยอะแยะ กระแสก็แรงดีสีไม่ตก นะครับ บ บ บบ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    - รับผู้ทดสอบจำนวน 5000 คน โดยจะ Random จากผู้ที่ Login website ตั้งแต่วันที่ 25 กรกฏาคม - 30 กรกฏาคม 12.00 AM

5 พันคน ตื่นเต้นไรกันครับ ? คนรอเป็นล้าน T^T รอ OBT ดีกว่า แต่ก็แอบลุ้น 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เกมนี้จะมี 'วาปไปมอ300มีเจม' ป่าว....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เด็กรุ่นหลังเกิดหลังปี 2536 จะไปรุ้อะไร

เกิดมาก็มี มือถือ มีเน็ต มีคอม มี Facebook line ให้กดให้พิมกันแล้ว

เด็กเก่าๆอย่างเราๆ เกิดตั้งแต่ สมัย Nokia 3310 ราคา 20000 บาท วันวานยุคเก่าความสนุก เกี่ยวกับเกม มันมี มากกว่า ยุคนี้หลายเท่า

ยุคนี้เอะอะ เกม ก็ CG กราฟฟิก สมจริง เหมือน หนัง ยุค สมัย PC Pentium 3 ram 256mb สังคมเกม สมัยนั้น ดีมากกก ตามร้านเกม ไม่มี เด็กมา มั่วสุม สูบบุหรี่ กินมาม่า กินขนมหกเรี่ยวราด แบบ สมัยนี้หรอก เด็กรุ่นใหม่ ไม่รุ้เรื่องก็อย่ามามโน อาบน้ำมาก่อนย่อมสะอาดและเสร็จเร็วกว่า

พูดมาได้ เหมือนเกม MMO ทั่วไป ไม่สนุก ไม่น่าสนใจ ยุคที่มีคนเล่น Tokclub O2jam MU online Dablo 1-2 Ragnarok PS1 Magcartoon ตามร้านเกมแทบทุกคนที่เข้ามา ยุคนั้นล่ะ เกม พวกนี้มัน คือ ตำนาน สังคม ดีเลิศ สนุกสุดยอดดดของจริง บอกเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 30th July 2015 เมื่อ 23:36

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เด็กรุ่นหลังเกิดหลังปี 2536 จะไปรุ้อะไร

เกิดมาก็มี มือถือ มีเน็ต มีคอม มี Facebook line ให้กดให้พิมกันแล้ว

เด็กเก่าๆอย่างเราๆ เกิดตั้งแต่ สมัย Nokia 3310 ราคา 20000 บาท วันวานยุคเก่าความสนุก เกี่ยวกับเกม มันมี มากกว่า ยุคนี้หลายเท่า

ยุคนี้เอะอะ เกม ก็ CG กราฟฟิก สมจริง เหมือน หนัง ยุค สมัย PC Pentium 3 ram 256mb สังคมเกม สมัยนั้น ดีมากกก ตามร้านเกม ไม่มี เด็กมา มั่วสุม สูบบุหรี่ กินมาม่า กินขนมหกเรี่ยวราด แบบ สมัยนี้หรอก เด็กรุ่นใหม่ ไม่รุ้เรื่องก็อย่ามามโน อาบน้ำมาก่อนย่อมสะอาดและเสร็จเร็วกว่า

พูดมาได้ เหมือนเกม MMO ทั่วไป ไม่สนุก ไม่น่าสนใจ ยุคที่มีคนเล่น Tokclub O2jam MU online Dablo 1-2 Ragnarok PS1 Magcartoon ตามร้านเกมแทบทุกคนที่เข้ามา ยุคนั้นล่ะ เกม พวกนี้มัน คือ ตำนาน สังคม ดีเลิศ สนุกสุดยอดดดของจริง บอกเลย

ผม 38 นะ แต่โครตยากเล่นเกมสืนี้เลยครับ เพราะ RO ผมก็ชอบ ถึงจะเข้าไม่ถึงการกิลวอร์เพาะเล่นไม่ค่อยเก่ง ไปไม่ค่อยเป็น อะไรซะเท่าไรห่แต่เกมส์นี้หวังไว้มากจริงๆ ครับ

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    มีใครได้บ้างครับ ผมได้นะ อิอิ ดีใจมาก ไม่คิดว่าจะได้เลยยย -3-

]