ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201

2K ยืนยัน Mafia 3 มาแน่! เตรียมเผยรายละเอียดเดือนหน้า

2K ยืนยัน Mafia 3 มาแน่! เตรียมเผยรายละเอียดเดือนหน้า

หลังจากทีข่าวลือกันมาอย่างยาวนาน วันนี้ 2K Games ผู้จัดจำหน่ายเกมซีรีส์ Mafia ได้ออกมายืนยันผ่านทาง Twitter แล้วว่า Mafia 3 กำลังจะมาแน่นอน!

โดยรายละเอียดเพิ่มเติมจะตามมาในสัปดาห์หน้า ในภาพที่ทาง 2K Games ปล่อยออกมานั้น

เราจะได้เห็นเงาของคน 4 คน ยืนอยู่ด้านหน้าไฟรถ และมีกำหนดการปล่อย Trailer ตัวแรกตอน 8 โมงเช้าวันที่ 5 สิงหาคมนี้

(ตรงกับ 1 ทุ่มตรงวันเดียวกัน ตามเวลาประเทศไทย) อย่างไรก็ตาม ยังไม่มีข้อมูลอื่นใดถูกเปิดเผยออกมาด้วย รวมถึงแพลตฟอร์มที่จะลงด้วย

โดยจากแหล่งข่าวระบุว่า 2K Games จะเผยรายละเอียดของตัวเกมเพิ่มเติมในงาน Gamescom 2015 ในเดือนหน้านี้ ก็อดใจรอกันอีกหน่อยละกันครับ

credit : GameSpot
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อยากเห็น gameplay แล้วสิ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    ดูหน้าตารถแล้วเหมือน Muscle ยุค 60s (Mafia II ยุค 50s)

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    มัน สนุกเหรอ - -a
    ไม่รู้สิ สำหรับผม มันมีอะไรให้ทำน้อยกว่า GTA อะ ถ้าเป็นเนื้อเรื่องก็ได้อยู่นะ
    หรือผมอาจจะเล่นแต่ เควสหลัก *-*

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ไม่รู้สิ สำหรับผม มันมีอะไรให้ทำน้อยกว่า GTA อะ ถ้าเป็นเนื้อเรื่องก็ได้อยู่นะ
    หรือผมอาจจะเล่นแต่ เควสหลัก *-*
    อย่าเอาไปเทียบกันเลยครับ มันคนละอย่างกัน เหมือนมาม่ากับยำๆ ผมว่ามันสนุกนะ น่าเล่น เนื้องดี ระบบดี

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    ชอบระบบ เติมน้ำมัน สมจริงดี น้ำมันหมดรถขับต่อไม่ได้ ใกล้หมดก็แวะ เติม มี พนักงานบริการ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    เกม Open world จำเป็น ด้วยหรอ ต้องตามรอย GTA เกมมัน Open world สไตล์ของมัน ค่ายเกมก็คนล่ะค่าย

ถ้าอยาก วิจารณ์ โน้นเลย Ubisoft WacthDogs คนสร้างบอกจะให้ดีเทียบเท่า GTA อยากไปบ่นๆเกมโน้นโน่น

ปล เกม Open world ค่ายอื่น เกมอื่นๆ แนว บุคคลที่ 3 มันไปเกี่ยวไรกับ GTA ครับ เสพ GTA มากเกินจนบ้า!!!!!! เกินละมั่งคุณ

เกม Open world มันก็ตายตัวในแบบฉบับเกมของมัน ไม่ได้ ตามรอย หรื อ ก๊อปปี้ เกมอื่นมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 29th July 2015 เมื่อ 04:03

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    Physic / PhysX ห้ามขาดนะ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    คุณมีสไตล์ของคุณ{gta} ผมมีสไตล์ของผม{mafia} ก็พอแล้ว
    ไม่รู้สิผมชอบอะมาเฟียอะ คลาสสิคดี เล่น ภาค 2 จบไปไม่รู้กี่รอบละ = =
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    เหมือนจะมีตัวละครผู้หญิงตัวนึง ใช่มั่ย??

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    love love มากๆ
    War. War never changes.

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    เป็นเกมที่เพิ่งเคยเล่น ตอน ภาค 2

แต่ยอมรับเลยว่าสนุกมาก เกมมีความคลาสสิค และ บรรยากาศในเกม ทำให้อารมณ์เข้าถึงยุคนั้นจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เป็นเกมที่สะสมความแค้นให้กับผู้เล่น
    แล้วไประเบิดใส่ตัวร้าย ด้วยปืนทอมสันอย่างสนั่นเมือง
    ด้วยระบบ physx ทั้งเลือด ไม้ ปูน แก้ว เศษเหล็ก กระจายไปทั่ว
    เสียอย่างเดียวคือเป็นเกมเส้นตรง เล่นทีเดียวหมดให้สุดแล้ว ไม่แตะอีกเลย