ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post Unleashed News Update : EA ยังไม่ตัดสินใจให้เกม Need For Speed ออกเป็นรายปี!!!

Unleashed News Update
    EA ยังไม่ตัดสินใจให้เกม Need For Speed ออกเป็นรายปี!!!

.

ก่อนหน้านี้ EA ได้ประกาศเว้นวางจำหน่ายเกม Need For Speed ในปี 2014 หลังจากที่ทุกภาคออกรายปีมาตลอด
    เพื่อกลับไปทบทุนว่าตัวเกมควรจะยืนอยู่จุดไหน จนได้เปิดตัวเกมภาคล่าสุดของซีรี่ส์ไปเมื่องาน E3 และเตรียมปล่อยภายในปลายปีนี้
    ล่าสุด Peter Moore, COO ของ EA เปิดเผยว่าเขายังไม่มั่นใจว่าเกม Need For Speed จะกลับมาวางจำหน่ายรายปีเหมือนเดิมรึเปล่า

Moore บอกว่าหากตัวเกมมันมีความสดใหม่ และพวกเขามีนวัตกรรมและความคิดสร้างสรรค์ใหม่ๆมากพอ
    ที่จะทำให้มันออกมาแตกต่างได้ให้ทุกๆปี นั่นแหละ แฟนเกมจะได้เห็นมันออกมารายปีอย่างแน่นอน แต่ตอนนี้ยังไม่มีการตัดสินใจเกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ

Need For Speed ฉบับรีบูทมีกำหนดปล่อย 5 พฤศจิกายนนี้ บน PS4, Xbox One และ PC

EDIT POST BY ME
    CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ถ้าออกช้า แต่เกมส์มีคุณภาพ
    มันก็สมควรกับการรอนะ ผมว่า
    ภาคที่ผ่านมา มันยังไม่ถูกใจสำหรับแฟนเกมส์นี้สักเท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ให้มันบังคับง่ายๆหน่อยเหอะ ภาคหลังๆนี่รู้สึกบังคับยากมาก

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    แสบตาอ่ะ >.<

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ห้าปีออกที ยังไม่โกรธเลยครับถ้ารู้ว่าน่ารอ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    5-10 ปีให้ออกมาที แล้วเป็นแบบภาค Underground , Most Wanted ผมก็รอนะ