ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ที่ไหนในกรุงเทพที่น่าไปบ้างครับผม

มีรถส่วนตัวครับ

ในกรุงเทพนะครับ
    ผมกับเค้าก็พอชอบกันครับ คุยกันอยู่ รู้จักกันมานานแล้ว แต่เพิ่งคุยกัน

ไม่เอา โรงหนัง
    ไม่เอา เดินห้าง
    ไม่เอา บ้านผญหรือบ้านผม ( อย่าตลก )
    ไม่เอาพวกสวนสนุก หรือบ้านผีสิง
    ไม่เอา จตุจักรหรือพวดตลาดรถไฟ
    ไม่เอา ร้านนั่งชิล พวกบารกลางคืน
    ไม่เอา ผับ
    ไม่เอา พวกท้องฟ้าจำลอง อะไรโทนๆนั้น ไม่เอา
    ไม่เอา TCDC
    ไม่เอา พวกงานหนังสือ พวก festival อะไรแบบนั้น ขอผ่านครับ
    ไม่เอา สถานที่ออกกำลังกาย เพราะไม่สะดวกเรื่องเวลา
    ไม่เอา ร้านอาหารแบบไปกินข้าวเฉยๆ
    ไม่เอา สวนสาธารณะ
    ไม่เอา พวกวัด ไหว้พระ
    ไม่เอา ตลาดทุกชนิด
    ไม่เอา Asiatique ( รวมถึงสถานที่แนวนี้ )
    ไม่เอา สวนสัตว์
    ไม่เอา พวกพิพิธพัน ( เขียนผิดขออภัย ขก.ดู )
    ไม่เอา เยาวราช ไม่เอาคลองถม โบ้เบ้ สำเพ็ง ไรงี้ ไม่เอา
    ไม่เอา นั่งเรือเล่น
    ไม่เอา โรงแรม

ตอนนี้ที่พอจะนึกออกและเข้าสไตลก็คือ ร้านไวนนั่งกิน+คุยขำๆ

ไม่ได้แกล้งนะครับ
    ช่วยผมคิดหน่อยนะครับ

// ขอบคุณครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    สถานที่ ที่ไม่อยากไปบอกมาซะละเอียดเลยนะครับ

แล้วเรื่องของคุณละครับ ทำไมข้อมูลน้อยจัง คุณต้องแจงว่า จะไปเวลาประมานไหน? วันหยุดหรืออะไร? เหตุผล จะไปพบครั้งแรก? หรือเคยเจอกันแล้วแต่อยากหาที่คุยกัน? หรือหาที่สารภาพรัก? หรืออะไร?

ผมว่า จขกท ต้องลงลึกกว่านี้ครับ ไม่งั้นมีแต่คนเข้ามาตอบส่งๆ เอาไปใช้ประโยชน์จริงไม่ได้
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    โพไซดอน, ส.โบตั๋น ครับ
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    COLONZE.....

คิดที่ไปไม่ออก ก็ไปจบที่เตียงเลย ง่ายดี

ปล ล้อเล่นนะ

นึกออกร้านนึง Wine connection ไม่ก็ wine i love you จิบไวน์ชิลๆ อาหารพอใช้ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 1st August 2015 เมื่อ 09:02

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ระบุกิจกรรมดีกว่าครับ เล่นไอซ์สเก็ต เล่นพูบอล(แทงสนุกเกอร์) โยนบอล อื่นๆอีกมากมาย
    เพราะผมก็เบื่อการเทียวแบบธรรมมา

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไปให้ไกลจากกรุงเทพครับ กรุงเทพปัญหาเยอะมลพิษรอบตัวเยอะ ผมคนกรุงเทพ <แท้ๆเลยอยากไปต่างจังหวัดมากกว่า - - กรุงเทพไม่ได้หน้าเที่ยวอย่างที่คนต่างจังหวัดคิด <ในความคิดผมนะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    KKG

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เลือกมาก ๆ หวังจะปล่อยหมัดเด็ด ระวังนะครับ เดี๋ยวมันจะกลับมาน็อคตัวเองเข้า

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OverTrooper อ่านกระทู้
    สถานที่ ที่ไม่อยากไปบอกมาซะละเอียดเลยนะครับ

แล้วเรื่องของคุณละครับ ทำไมข้อมูลน้อยจัง คุณต้องแจงว่า จะไปเวลาประมานไหน? วันหยุดหรืออะไร? เหตุผล จะไปพบครั้งแรก? หรือเคยเจอกันแล้วแต่อยากหาที่คุยกัน? หรือหาที่สารภาพรัก? หรืออะไร?

ผมว่า จขกท ต้องลงลึกกว่านี้ครับ ไม่งั้นมีแต่คนเข้ามาตอบส่งๆ เอาไปใช้ประโยชน์จริงไม่ได้
    วันไหนก็ได้อะครับ พอดีช่วงนี้เราหยุด เวลาก็ได้หมดอะครับ เจอครั้งแรกครับ อยากหาที่สบายๆ คุยด้วยมีไรทำไปด้วย
    ไม่ได้สารภาพรักครับ 55
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    แนะนำ maidreamin อีกเสียงครับง่ายดีถ้าคิดอะไรไม่ออก ตรงกับที่ท่านว่ามาทุกอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    เง้อออออออ

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    Bloody Hospital ครับ
    เดินไป คุยไป วิ่งหนีผีไปพรลงๆ สนุกดีนะครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ไปร้านเกมครับ ล้อเล่น ถ้าจะเอาไวน์ ก็ใบหยกเลย ไม่ก็บุฟเฟ่โรงแรมย่านสุขุมวิท

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ลองดูลิ้งนี้ครับ
    ไม่กี่บาท - บางกระเจ้า แค่ 8 บาท จากกลางกรุง ไปปั่นจักรยานกลางป่าและชายฝั่งทะเลได้หละครับ

บรรยากาศดีไม่ไกลกรุงเทพ บรรยากาศสุดบรรยาย
    และฝากเพจ ของเค้าด้วย ผมยังอยากไปตามทางแบบเค้าเลย แต่ติดตรงยังไม่มีคนไปด้วย
    https://www.facebook.com/maikeebaht

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมไม่ใช่คนกรุงเทพหรอก

แต่ถ้าไป ผมไป RCA บ่อยสุด 55+

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    ถ้าไม่เยอะขนาดนั้น ไม่ต้องไปดีกว่าครับ 555 ล้อเล่นๆ ผมอยู่กรุงเทพมาเป็นสิบปีไปแค่โรงหนังกับสนามบอลแค่นี้เอง