ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 139

ได้เวลาไปตีกับ Yakuza ภาคใหม่(ซ้ำขออภัย)

เกมแอ็คชั่นยากูซ่าภาคต่อเนื้อหา spinoff จาก SEGA อย่าง Yakuza: Black Panther 2 ได้ปล่อยเทรลเลอร์แรกมาให้เราชมกันแล้ว โดนในเทรลลเอร์นี้เราจะได้เห็นบทสรุปของเรื่องราวในภาคที่แล้วและเหตุการณ์ที่ต่อเนื่องกันมาจนเป็นเรื่องเป็นราวในภาคนี้ ในรูปแบบของฉากอนิเมชั่น Graphic Novel สุดแนวแบบภาคแรกเหมือนเช่นเคย โดยตัวเกมนั้นจะลงให้กับเครื่อง PSP ในฤดูใบไม่ผลิปีหน้านี้ ไปชมเทรลเลอร์กันได้เลย

ปล. ข้อมูลจาก nc4g.wordpress.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ลูกผู้ชายต้องคุยด้วยกำปั้น!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    ^
    ^
    ^
    กำปั้นก็ใช่ว่าจะเป็นลูกผู้ชาย 100 % หรอกนะ มันอยู่ที่ใจ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    สุดยอด เกมส์นี้ดวงใจผมเลย สนุกมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 09603931 อ่านกระทู้
    ลูกผู้ชายต้องคุยด้วยกำปั้น!
    นั่นก็ใช่น่ะครับ แต่ผมว่า คุยกับใครด้วยเงินจะดีที่สุดในสมัยนี้ ฮ่าๆ

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    พระเอกคนนี้ได้แรงบันดาลใจมาจาก เกนจิ ในเรื่อง อีกา หรือเปล่าครับ???

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้
    นั่นก็ใช่น่ะครับ แต่ผมว่า คุยกับใครด้วยเงินจะดีที่สุดในสมัยนี้ ฮ่าๆ
    นั่นน่ะสิครับ
    ชนะตัวเองให้ได้ก่อนเถอะ