ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443

เรื่อง csgo สำหรับผม

ในตอนนี้คงไม่มีใครไม่รู้จักเกมดังซีรีย์ต่อของ Counter Strike
    ประเด็นไม่ได้อยู่ตรงนั้นครับ มันอยู่ทีฝีมือของผม

เมื้อไม่นานมานี้ผมได้เล่นโหมดแข่งขัน (ranking) ไม่เกี่ยวเรื่องแพ้ชนะ ผมไม่แคร์เรื่องนั้น
    แต่การเล่นและฝีมือผมมันตกลงอย่างเห็นได้ชัด ประมาณว่า

จุดนี้เราเคยยิงได้ เราเคยทำได้ เราเคยเก็บ ace ได้ เราเคยยิงหัวจุดนี้ได้ แต่ตอนนี้มันกลับไม่ใช้
    บอกตามตรงผมใจไม่ดีเลย ผมเริ่มกลับมาเล่นได้เมื้อไม่นานมานี้ (เดือนที่แล้ว) จาก
    Silver elite 3 > Gold Nova Master ช่วงนั้นแบบ รุ่งโรจน์มาก

ปืนที่ผมชื่นชอบคือ AK-47(T),M4A4(CT)
    เวลาผมจับปืนนี้ผมไม่เคยกังวลเรื่องระยะในการยิง ผมไม่กลัว awp ผมไม่กลัวว่ามันจะอยู่จุดไหน ผมเชื่อหมั่นในฝีมือมาก

แต่มันก็ไม่ตลอดตอนนี้ ตอนที่ผมมานั่งตั้งกระทู้ระบายความกังวลนี้
    ผมกลับกลัวที่จะใช้ปืน 2 ปืนนี้ไปซะแล้ว เวลาจับปืนพวกนี้ ผมจะเริ่มกังวล
    "จะยิงได้ไหม จะเก็บได้ไหม กลัวตาย'' ซึ่งแต่ก่อนไม่เคย

ผมเป็นอะไร ผมอยากรู้มาก ตอนนี้ผมไม่กล้าแตะ โหมดแข่งขันอีกเลย ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dragonbul : 1st August 2015 เมื่อ 20:34

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เป็นเหมือนกันครับ เกมไหนที่เคยรุ่งโรจน์แล้วทิ้งไป ไม่ได้ กลับมาเล่น พอเล่นอีกที่เหมือนไก่เลย ไปไม่ถูกเหมือนกัน อารมณ์ป๊อดมันก็มา

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ เกมไหนที่เคยรุ่งโรจน์แล้วทิ้งไป ไม่ได้ กลับมาเล่น พอเล่นอีกที่เหมือนไก่เลย ไปไม่ถูกเหมือนกัน อารมณ์ป๊อดมันก็มา
    ปัญหาคือผมเล่นตลอดเลยครับ เล่นติดต่อกัน แล้วมันจะมีอยู่แมตซ์นึง คือยิงไม่โดนเลย เล่นไปเรื่อยๆก็ดรอปลง จนเพื่อนทักว่า ดรอป ลงหรือป่าว จากที่ 1 คิว 30+ ตอนนี้ยิงไม่โดนซักนัด เครียดกับตัวเองจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    เกมมันอัพเดทเรื่อยๆครับ ฟิลตอนยิงไม่เหมือนเดิมนิดๆ ผมก็เคยเป็นแบบท่านครับโดนด่าว่า noob ตลอดแต่อย่าท้อครับเดี๋ยวก็ดีขึ้นครับ ตั้งแต่เกมมันลดราคาโปรก็เพิ่มขึ้นมากจนแยกไม่ออกละ จนตอนนี้ผมโดนเตือนละ555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เล่นไปเรื่อยๆเดียวก็ชินอย่าไปกังวลครับแค่เกมเราสนุกเราได้เต็มที่กับมัน พอถึงช่วงนึงเดียวเราก็จับเคล็ดได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ปัญหาเพราะเล่นตลอดครับ คุณลองหยุดไปเที่ยวสัก 2-3 วัน แล้วกลับมาเล่นสิ หรือลอง fix ไว้เล่นแข่งขันวันละตาก็พอ