ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Rise of the Tomb Raider จะใหญ่กว่าภาคที่แล้วมาก, ไม่มีหน้าจอรอโหลด

Rise of the Tomb Raider จะใหญ่กว่าภาคที่แล้วมาก, ไม่มีหน้าจอรอโหลด

ความใหญ่ที่เกริ่นไว้บนหัวข้อข่าวไม่ใช่ขนาดหน้าอกของ ลาร่า ครอฟ นะ(ฮา)
    จากบทสัมภาษณ์ของ Brian Horton เกมไดเร็กเตอร์ได้ให้รายละเอียดไว้ว่าเกมโลกของเกม Rise of the Tomb Raider จะมีความกว้างใหญ่กว่าภาคที่แล้วถึง 3 เท่า
    และจะใหญ่อย่างมีนัยสำคัญด้วยครับ

เนื่องจากโลกของเกมที่กว้างใหญ่ขึ้น Crystal Dynamics
    ทีมผู้สร้างจึงพัฒนาระบบแก้ปริศนาของเกมขึ้นมาใหม่และใช้ชื่อว่า “Nested Puzzle Approach”
    ซึ่ง Horton อธิบายไว้ว่า “มีปริศนาหลายตัวที่ทำงานร่วมกันเพื่อแก้ปริศนาขนาดใหญ่”

แน่นอนว่าในภาคนี้ลาร่า ครอฟจะเก่งขึ้นมาก การเคลื่อนไหวของเธอจะเปลี่ยนไป กลไกการสำรวจเส้นทางจะดีขึ้น
    และเธอสามารถว่ายนำและปีนต้นไม้ได้แล้ว ซึ่งจากความสามารถที่เพิ่มขึ้นนี้ทำให้เธอสามารถกำจัดศัตรูได้จากทั้งด้านบนและด้านล่าง

นอกจากนี้ Horton บอกว่าด้วยการออกแบบเกมแบบไร้รอยต่อ
    ทำให้ผู้เล่นสามารถสนุกกับเกมได้ตั้งแต่ต้นจนโดยไม่เจอหน้าจอโหลดใดๆเลย

Rise of the Tomb Raider กำหนดปล่อย 10 พฤศจิกายนนี้
    บน Xbox 360, Xbox One และในปี 2016 สำหรับ PC, PlayStation 4

Credit : 4GamerTH
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    Xbox360 ออกพร้อม Xbox one เลยเหรอครับ

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ถ้าไม่มีหน้าโหลดคือ มันจะแอบโหลดตอนเล่น หรือเนียนๆโหลดตอนตัวละครรออะไรสักอย่าง เหมือนฉากลิฟท์ใน mirror's edge
    เห็นใจฮาร์ดดิสก์ตูบ้าง ยังไม่มีเงินซื้อ SSD
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ภาคที่แล้วอย่าเรียกว่าแผนที่เหอะ ทางเดินเลยแหละ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ผมพนันได้เลยว่ามีหน้าจอโหลดแน่นอน ก่อนเข้าเกม

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ภาคที่แล้วอย่าเรียกว่าแผนที่เหอะ ทางเดินเลยแหละ
    5555555+ เอาน่า ก็แบบกลัวโดนคนบ่นแบบ Biohazard ไง ทำใหม่แล้วเดี๋ยวพวกจะหาว่าไม่ classic แล้วก็บ่นๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ถ้าไม่ใช่ Open World อย่าบอกว่ากว้างใหญ่เลย

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ตรงกันข้ามผมชอบนะ อย่าง skyrim ผมไปไม่เป็นเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ laknarapiata อ่านกระทู้
    ตรงกันข้ามผมชอบนะ อย่าง skyrim ผมไปไม่เป็นเลย
    เหมือนผมเลย พวกแนว Open World ผมไม่ชอบซักเกม

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมว่า Tomb Raider ไม่น่าจะเหมาะกับ open world ซักเท่าไรนะ ถ้ารูปแบบเกมส์มันมาแนวๆนี้

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ความใหญ่ที่เกริ่นไว้บนหัวข้อข่าวไม่ใช่ขนาดหน้าอกของ ลาร่า ครอฟ นะ(ฮา)
    แอบผิดหวัง

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    PCออกตั้งปีหน้าเลยยย
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    เธอสามารถว่ายนำและปีนต้นไม้ได้แล้ว !!!
    ..
    ..
    ?? เข้าใจเหมือนที่ผมเข้าใจไหม !!
    ( ตรง เธอจะสามารถ หรือ เธอจะทำไมได้ ?? !! )
    ( หรือเธอ สามารถว่ายน้ำ ได้ แต่ ปีนต้นไม่ได้ ?? )
    ก็ไม่รู้สินะ >///<

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    รอต่อไปครับผม
    DEVIL MAY CRY 4