ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมนี่ล่ะแฟนtomb raider สนุกกว่าเยอะ ตัวเอกในเกมเป็นหญิงแล้วยังไงครับ เล่นไม่ได้เหรอไม่เข้าใจ ดูกันที่ตัวเกมสิ ไม่ใช่เห็นแค่เป็นหญิงก็หาว่าเกมไม่ดี ส่วนfall out อะไรนั่นมันสนุกยังไงก้ไม่รู้ เคยลองเล่นแล้วไม่สนุกเลย และไม่คิดจะเล่นอีกเลยfall out พอๆกับskyrimไรนั่นเลย เกมopen worldที่เล่นแล้วผมว่าสนุกก็มีแค่ gtaนี่ล่ะ สำหรับผมซื้อแท้และวันแรกแน่นอนtomb raider

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ออกพร้อมกัน ผมจัด fallout 4 ก่อนแน่นอน ตามกระแสไว้ก่อน

tomb raider รู้สึกว่าเล่นเมื่อไหร่ก็ได้ ไม่ได้ตื่นเต้นอะไร (ขออภัยติ่งลาร่าด้วยนะ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    วินาทีนี้ Fallout เท่านั้น

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    55555 เหมือนจะเมา ชี้นิ้วท้าชนไปผิดทาง

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ถ้าวัดกันเรื่องยอดขาย แน่นอนว่าต้องไปFallout 4 เนื่องจากขายหลายแพลทฟอร์มกว่า
    แต่ถ้าวัดกันเรื่องกราฟฟิค คงต้องยกให้ Tome Raider เพราะใช้เอนจิ้นใหม่ ส่วนFallout 4 ใช้ตัวเดิมจากสกายริมที่นำมาพัฒนาเพิ่ม(แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าไม่สวยนะ)
    ถ้าวัดกันเรื่องขนาดแผนที่ อันนี้คงต้องยกให้Fallout 4 เพราะคงต้องใหญ่กว่าแน่ ๆ
    ถ้าวัดกันที่เนื้อเรื่อง...วัดกันไม่ได้ เพราะเป็นเกมคนละแนว Tome Raider อาจจะมีกลิ่นอายของOpenWorld อยู่บ้าง แต่ยังไงเนื้อเรื่องคงต้องดำเนินไปทางเดียว สามารถมีอารมณ์ร่วมได้มากเหมือนกับดูหนัง
    ขณะที่Fallout 4 แค่เล่นไปแค่ส่วนแรก คาดว่าหลังออกมาจากวอลท์ก็จะไปไหนก็ได้ตามใจเรา ดำเนินเนื้อเรื่องตามที่เราต้องการ สร้างบทบาทของเราเองได้อิสระ เกมแนว OpenWorld เต็มรูปแบบ
    แต่ถ้าเป็นเกมเมอร์ ยังไง้ยังไงก็ต้องซื้อทั้งสองเกมอ่ะแหละ เกมระดับAAA ที่ดี ๆ เดี๋ยวนี้หายากจะตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ทำไมไม่วัดกับ Uncharted 4 ไปเลยหว่าหรือกลัวโดนเบียดกระเด็นเพราะ Fallout 4 นี่คนละแนวอยู่แล้ว
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ถ้าผมจำไม่ผิด tomb raider เป็น time ex ของxb1 กว่าจะลง pc ps4 อย่างเร็วก็ต้นปีหน้า

ชาว pc สบายไปเล่น fallout4 กันยาวๆมีเวลาเก็บตังรอ tomb raider ออก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมชอบเกมมี mod นะ ส่วนตัว แล้วเล่น fallout ตั้งแต่ ภาค3 ถึง new vegas มี mod ไม่มีเบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    รีบเล่น tomb raider ให้จบไวๆ จากนั้นลุย fallout ยาวๆไปเลย....