ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129

Ubisoft มั่นใจ Assassin’s Creed Syndicate ไม่ปล่อยบัคท่วมจอเหมือนภาคล่าสุด

Ubisoft มั่นใจ Assassin’s Creed Syndicate ไม่ปล่อยบัคท่วมจอเหมือนภาคล่าสุด

นับตั้งแต่วันเปิดตัว Assassin’s Creed Syndicate ภาคต่อในเกมตระกูล Assassin’s Creed เกมเมอร์ทั่วโลกต่างก็ร่ำร้องเป็นเสียงเดียวกันว่าตัวเกมจะอุดมไปด้วยบัคจำนวนมหาศาลเหมือนอย่างที่ประสบพบเจอกันใน Assassin’s Creed Unity หรือไม่ วันนี้ทาง Ubisoft ออกมาตอบคำถามคาใจเกมเมอร์ทั่วโลกแล้วครับ

“ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าเราได้ทำการวิเคราะห์และรวบรวมข้อดีของ Assassin’s Creed Unity มาทำให้มันสมบูรณ์แบบมากยิ่งขึ้น สิ่งหนึ่งที่ผมอยากให้ทุกคนมั่นใจได้ก็คือปีนี้เรามีตัวอย่างเกมที่สามารถเล่นได้ภายในงาน E3 ที่ผ่านมา และปัจจุบันเรามีนักทดสอบเกมกว่า 30,000 คนอยู่ในมือซึ่งเราสามารถรวบรวมข้อมูลความผิดพลาดต่างๆมาแก้ไขได้ก่อนที่เกมจะออกวางจำหน่าย ทั้งสองอย่างนี้คือสิ่งที่เราไม่เคยทำแต่เรากำลังทำอยู่ในการพัฒนาเกมภาคนี้”

– Marc-Alexis Cote ผู้อำนวยการสร้างจาก Ubisoft

Assassin’s Creed Syndicate ออกวางจำหน่ายพร้อมกันทุกแพลตฟอร์มในวันที่ 23 ตุลาคมนี้

ที่มา http://www.gamingdose.com/news/ubiso...8%84%E0%B8%97/

ครับไม่บัคเเน่นอน^^

STEAM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    นั้น ซอมบี้หรือป่าว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    ทำไมดาบเสียบตูดอยู่แบบนั้นล่ะ....?

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ไม่บัค แต่เข้าเกมไม่ได้เลย 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ในใจคิด หรอออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ !
    INTEL CORE i7 3820/ASUS RAMPAGE IV EXTREME 2011 LGA/SSD KINGSTON 120GB+HDD SEAGATE 3TB/G.SKILL 24GB/ASUS NVIDIA GEFORCE GTX 970 4GB/FSP 1000W

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..