ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

ภาพใหม่จาก Call of Duty: Black Ops III

ภาพใหม่จาก Call of Duty: Black Ops III

ภาพใหม่งามๆจาก Call of Duty: Black Ops 3 ดูกันแบบเต็มๆทั้งโหมด Single และ Multiplayer

Credit : GamingdoseTH
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    จับเอายุคสงครามโลกหรือสงครามยุคปัจจุบันมาทำก็ดีนะ

เอียนยุคอนาคตละ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ผมชอบเล่น World at War ที่สุดแล้ว
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    บ๊าย บาย 2ภาคล่าสุดไม่ไหว อนาคตเกินไม่ค่อยชอบเท่าไร ชอบ Modern Warfare ทั้ง3ภาคสุดแล้วอยุ่ในสงครามยุคปัจจุบัน แล้วก็ Black Ops ภาคแรกที่ย้อนไปช่วงสงคราเย็น เพราะรู้สึกมันจับต้องได้ไม่ไฮเทคเกินไป

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เฮยแกรรร คือแบบ ภาพที่สองอ่ะ ชุดมันเหมือน Nanosuit v1.0 เลยอ่าา มันคล้ายมากเลยนะ (ติ่งไครซิตดิ้น) ; ;
    if you want to follow me
    Facebook: Napat Trisath || IG: DuckPPER

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    ทำเป็นเอาภาพเบลอๆสวยๆ มาหลอก เหมือน AW เล่นจริงภาพการ์ตูนก๊องแก๊งสินะ เฮ๊อะะะ !!! ไม่ล่ายแหลกตรูหรอกก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    Call Of Crysis

ทำภาคสงคามโลก 1-3 มาบ้างเหอะ ขอร้อง ตั้งแต่ World At Word ก็ไม่ได้เล่นอีกเลย

ทำแต่ ยุคอนาคต ระบบเดิมๆอยุ่นั่นล่ะ มันก็ไม่เห็นแตกต่าง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 5th August 2015 เมื่อ 17:35

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    1
    ทำไม ไม่ทำ สงครามปัจจุบันหว่า อาวุธ มันล้ำหน้าไป จิตนาการไม่ทัน
    GTX1080ti

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    Treyarchนี่ตามคาดเลยน้า.. ออกTrailerใหม่ๆ คนตามด่ากันตรึมม

แต่พอเกมส์ออกปุ้ป เงียบบ 55555555

BO1 CODที่แจ่มที่สุด
    BO2 เกมส์ที่ขายดีที่สุด
    และทั้ง2เกมส์เหมือนกันคือ ตอนออกเทรลเลอร์ใหม่ๆ คนด่ากันตรึมม

แต่ก็ไม่เคยเห็นTreyarchทำให้ผิดหวังซักที -w-

//จากติ่งTreyarch แต่ไม่ใช่ติ่งCOD

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เสียง ปืน

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ล้ำหน้าซะขนาดนั้นแล้ว มีพลังนู่นนี่นั่น กระดงกระโดดสูงได้ แต่ยังใช้กระสุนแบบเดิม???

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เลอะเทอะไปทุกที
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    5555 ทำไมไม่ทำสงครามปัจจุบัน ไปซะอนาคตมันยังไงๆไม่รู้นะผมว่า
    DEVIL MAY CRY 4

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ยิ่งทำยิ่งห่วย หมดความขลัง

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เกมส์ซ้ำซากตามรอยASSASSINอีก1เกมส์ กลับไปทำยุคสงครามบินลาเดนยังจะมันกว่า

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    สนใจกลับไปทำ WWI บ้างมั้ยครับ ไม่เห็นมีใครทำเลยสักค่าย

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    ผมว่าเหตุผลที่เขาอยากทำโลกอนาคต คาดว่า สามารถสร้างอะไรๆที่สามารถแหกกฏเกณฑ์ในปัจจุบันได้น่ะสิครับ

ยกตัวอย่างถ้า ทำในโลกปัจจุบัน มันจะมีหลายปัจจัยที่ทำให้ไม่สามารถ สร้างสรรค์อะไรต่างๆได้ อย่าลืมนะครับ เขาขายทั้งความสนุก เนื้อเรื่อง กับ ความคิดสร้างสรรค์ในผลงาน
    ถ้าไม่มีอะไรมาดึงดูดผมว่าคงไปไม่รอด

ยิงถ้าทำสงครามในยุค WW ต้องมั่นใจเลยว่า จะสามารถทำผลงานดึงดูดได้ถึงมากที่สุด ทุกเกมมันจะมีจุดเด่นของแต่ล่ะเกม ถ้าลองเปิดใจกับมันซักครั้งก็ไม่ใช่เรื่องเสียหาย อย่ามั่วแต่มองว่าเกมออกทะเล
    ถึงพวกคุณจะออกมาโว้ย ไม่เอาโลกอนาคต อย่างโน้น อย่างนี้ คิดว่าเขาจะสนใจเหรอครับ? ผู้เล่นส่วนใหญ่เขาชอบความแปลกใหม่ และความคิดสร้างสรรค์ของผู้ผลิต ถ้ามันจมอยู่กับที่มันจะไปไม่รอดเอา
    ก็เหมือนหนังน่ะครับ ถ้าไม่ทำอะไรมาให้เป็นจุดเด่นของหนังมันจะไปดึงดูดอะไร

ผมบอกเลย ซี่รีย์ BO มีแต่คนชอบ ผมไม่รู้หรอกว่าทำไมคนบางคน ถึงอคติ กับซี่รีย์นี้
    Road to Trophy Hunter

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โดนด่าทุกภาค ทำไมไม่ทำสงครามยุคเก่าบ้าง ภาพไม่สวยบ้าง เกมห่วยบ้าง
    แต่เกมออกจริงมันก็สนุกอ่ะ และบอกตรงๆผมไม่เคยผิดหวังอ่ะ ไม่ใช่แฟน COD ไม่ได้เล่นทุกภาค แต่ภาคที่โดนด่าลองเล่นมันก็สนุกอ้ะ
    มันจะเป็นสงครามยุคไหนมันก็สนุกไปคนละแบบอ่ะ อย่าอคติ ถ้าไม่ชอบก็เล่นเกมอื่น เกมแนวนี้เยอะแยะ สงครามเกลื่อนเลย หามาเล่นสิ

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    เบื่อมากพูดจากใจ ผมเห็นหลายคนเลยทั้งไทยทั้งต่างชาติ พอทำปัจจุบันเยอะๆบอกซ้ำซากเบื่อ พอทำอนาคตบอกไม่เอา ล่าสุดบอกจะรีเมคภาคเก่าก็มีบ่นอีก คือที่บ่นนี่เพื่อไร เอาสะใจหรือเอาจริง? ผมพูดถึงแค่บางคนที่บ่นตามกระแสนะครับ

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    COD เปิดซีรีสมาก็ด้วยบทสงครามโลกครั้งที่ 2 ดังจนมีแฟนๆติดตามจำนวนหนึ่ง มาดังระเบิดกับ COD4MW บทเป็นสงครามยุคปัจจุบัน พอเริ่มซีรีสใหม่ไปยุคอนาคต แฟนเก่าๆก็เลยรู้สึกว่ามันไม่ใช่ COD ไปสะเเล้ว 555

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    จริงๆนะ ผมเล่น COD แค่ สงครามโลกที่2 แค่นั้นเอง หลังๆมามันเหมือนๆกัน แต่นอนนี้ล้ำไป
    (เทคโนโลยีนี้กำลังพัฒนาครับไม่ไกลเกินไป)