ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Fairy Fencer F – (CODEX) | 2GB | FULL | 2015 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Title: Fairy Fencer F
    Genre: RPG
    Developer: Idea Factory , Compile Heart
    Publisher: Idea Factory International
    Release Date: 4 Aug, 2015

Fairy fencer F เกมแนว RPG ที่ปนแอ็คชั่นนิด ๆ ที่มีให้ได้กดกัน ซึ่งเนื้อเรื่องนั้นเกี่ยวกับการออกเดินทางของตัวเอก แฟงก์ เพื่อตามหาภูตที่จะแฝงตัวอยู่ในอาวุธที่เรียกว่า “ฟิวรี่” ที่มีหน้าที่ในการปลดผนึกให้กับเทพธิดาที่ได้ต่อสู้กับเทพแห่งความชั่วร้ายจนต้องถูกผนึกไปด้วยกันทั้งคู่ ซึ่งผู้ที่สามารถปลดผนึกให้กับเทพธิดาได้จะได้รับพร 1 ข้อที่ไม่ว่าอะไรก็ทำให้เกิดขึ้นมาได้ โดยตัวเอกสุดหล่อของเราก็มีความต้องการอย่างหนึ่งคือ “ขอให้มีข้าวกินฟรีไปตลอดชีวิตนั่นเอง” การออกเดินทางด้วยความคิดสุดกวนนี้จึงได้เริ่มต้นขึ้น!!

FULL CODEX 2 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Crack > Play
    joker123

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127

ผ่านยังไงตรงนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ^^^^^^^^^^^^^^
    ถ้าเล่นกับจอยกด สี่เหลี่ยมครับ แล้วมันจะให้เลือกดาบมาเสียบ
    คียบอร์ดผมไม่รู้อ่ะ

เกมสนุกมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127

ไม่ได้ครับ มันต้องปลดล๊อคก่อนก่อนเปล่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ท่านลองคุยกับพวก npc ทุกตัวดูนะครับ ว่ามันจะมี sub-event มาให้หรือปล่าว ผมเองก็จำไม่ได้แล้ว ฮ่าๆ เพราะเล่น ไปไกลแล้ว ยังไงก็ pm กันดีว่านะครับ ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมเดี่ยวจะช่วยเต็มที่ครับ ถ้าช่วยได้