ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - ฺCOSMONAUTICA (เกมวางแผนลูกผสม Sims+Elite ! ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|MEGA]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mangapunn อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับผม งง นิดหน่อย อ่านภาษา อังกฤษ ไม่เก่ง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AeSpect อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100%
    มายืนยัน

COSMONAUTICA (เกมวางแผนลูกผสม Sims+Elite ! )

Cosmonautica เป็นเกมวางแผนต่อสู้ธีมอวกาศจากผู้พัฒนานามว่า Chasing Carrots
    ที่กำลังเปิด Beta Test อยู่ ณ ขณะนี้ โดยผู้พัฒนาอธิบายไว้ว่าเกมนี้เป็นเกมลูกผสมที่นำรูปแบบจาก The Sims และ Elite มาผสมกัน

เกมนี้จะส่งผู้เล่นไปอยู่บนยานอวกาศและต้องบังคับยานออกไปสำรวจและทำการค้าขาย
    ในจักรวาลอันเวิ้งว้างเพื่อเกียรติยศและความเรืองรอง นอกจากจะหาเงินและออกจากสำรวจแล้ว
    คุณยังต้องรับบทเป็นกัปตันบังคับบัญชาลูกเรือบนยานดังกล่าวด้วย พูดง่ายๆ ก็คือเกมนี้ไม่ใช่เกมวางแผน
    และค้าขายเหมือนกับเกมแนวเดียวกัน แต่ผู้เล่นจำเป็นต้องทำกำไรในการค้าแต่ครั้ง
    เพื่อนำเงินมาอัพเกรดยานให้สามารถขนสินค้าได้มากขึ้นและป้องกันได้ดียิ่งขึ้น

บทบรรยาย : THISISGAMETHAILAND

FULL - SKIDROW - 576MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trash : 4th January 2016 เมื่อ 19:22
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เกมนี้มาสักที ขอบคุณมากครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    แอบ มา โหลด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เอาไปลองครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ครอบ 2 ชั้นเลยเหรอครับ ผมกดป้ายจราจร ซุป สลัดหลายรอบจนตาเหลือกเลยทีเดียวไม่ยอมให้ไปต่อซักที

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    มี Trainer มั้นครับ

^ ^"

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    ครอบ 2 ชั้นเลยเหรอครับ ผมกดป้ายจราจร ซุป สลัดหลายรอบจนตาเหลือกเลยทีเดียวไม่ยอมให้ไปต่อซักที
    โหลด filecondo แทนเลยครับ ถ้าไม่อยากครอบ แค่พาร์ทเดียวเองครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krillsuskriss อ่านกระทู้
    มี Trainer มั้นครับ

^ ^"
    ใน gamecopyworld น่าจะมีแล้วนะค้าบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nomkontwarn อ่านกระทู้
    เอาไปลองครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mangapunn อ่านกระทู้
    แอบ มา โหลด
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StrangerTH อ่านกระทู้
    เกมนี้มาสักที ขอบคุณมากครับ
    เล่นได้ไม่ได้ยืนยันด้วยนะครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ trash อ่านกระทู้
    เล่นได้ไม่ได้ยืนยันด้วยนะครับ
    เล่นได้ 100% ครับผม งง นิดหน่อย อ่านภาษา อังกฤษ ไม่เก่ง

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ trash อ่านกระทู้
    โหลด filecondo แทนเลยครับ ถ้าไม่อยากครอบ แค่พาร์ทเดียวเองครับ
    ถ้ามันโหลดได้นะครับ หึหึ เล่นก๊อปทั้งทีผมไม่ยอมเสียเงินหรอกครับ
    ไม่เป็นไรเดียวผมไปหาพวกปลักอินข้ามโฆษณาเอาแล้วกัน ปรกติผมกดให้ตลอดเพราะถือว่าช่วยๆ คนอัพไป
    ที่ผมบ่นเพราะตัวครอบมันเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเรื่อยๆ กดๆ เลือกไป 7 - 8 รอบก็ยังไม่ผ่านซักทีป้ายจราจร เค๊ก สลัดผักวนไปวนมาอยู่นั่นแหละ แบบอื่นพิมพ์ๆ ตามก็ได้แล้ว

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    ถ้ามันโหลดได้นะครับ หึหึ เล่นก๊อปทั้งทีผมไม่ยอมเสียเงินหรอกครับ
    ไม่เป็นไรเดียวผมไปหาพวกปลักอินข้ามโฆษณาเอาแล้วกัน ปรกติผมกดให้ตลอดเพราะถือว่าช่วยๆ คนอัพไป
    ที่ผมบ่นเพราะตัวครอบมันเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเรื่อยๆ กดๆ เลือกไป 7 - 8 รอบก็ยังไม่ผ่านซักทีป้ายจราจร เค๊ก สลัดผักวนไปวนมาอยู่นั่นแหละ แบบอื่นพิมพ์ๆ ตามก็ได้แล้ว
    โหลดลิ้งไหนครับ ผมลองกดดู one2up กับ mega ครอบ2ชั้นเอง ผมคลิ้กไม่กี่ทีก็โหลดได้ละ

กดลิ้งเข้าไป >> ติ้กฉันไม่ใช่โปรแกรมอัติโนมัติ เลือกรูปให้ถูกกดยืนยัน รอ 3 วิ >> กด Get Link รอ linkbucks 5 วิ >> กด skip this ad >> โหลดได้เลย

ไม่เห็นจะมีปัญหาไรเลยครับ เหอะๆ
    ]

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    มัน อาจ มี พลังงาน บางอย่าง ซ่อนอยู่ (เลยทำให้โหลดไม่ได้ ) ก็ ... เป็น ... ได้ ...

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    เวอชั่นที่ท่านลง มันไม่มี Trainer เวอชั่นนี้อ่ะครับ มีแต่พวกเวอชั่นเก่าแถมยังเป็น promo ด้วย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krillsuskriss อ่านกระทู้
    เวอชั่นที่ท่านลง มันไม่มี Trainer เวอชั่นนี้อ่ะครับ มีแต่พวกเวอชั่นเก่าแถมยังเป็น promo ด้วย
    หาดีๆ ผมยังหาได้เลย ใบ้ให้นิดหนึ่ง Cheat Engine

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popsa00 อ่านกระทู้
    โหลดลิ้งไหนครับ ผมลองกดดู one2up กับ mega ครอบ2ชั้นเอง ผมคลิ้กไม่กี่ทีก็โหลดได้ละ

กดลิ้งเข้าไป >> ติ้กฉันไม่ใช่โปรแกรมอัติโนมัติ เลือกรูปให้ถูกกดยืนยัน รอ 3 วิ >> กด Get Link รอ linkbucks 5 วิ >> กด skip this ad >> โหลดได้เลย

ไม่เห็นจะมีปัญหาไรเลยครับ เหอะๆ
    ขอบคุณท่านที่ช่วยแนะนำให้อีกท่านมากๆครับ ^_^

งั้นคงต้องรอซักพักมั้งครับ เดี๋ยวก็คงออกมา

ขอบคุณสำหรับการยืนยันมากๆนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mafia23149 อ่านกระทู้
    หาดีๆ ผมยังหาได้เลย ใบ้ให้นิดหนึ่ง Cheat Engine
    Cheat Engine ทำยังไงครับผมทำไม่ได้ ช่วยหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    584
    ดันหน่อยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    584
    ดันหน่อยนะครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มายืนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AeSpect : 14th December 2015 เมื่อ 13:54

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AeSpect อ่านกระทู้
    มายืนยัน
    ขอบคุณสำหรับการยืนยันครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Couldn't connect to the Steam API. Please launch Pressure via Steam.

แก้ยังไงครับ เล่นอยู่ดีๆพอไปส่งของให้ plemplem ก็เด้งเข้าใหม่ไม่ได้เลย

Tags for this Thread