ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63

แปล English ให้ทีครับ

ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    รอเทพมาแปล

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    คุณเคยรู้สึกพยายามตลอดเวลาไหม เอาละ คุณจะดีใจเมื่อได้ยินว่านั้น...ไม่ใช่คุณคนเดียว เมื่อเร็วๆนี้ได้พิสูจน์ว่านักเรียนพูดว่านั้น พวกเขาได้พยายามมาก ไม่ต้องคิดกังวล ความช่วยเหลืออยู่ในมือเราแล้ว นี่คือความจริงบางอย่างเกียวกับ อะไรที่สามารถทำให้คุณรู้สึกพยายาม และอะไรที่คุณทำให้คุณผ่านไปได้

บรรทัดแรกสุด ไม่แน่ใจใช่ป่าว

แต่ก็ตามที่แปลน่ะ...คุณควรพยายามก่อน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ลองแปลเองดูครับ แถๆเอาหน่อยดีกว่ารอพึ่งคนอื่นครับ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    1.คุณคงจะคิดว่าการนอนอยู่บนเตียงจนเที่ยง ของวันหยุดเป็นเรื่องทีดี คุณคิดผิดแล้ว
    ร่างกายจะบอกคุณว่าเวลาไหนเหนื่อย เวลาไหนควรตื่น ซึ่งถ้าคุณตื่นสายร่างกายจะสับสนและทำให้คุณรู้สึกเหนื่อยเพิ่มขึ้น
    สารเคมีภายร่างกายจะตอบสนองกับเวลาที่คุณตื่น ถ้าคุณตื่นภายในเวลา ตี3-4 ถ้าเลย 11 โมงเช้าไปแล้ว
    ร่างกายคุณจะต่อต้านสารเคมี และ ไม่ส่งผลให้คุณกระปรี้กระเปร่า อีกต่อไป

6.ข้อนี้คุณต้องเชื่อฉัน เมื่อคุณเรียนหนักเกินไป ดวงตาคุณจะใช้งานได้ไม่เต็มที่ ซึ่งเป็นผลลัพท์ให้คุณขยับท่านั่งของคุณเพื่อเปลี่ยนมุมอง
    ซึ่งทำให้คุณเหนื่อยมากขึ้น หาเวลาพักให้กับสายตาคุณซักเล็กน้อย หรือหากิจกรรมอย่างอื่นทำ(ที่ไม่รบกวนดวงตาของคุณ) เช่น พาหมาออกไปเดินเล่น หรือ โทรศัพท์

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    คุณรู้สึกเหนื่อยล้าอยู่ตลอดเวลารึเปล่า ?
    งั้น คุณจะต้องดีใจแน่ถ้ารู้ว่าคุณไม่ได้เป็นอยู่คนเดียว
    ในการสำรวจล่าสุด นักเรียนหลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า พวกเขาเหนื่อยล้ามาก
    แต่ไม่ต้องกังวลไป ทางออกอยู่แค่เอื้อม นี้คือเรื่องจริงที่ทำให้คุณเหนื่อยล้า และ สิ่งที่คุณสามารถทำเพื่อหลีกเลี่ยงมันได้

แปลตัวดำหนาให้แค่นี้ครับ ทั้งสองข้อพูดถึงเรื่องเดียวกัน ที่เหลืออยากให้ จขกท ลองดูเองครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: