ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295

✬ มาแล้ว Spec เครื่องขั้นต่ำของ Call of Duty: Black Ops 3 ✬

---[มาแล้ว Spec เครื่องขั้นต่ำของ Call of Duty : Black Ops 3]---
    ✬ เช็คคอมของคุณให้พร้อมและรับชมรายละเอียด Option ต่างๆของเกมพร้อมเผยไม้เด็ดที่งวดนี้มาพร้อมระบบแบ่งจอกันเล่นในเครื่องเดียวกันบน PC อีกด้วย ✬

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

- เช็คคอมของคุณให้พร้อมและรับชมรายละเอียด Option ต่างๆ
    ของเกมพร้อมเผยไม้เด็ดที่งวดนี้มาพร้อมระบบแบ่งจอกันเล่นในเครื่องเดียวกันบน PC อีกด้วย -

Treyarch เผยรายละเอียดตัวเลือก Option ต่างๆของตัวเกม Black Ops 3 บนเครื่อง PC ออกมาแล้ว
    โดยตัวเลือกพิเศษของชาว PC ก็ได้แก่ ตัวเลือกปรับ Field of View รองรับความละเอียดภาพแบบ 4K ตัวเลือกปรับล็อค Framrate

นอกจากนั้นยังมีการยืนยันอีกว่าตัวระบบ Multiplayer นั้นจะใช้แบบ Dedicate Server ซึ่งเป็นจุดเด่นของซีรีส์
    Black Ops มาตั้งแต่ภาคแรกและจะมาพร้อมระบบป้องกันการโกงของ Treyarch เองอีกเช่นกัน

และไม้เด็ดที่เป็นเซอร์ไพรส์ที่สุดก็คือการ รองรับการแบ่งจอเล่นบนเครื่อง PC ทำให้คุณสามารถเล่นเกมนี้พร้อมกับเพื่อนได้โดยใช้ PC
    เพียงเครื่องเดียว ซึ่งการแบ่งจอนั้นทีมงานก็ยืนยันแล้วว่ามีให้เลือกทั้งแบ่งแบบแนวตั้งและแนวนอนไปจนถึงการต่อออกสองจอเลยทีเดียว

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

✬ สุดท้ายก็คือ Spec ขั้นต่ำของเกมครับ ✬

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Operating System : Windows 7 64-Bit / Windows 8 64-Bit / Windows 8.1 64-Bit
    Processor : Intel Corei3-530 2.93 GHz / AMD PhenomII X4 810 2.60 GHz
    Memory : 6 GB RAM
    Graphics : NVIDIA GeForce GTX 470 1GB / ATI RadeonHD 6970 1GB
    DirectX : Version 11
    Network : Broadband Internet connection
    Sound Card : DirectX Compatible

Credit : Gamingdose
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manthai : 7th August 2015 เมื่อ 02:43

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มีขั้นสูงไหมครับ

ปล. แต่ละเม้นไม่มีคำชม 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 7th August 2015 เมื่อ 03:11

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,096
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    มีขั้นสูงไหมครับ
    ตอนนี้ยังมีแต่ข่าวสเปคขั้นต่ำคับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ภาพก็ไม่ได้สวยเวอร์ ระบบก็เดิม จำเจ

สรุป ซีรีย์ call of duty ออกทะเล ไปทุกวันๆ

ออกมาสเปคมาแบบไม่โหดดีแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 7th August 2015 เมื่อ 02:56

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ต้ำจริงๆ +++++++++

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    แล้ว Hard Drive ล่ะ??? -*-
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    โอเวอร์!!!
    Gameplay ก็ซ้ำซากน่าเบื่อ เลอะเทอะ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ไม่เห็นท่านจัดกระทู้มานาน

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,096
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    ไม่เห็นท่านจัดกระทู้มานาน
    วันนี้ว่างว่างคับ เลยทำซะหน่อย ไม่สวยเท่าไหร่ ฝีมือตกไปเยอะเลย

เด่วช่วงนี้จะนำข่าวมาลงบ่อยบ่อยคับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    กลับมาทำWW2สักทีเห๊อะคิดถึงMG42 T T

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    เบื่อคนจริงๆเลย เมื่อก่อนมีแต่สงครามโลก เปลี่ยนเป็นยุคปัจจุบันมั่ง พอเป็นปัจจุบันไปซักพักบอกอนาคต พออนาคตเบื่อกันให้กลับไปสงครามโลก

ไม่เข้าใจเลยจริ๊งๆ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Assassin’s Creed กับ Call of Duty เน่าพอๆกัน ซื้อมาถ้าไม่เล่นออนไลฟ์ละเสียดายตังค์เลย(เล่นเนื้อเรื่อง 5-6ชม.จบ)

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    สเปคผ่านโอเคๆ ชอบตรงต่อจอแยกเล่นได้นี่แหล่ะ

ปล.ถ้าว่าสไตล์เล่นมันซ้ำซาก มันซ้ำตั้งแต่ COD4ละมั้ง
    ก็มันคือเกมเดินหน้ายิงผู้ก่อการร้ายไง หรือจะให้CODเป็นเกมส์จีบหญิงมันถึงไม่ซ้ำซาก?

ปล.2 BO2คนเล่นเยอะกว่าBFอีก *-*

+คนที่บ่นว่าเบื่อๆ อยากให้ทำWW1ออกมามั่งๆ บอกกันได้มั่งป่ะว่าWW1มันมีอะไรให้เอามาทำบ้าง แบบไม่ค้นGoogleอ่ะนะ เหอะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sushi : 7th August 2015 เมื่อ 11:24

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เสปคเท่ามายคราฟก็ไม่ได้กระตุ้นให้น่าซื้อมาเล่นขึ้นเลย คลังสตีมไม่รับซีรี่นี้ละ เละเทะกว่าเจ้าอื่นอีก

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    โอ้ว น่าจะพอเล่นได้ ขั้นต่ำเกือบถึง
    ปกติเล่นเกมไรก็ปรับต่ำสุดๆ ตลอด
    เกมผมทำเองครับ คลิก

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    พวกที่บอก เละเทะ ออกทะเล คิดจะซื้อมาเล่นไหมครับ? ถามตรงๆเลยครับ ทำไมชอบอคติ กับ ซี่รีย์นี้จังครับ ไม่มันส์เหรอ?

ให้ตายเถอะ แสดงว่าคุณไม่ได้อ่านเนื้อเรื่องมันเลยสินะ เหอะๆ เล่นสนุกๆให้จบๆไป เยี่ยมจริงๆ หรือจะบอกว่าอ่าน สปอย?? มันจะไปสนุกเท่าเล่นเองหรือไง
    ผมอยากรู้นะทำไม ชาว pc บางคนอคติ กับซี่รีย์นี้ แต่กลับกัน ชาว console ยกให้เป็นสุดยอด เลย

ปัจจุบัน multiplayer ภาค BO2 ยังมีคนเล่นอยู่เลยครับ
    ผมยอมรับผมเล่นทุกภาค ไม่เคยมองว่ามันออกทะเล เละเทะ แล้วก็สนุกกับเนื้อเรื่องทุกภาค ครับ
    Road to Trophy Hunter

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    เรื่องเกมเพล เฉยๆนะไม่ได้สนใจเท่าไหร่ เพราะไม่ว่าจะ COD หรือ BF มันก็เดินยิงเหมือนกันนั้นและครับ
    เกมนี้มันเฉือนกันที่เนื้อเรื่องล้วนๆ แต่ผมก็ยังชอบเนื้อเรื่องในแบบสงครามปัจจุบันนะ มันให้อารมณ์แบบหนังมากกว่า

ปล.HDD Spec :100GB

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    สเปค 5 ปีที่แล้ว แต่ยังไงก็ไม่ซื้ออะ รอใครสักค่ายมันทำ WWI จะซื้อครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    COD AW รู้สึกผิดหวังในเนื้อเรื่องอยู่ไม่น้อยนะ สรุปไอ EXO นี่ไม่ได้ช่วยให้เหนือมนุษย์ซักเท่าไรใช่ไหมนั่น เห็นต่อยกับคนที่ไม่ใส่ชุด แพ้แรงเขาเฉยเลย แล้วตอนหลังพระเอกเราถอดชุดไล่ โจนาทาน ไอรอน ก็ผลักไอคนใส่ชุดกระเด็นลงข้างทางไปเลย แล้วเนื้อเรื่องจะรีบไปไหน สุดท้ายไปถล่มบริษัทกัน 2 คน แถมชนะด้วย ของภาค MW ที่ป๋าไพร์สจับมือกับยูริไปลุยกัน 2 คนอันนั้นยังพอเข้าใจนะ แต่ไอนี่มันยุคอนาคตนะ ในใจก็คิดอยู่ว่า โจนาทาน เอ็งนี่บ่มิไก๋เท่าไรเลยหว่า สรุป มันรีบเร่งเนื้อเรื่องมากไปในครึ่งหลัง รู้สึกงั้นจริงๆ

แต่เอาเหอะ นี่ ซี่รี่ย์ Black OP ภาค 2 ทำมาสนุกดี ชอบตัวร้ายภาคนั้นด้วย จะรอดูภาคนี้ต่อครับ

ป.ล. หวังว่าสเป็คยังคงพอแถเล่นได้อยู่นะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เอาจริงๆสเป็คอย่างกะขั้นแนะนำเลยนะ ดูแล้วมันไม่ต่ำเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Black ops 2 เวลาดึกๆนี่ เฉพาะ PC ออนกัน 7-8 พันคน หาห้องเล่นง่ายเลย แต่ที่น่าทึ่งกว่าคือ Black ops 1 ยังมีคนเล่นอยู่เยอะเหมือนกัน(ทั้งๆที่เกมมันเป็นเกมเก่าอายุหลายปีแล้ว)
    เทียบกับ MW แล้ว Black ops โหมด MP ดีกว่าเยอะ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    จะยุคสมัยไหนผมก็จะเล่น เพราะผมชอบ call of duty จะทำสงครามยุคไหนผมไม่สนผมเล่นหมด เพราะเมื่อนานมาแล้วผมเคยกล่าวกับตนเองว่า "เบื่อที่จะยิงนาซีแล้ว" พอมาทำยุค mw ชอบมาก มา blackops 1 ชอบอีก เพราะเป็นยุคสงครามเย็นสงครามเวียดนาม ส่วนภาคอื่นๆ โลกอนาคต ก็แจ่มดี แปลกใหม่ เพราส่วนตัวแล้ว อย่ากเห็นเกมยิงกันในยุคไซไฟ และมีเนื้อเรื่อง ไม่ต้องลุยเดี่ยว ซึ่ง ซีรี่ COD นั้น ตอบโจทย์ผมได้ดีทุกภาค
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonyghost : 7th August 2015 เมื่อ 16:16

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051
    หายไปนานนนน ฮ่าฮ่า