ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ช่วย ด้วยครับ โดนโกง

คือผม ไปแลก เทรดกับคนใน Steam แล้วทีนี้มันให้ผมส่ง Gift ไป ผมก็ ส่งให้แล้วมันก็ log off หาย จ้อยเลย
    พอ จะมี วิธีดึงของกลับมาไหม ครับ หรือ ผม จะต้องเสียมันไป ตลอดการ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ตลอดกาลครับ steam เตือนแล้วอย่าเทรดของมั่ว ^-^

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    เฮ้อ..........เห็นเครดิต มันดี ซวยเลย ผม T^T

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    อุทาหรณ์ชั้นดีเลยนะนี่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    รู้สึกจะมี วิธีอยู่นะ แต่ steam มันพึ่งยกเลิกไปไม่นานนี้เอง

แต่ว่านะ หน้าก็ไม่ได้เห็น ใครก็ไม่รู้อย่าไว้ใจ โลกมันไม่สดใสเสมอ ของแบบนี้ใครดีใครได้
    ผมจะเล่า เรื่องตลกร้ายให้ฟัง
    ผมเคยทำ โทรศัพท์ตกไว้แล้วพอดีรู้ตัวทันเลยรีบกลับไปที่เก่า เจอลุงคนนึงทำเนียนเก็บโทรศัพท์ผมแล้วก็เดินออกไปเหมือนเป็นโทรศัพท์ตัวเอง ผมก็ไม่รอช้า
    รีบเดินตามไปบอกลุง ลุงไม่กี้ได้เก็บโทรศัพท์ผมไปรึปล่าวครับ (ตรงนั้นไม่ค่อยมีคน) ลุงเค้าปฏิเสธเฉยเลย ไม่ได้เก็บ ผมก็เลยขอดูโทรศัพท์ลุงเค้าก็ไม่ให้ดูบอกปัด แล้วก็รีบเดิน (จริงคุยนานหน่อยแต่ผมสรุป)
    ผมก็เลย งัดไม้แข็งบอกลุง ผมแจ้งตำรวจนะ ลุงก็เปลี่ยนท่าหยิบโทรศัพท์มาบอก เครื่องนี้อะเหรอ เอาไปเลยไป ผมโมโหอยู่นะตอนนั้นผมก็เลย บอกลุง ยังไงลุงก็ผิดนะผมบอกตำรวจได้เลยนะเนี่ย
    ลุงเอาโทรศัพท์วางแล้วก็รีบเดินไปผมก็บอก มีคนเห็นลุงหยิบของผมไปแล้วผมถามก็ยังด้านบอกว่าไม่ได้เก็บ เอางี้ไหมไม่ต้องบอกตำรวจ ให้เรื่องมันจบๆ ลุงให้ผม 500ละกัน ถือว่าจบๆกันไป
    ลุงแกไม่สนผมก็เลยได้ ทำท่าโทรศัพท์หลังจากที่เก็บ ลุงแกหยิบเงิน 500 โยนทิ้งกับพื้นแล้วก็ด่าผมเดินไปเลย ผมไม่ต้องนึกด่าในใจแต่รู้สึก ได้กับได้ มาฟรีๆ ถึงแม้จะเสียเวลาก่อนกลับบ้านก็เถอะ ตั้ง 500 แหนะ 555
    เห็นไหม ความจริงของเราคือ ใครเก่งก็รอดใครอ่อนก็ตาย

และจริงๆแล้วผมก็โม้ขึ้นมางั้นแหละ ก็บอกอยู่เรื่องเล่า ขอบคุณที่ให้ผมโกงให้คุณเสียเวลาชีวิตมาอ่านฟรีๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 7th August 2015 เมื่อ 20:43

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ทีหลัง เงินมาของไปครับ เค้าจะซื้อจากเรา เค้าสิต้องดูเครดิตเรา ไม่ใช่เราไปดูเครดิตคนซื้อเค้าครับ
    หรือถ้าแลกกันเป็น Gift ก็ส่งพร้อมกันนะ รู้สึก Gift ในสตีมมันจะแบบให้เทรดพร้อมกันได้นี่นา ถ้ามันไม่ส่งเราก็ไม่ต้องเทรด กดยกเลิกไปครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ทำไมไม่ส่งแบบแลกเปลี่ยนอ่ะครับ รู้สึกมันจะมีแบบให้กดยืนยันทั้ง 2 ฝ่ายนี่

Fuuu' ..

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ไม่มีคำใดๆ แก้ตัว นอกจากคำว่า "โง่เอง"... ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: