ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - ฺFAIRY FENCER F ( สุดยอดเกม jRPG ที่มาด้วยระบบการเล่นแปลกใหม่และเนื้อเรื่องที่น่าติดตาม ! ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|MEGA]

FAIRY FENCER F ( สุดยอดเกม jRPG ที่มาด้วยระบบการเล่นแปลกใหม่และเนื้อเรื่องที่น่าติดตาม ! )

เกมส์แนว jRPG ที่รวบรวมระบบดีดีจากหลายๆเกมส์ มาจับยำรวมจนกลายเป็นระบบ
    ที่แปลกใหม่ไม่เหมือนใครที่คอเกมส์ RPG ไม่ควรพลาด กับดีไซน์ตัวละครที่สวยหล่อน่ารักโดนใจทุกคน

ตำนานการต่อสู้ของเทพเจ้าฝ่ายแสงและฝ่ายมืด จบลงที่การโจมตีสุดท้ายที่ทำให้ทั้งสองฝ่ายถูกผนึก
    ให้หลับไหลไปด้วยกันทั้งคู่ แต่สะเก็ดพลังจากการโจมตีนั้นได้ตกลงมาสู่โลกและถูกแปรเปลี่ยนเป็นอาวุธเวทย์มนต์ชื่อว่า Fury
    ที่จะมอบพลังให้กับผู้ที่ถือมันให้กลายให้เป็นนักรบที่เก่งกาจนามว่า Fencer แต่ยังมีสุดยอดอาวุธ
    ที่อยู่เหนือว่า Fury ทั้งปวง ที่หลายๆคนออกตามหานั่นคือ Furies กุญแจสำคัญที่จะสามารถ
    คืนชืพเทพเจ้า 1 ใน 2 องค์และขอพรให้ Fancer ผู้นั้นสมปรารถนาได้หนึ่งข้อ

อ่านต่อบทสรุปและเรื่องราวของเกมได้ที่นี่ : คลิก

FULL ( RIP ) - ALiAS - 284MB
    ลงเสร็จจะมีเนื้อที่ 2.64 GB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากๆครับ
    มายืนยันเล่นได้ 100%

[IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geng2587 : 10th August 2015 เมื่อ 17:26

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geng2587 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆครับ
    มายืนยันเล่นได้ 100%

[IMG][/IMG]
    ขอบคุณสำหรับการยืนยันมากๆเลยนะครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    Blog Entries
    1
    ทำไมมันไม่มีเสียงอ่ะครับ มีแค่เสียงเอ็ฟเฟก ไม่มีเสียงตัวละคร กับเสียงเพลงอ่ะครับ ไปดูที่ Option เสียงก็ไม่ได้ปิด... -.- ใครเป็นเหมือนผมมั่งเนี่ย
    ม:กoกมืด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread