ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095

Assassin's Creed Syndicate ตัวอย่างเกมเพลย์ Evie นักฆ่าคนน้อง

Assassin's Creed Syndicate ตัวอย่างเกมเพลย์ Evie นักฆ่าคนน้อง

Assassin's Creed Syndicate ตำนานแห่งลัทธินักฆ่ายังคงดำเนินต่อไป คราวนี้เป็นเรื่องราวของสองพี่น้องนักฆ่าในปลายยุคปฏิวัติอุตสาหกรรมในประเทศอังกฤษ
    Jacob Frye และ Evie Frye หัวหน้าแก๊งใต้ดินของลอนดอนที่ดำเนินการช่วยเหลือชนชั้นแรงงาน ผู้ถูกกดขี่ในยุคนั้น

เมื่อครั้งที่เกม Assassin's Creed Syndicate เปิดตัวไปใหม่ๆนั้น เพื่อนๆคงได้เห็นคลิปตัวอย่างลีลาการต่อสู้ของ Jacob คนพี่ไปแล้ว โดย Jacob เป็นนักฆ่าสไตล์ดุดัน
    สังหารเป้าหมายอย่างตรงไปตรงมา และชำนาญเทคนิคการต่อสู้ แต่เรายังไม่ค่อยเห็น Evie Frye น้องสาวในการต่อสู้เท่าใดนัก ซึ่งเธอเองก็เป็นนักฆ่าเหมือนพี่ชายแต่คนละสไตล์
    เธอนั้นจะถนัดการหลบซ่อนตัวและลอบสังการแบบไร้ร่องรอย โดยมีสกิลสายตามองไกล Eagle Eyes และยังมีสกิลล่องหนแบบกิ้งก่า Chameleon แต่ถ้าต่อสู้ซึ่งๆหน้า
    เธอทำไม่ได้ดีเท่าพี่ชาย ลองดูคลิปตัวอย่างว่าเธอมีความสามารถในการลอบสังหารแค่ไหน

หน้ามุ่งมั่นเอาจริงเอาจังดีจัง

CREDIT BY : http://game.sanook.com/962299/
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อยากเล่นมาก รอไม่ไหวแล้ว อีกตั้ง 2 เดือน
    *evie นี่เป็นพี่คนโตนะครับส่วน jacob เป็นน้องครับ
    CPU: I7 4930k 3.4 GH, RAM: G.SKILL 8x2 GB, VGA: GIGABYTE GTX TITAN BLACK, HDD: WD BLACK 1 TB, PSU: CORSAIR AX860 80 PLATINUM, CASE: COOLER MASTER 690 III

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ทางเลือกให้เข้าหาเป้าหมายมีมากมาย แต่ผมก็คงเลือกทำ Optional กับ Unique Kill เท่านัั้นแหละ

ว่าแต่ใช้ Grapple hook ขณะปีนไม่ได้หรอ น่าเสียดายนะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    spider man ในมาดนักฆ่า หรือผมคิดไปเอง
    VIPViRUSM@stER

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    น่าเล่นได้อีก . . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    เจอระเบิดไฟฟ้าถึงกับหมดศรัทธา

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Assassin's creed Future Soldier

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ไหนว่าภาคนี้มี Jack the ripper ละ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    Evie เป็นพี่ไม่ใช่เหรอครับตัวอย่างมันพูดอยู่นะ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อยากให้ตัวนี้นำมากกว่า เพราะชุดดูเท่กว่า

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    "โดยมีสกิลสายตามองไกล Eagle Eyes " แล้วคนน้องไม่มีหรอครับยังไม่ได้ดู??

กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เซงตรงภาค 3 4 5 นิจบไม่สวยสักภาคแล้วภาคนี้ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ชอบ ๆ จะรอติดตาม
    Manners Maketh Man

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ล่องหน ระบิดไฟฟ้า Ghost recon ชัดๆ = =
    เสน่ห์เกมนี้มันค่อยลดหายไปในทุกๆภาคเลยแฮะ หรือผมคิดไปเอง?

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    งงกับให้ลวดสลิงอ่ะ ถ้าเป็นแบทแมนพอเข้าใจว่ามันยิงต่อสายเรียบร้อยแล้วก่อนกระโดนโหนลงไป แต่นี้อะไรกระโดดลงไปแล้วยิงลวดสลิงมันก็ขึงทั้งหน้าทั้งหลังเลย ใครช่วยอธิบายให้เข้าใจหน่อยได้ไหม ดูคลิปแล้วงงมาก

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraraoo อ่านกระทู้
    งงกับให้ลวดสลิงอ่ะ ถ้าเป็นแบทแมนพอเข้าใจว่ามันยิงต่อสายเรียบร้อยแล้วก่อนกระโดนโหนลงไป แต่นี้อะไรกระโดดลงไปแล้วยิงลวดสลิงมันก็ขึงทั้งหน้าทั้งหลังเลย ใครช่วยอธิบายให้เข้าใจหน่อยได้ไหม ดูคลิปแล้วงงมาก
    น่าจะแบบว่ายิงไปหน้าก่อนแล้วค่อยยิงหลัง ประมาณนี้มั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraraoo อ่านกระทู้
    มันคล้ายๆ ใยแมงมุม สไปดี้นะ ยิงไปเจาะกำแพง เพื่อยึดไรพวกนี้ละ โหน ยืน ไต่ สไลไปอะไรก็ว่าไปอีกทีนะ ชุดความสามารถเหมือนโกงนะ แต่ต้องอยู่นิ่งๆเท่านั้น ไม่ค่อยโกงเท่าไหร่ ส่วนระเบิดไฟฟ้า ยังไม่เห็นตอนใช้งานจริงๆ ยังบอกไม่ได้เยอะแหะ รอดูต่อไปละกันครับ
    CPU:Core i5 2500K M/B:ASUS P8P67 VGA:ASUS ENGTX560Ti DCII TOP Ram:Kingston Hyper X 4GB 1600 HDD:WD Blue 500GB AAKX DVD:LG DVD-RW GH-24NS psu rx630ss Case:Zalman Z9 Plus

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinjin อ่านกระทู้
    มันคล้ายๆ ใยแมงมุม สไปดี้นะ ยิงไปเจาะกำแพง เพื่อยึดไรพวกนี้ละ โหน ยืน ไต่ สไลไปอะไรก็ว่าไปอีกทีนะ ชุดความสามารถเหมือนโกงนะ แต่ต้องอยู่นิ่งๆเท่านั้น ไม่ค่อยโกงเท่าไหร่ ส่วนระเบิดไฟฟ้า ยังไม่เห็นตอนใช้งานจริงๆ ยังบอกไม่ได้เยอะแหะ รอดูต่อไปละกันครับ
    ต้องดูคลิปดีๆครับ ที่โหนแบบใยแมงมุมผมเข้าใจ แต่ที่ไม่เข้าใจคือสลิงที่ยิงไปแล้วมันยึดขึงเป็นเส้นอยู่ทั้งสองฝั่ง มันเกินจริงไปอ่ะ ขนาดแบทแมนยังต้องติดสลิงกับฝั่งที่ยืนก่อนแล้วถึงยิงไปติดกับอีกฝั่งหนึ่ง แต่นี้อะไรกระโดดลอยตัวอยู่กลางอากาศระหว่างอาคารสองหลัง แล้วยิงสลิงไปข้างหน้าโดยยังไม่ติดสลิงข้างหลังเลยแต่อยู่ๆสลิงกลับยึดอาคารด้านหน้าและด้านหลังพร้อมกันเฉยเลย ดูยังไงก็ไม่เข้าใจวิธีเลย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ต้องดูคลิปดีๆครับ ที่โหนแบบใยแมงมุมผมเข้าใจ แต่ที่ไม่เข้าใจคือสลิงที่ยิงไปแล้วมันยึดขึงเป็นเส้นอยู่ทั้งสองฝั่ง มันเกินจริงไปอ่ะ ขนาดแบทแมนยังต้องติดสลิงกับฝั่งที่ยืนก่อนแล้วถึงยิงไปติดกับอีกฝั่งหนึ่ง แต่นี้อะไรกระโดดลอยตัวอยู่กลางอากาศระหว่างอาคารสองหลัง แล้วยิงสลิงไปข้างหน้าโดยยังไม่ติดสลิงข้างหลังเลยแต่อยู่ๆสลิงกลับยึดอาคารด้านหน้าและด้านหลังพร้อมกันเฉยเลย ดูยังไงก็ไม่เข้าใจวิธีเลย
    ผมดูแล้วเห็นมันไปข้างหน้าแล้วข้างหลังก็ออกมานะ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ยิงไปปุ๊บละปล่อยติดกำแพง 2 ทางเลยวุ้ย ลำบาก เอาเป็นว่า ไม่ออกความเห็นละกันครับ (ตอนแรก ดูแบบไม่สังเกตุไรมาก นึกว่าปล่อยด้านเด่วก่อน )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sinjin : 15th August 2015 เมื่อ 00:40
    CPU:Core i5 2500K M/B:ASUS P8P67 VGA:ASUS ENGTX560Ti DCII TOP Ram:Kingston Hyper X 4GB 1600 HDD:WD Blue 500GB AAKX DVD:LG DVD-RW GH-24NS psu rx630ss Case:Zalman Z9 Plus