ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

ยานพาหนะจะกลายเป็นอาวุธสำคัญใน Mafia III

ยานพาหนะจะกลายเป็นอาวุธสำคัญใน Mafia III

ทีมพัฒนายันการขับขี่ใน Mafia III จะต้องได้อารมณ์แบบฮอลลีวูด

Mafia III

Haden Blackman บอสใหญ่แห่ง Hangar 13
    ทีมพัฒนา Mafia III ออกมาให้สัมภาษณ์ว่าทางทีมมีเป้าหมายในการใส่อารมณ์ความรู้สึกของการขับรถแบบภาพยนตร์แอ็คชั่นจากฮอลลีวูดลงไปในเกมดังกล่าวซึ่งพวกเขาได้ทำยานพาหนะให้กลายเป็นอาวุธได้ในเกมนี้

“เราพยายามอย่างหนักเกี่ยวกับเรื่องของยานพาหนะในเกม
    ใน Mafia II เราได้เห็นความละเอียดอ่อนของยานพาหนะในเกมไปแล้วซึ่งแน่นอนว่ามันรู้สึกแตกต่างจากเกมอื่นที่มีการขับรถเป็นส่วนสำคัญ
    และในภาคนี้เราจริงจังกับมันมากยิ่งขึ้นและขยายขอบเขตของมันให้กว้างกว่าเดิมเพื่อให้มันเข้าถึงอารมณ์ความมันส์แบบในหนังแอ็คชั่นจากฮอลลีวูด

ระบบการชนที่คุณสามารถทำได้มากขึ้น, การยิงใส่ยางรถยนต์อาจทำให้รถพลิกกลับได้อย่างไม่ยากเย็นนัก เราทำให้ยานพาหนะในเกมนี้เป็นเหมือนอาวุธชิ้นหนึ่ง
    ดังนั้นเราจึงมีท่าที่พวกเราเรียกกันเองว่า ‘ท่าตอร์ปิโด’ โดยคุณแค่เล็งรถให้พุ่งไปยังกลุ่มเป้าหมายจากนั้นกระโดดออกมาซึ่งตัวละครหลักของเราจะสามารถม้วนตัวและลุกขึ้นมายิงได้อย่างง่ายดายตามสไตล์ทหารเก่า
    หลังจากนั้นรถก็จะพุ่งชนกลุ่มศัตรูอย่างสวยงาม

เป้าหมายในการทำสิ่งเหล่านี้คือเพื่อใส่อารมณ์ของภาพยนตร์แอ็คชั่นฮอลลีวูดลงไป แต่ไม่มากถึงขนาดที่จะใส่ฉากอลังการเว่อร์มากมายเพียงเพราะต้องการให้มันดูเป็นภาพยนตร์อะไรมากนัก
    เราแค่อยากให้คุณรู้สึกว่ารับบทเป็นนักแสดงผาดโผนในภาพยนตร์แอ็คชั่นเท่านั้นพอ”

– Haden Blackman บอสใหญ่แห่ง Hangar 13 ทีมพัฒนา Mafia III

ตัวเกม Mafia III จะออกวางจำหน่ายในปี 2016 ครับผม

Credit : GamingdoseTH

ไม่ลงทุนคุณก็สามารถหาเงินได้วันละ 1000+
    +++หลักฐานครับ+++[/COLOR][/SIZE]

ไม่ได้ลงทุนสักบาทเลยครับ

สมัคร

ศึกษาข้อมูล
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    4ตัวนั้นมี ผู้หญิงด้วยสินะ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ดูจากคลิปเกมเพลย์แล้วพี่ชนครั้งเดียวรถระเบิดปลิวเลยนะครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    มาแนวคล้าย Bat Moblie ของ Batman Arkham Knight เลย