ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Take-Two ยืนยัน GTA V และ Mafia 3 จะแตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง

Take-Two ยืนยัน GTA V และ Mafia 3 จะแตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง

ไม่เป็นเรื่องแปลกที่หลายคนมักนำเกมโลกเปิดสุดฮิต Grand Theft Auto V ไปเปรียบเทียบกับเกมโลกเปิดเกมอื่นๆ

ยิ่งเป็นแนวเดียวกันอย่าง Mafia 3 ด้วยแล้วก็ยิ่งทำให้ถูกแฟนเกมเปรียบเทียบไปใหญ่

ล่าสุด Strauss Zelnick ประธาน Take-Two ถูกถามว่า Mafia 3 ควรจะถูกเรียกว่าเป็นเกมโลกเปิดแนว Rockstar หรือไม่ ซึ่งก็เขาก็ตอบว่า “ไม่ควรครับ”

“Mafia 3 คือเกมที่มีประสบการณ์แตกต่างอย่างสิ้นเชิง” Zelnick กล่าว

“ผมจะไม่นำมันมาเปรียบเทียบกันเกมอื่นๆที่ออกมาแล้ว การเปิดตัวเป็นไปอย่างยอดเยี่ยมและมันคือเกมที่ยืนหยัดอยู่ด้วยตัวเอง เราไม่ได้นำสิ่งใดๆจากเกม Grand Theft Auto มาใช้”

นอกจากนี้ Zelnick ยังยืนยันอีกด้วยว่า Rockstar Games(Grand Theft Auto, Max Payne, L.A. Noire) และ 2K Games (Mafia, NBA 2K, Civilization) ไม่ได้ใช้เทคโนโลยีร่วมกันเพราะมันเป็นวิธีที่ดีที่สุดสำหรับการพัฒนาเกมของพวกเขาครับ

Mafia 3 กำหนดปล่อยปี 2016 บน PlayStation 4, Xbox One และ PC

Credit : 4Gamerth

ไม่ลงทุนคุณก็สามารถหาเงินได้วันละ 1000+
    +++หลักฐานครับ+++[/COLOR][/SIZE]

ไม่ได้ลงทุนสักบาทเลยครับ

สมัคร

ศึกษาข้อมูล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiky : 11th August 2015 เมื่อ 17:52
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ไม่เข้าใจเกมแนว Open World บุคคลที่ 3

ทำไมคนไทยชอบเอาไปเทียบกับ GTA คือไม่เข้าใจหรือไงว่า มัน Open world แต่แนวเกมมันคนล่ะแนวกัน!!!!!!!!!!!

goat simulator มันก็ Open world ทำไมไม่เอาไปเทียบกับ GTA ล่ะ เออ!!!!!!

เห็นเกมไหน Open world บุคคลที่ 3 ก็เอาไปเปรียบเทียบกับ GTA หมด สมองไปหมดล่ะมั่งคนพวกนี้ เป็น โรคคลั่ง GTA

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    GTA V ไม่มี Playboy ให้เก็บนะครับ ข้อแตกต่างที่แท้จริง!!!
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ไม่ใช่แค่ไทยนะผมว่าเป็นกันทั่วโลกอ่ะ just cause 3 ผมโดค้อดบ่อยอ่ะ

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    สมัยก่อนชอบMafia2มากกว่าGTAIVอีกนะ

และภาคนี้ก็คงชอบมากกว่าGTAVเช่นกัน

ชอบเนื้อเรื่องยุค80' 90' มันคลาสสิค

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    จะรอติดติดตาม เป็นแฟนเกมส์ทั้งสองซีรี่ย์นี้เลย
    Manners Maketh Man

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    Godfather ไม่ทำแล้วเร้อออ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ไม่ใช่แค่ไทยหรอกครับ
    ต่างประเทศก็เช่นกัน

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    งั้นลองทำ mafia 3 เป็นแนว MOBA สิครับจะได้ไม่โดนแซว อิอิ

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้
    สมัยก่อนชอบMafia2มากกว่าGTAIVอีกนะ

และภาคนี้ก็คงชอบมากกว่าGTAVเช่นกัน

ชอบเนื้อเรื่องยุค80' 90' มันคลาสสิค
    Mafia3 เนื้อเรื่องน่าจะเป็นยุค 70' 80' มากกว่า

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ยังไงก้ได้ ยังไงก้อุดหนุนอยุ่ดีคับ
    ชอบตั้งแต่ภาค2แระ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ภาค2มันไม่ใช่ Open-World อิสระเหมือน GTA หมดเลยน่ะ ระบบเช้า-กลางคืน แบบเปลี่ยนไปเองตามเวลาเหมือน GTA ไม่มี เปลี่ยนเฉพาะตอนทำภาระกิจ จบ.....
    ภาค 3 ขอ Open-World เต็ม 100 เลยน่ะ
    Facebook :: Buddy Lord

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: