ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ทำไงให้อึดครับ ซีเรียสครับ ไม่ตลก ( จริงๆนะ )

เอาตรงๆเลยนะครับ ไม่พูดมาก ผมบอกได้แค่ว่ามันเป็นเรื่องสำคัญครับ

ส่วนตัวผมไม่กินเหล้าสูบบุหรี่ครับผม

ทำไงให้ไม่เสร็จไวครับ คือบางทีมันเสียวเกิน
    ที่ผมใช้อยู่นะครับ ( มันก็ใช้ได้นะครับ เมื่อมาผสมผสาน แต่มันไม่ significant พอที่จะเป็น main method ที่ช่วยให้แตกช้าได้จริงๆอย่างเห็นได้ชัด )

ALERT
    ผมไม่ต้องการวิธีที่มาลดความเร็วการซอยนะครับ คือนึกออกไหม ผมไม่อยากซอยช้าๆ ( แต่ก็ไม่ได้เร็วเว่อ )

1. หายใจเข้าลึกๆ ใจเย็นๆ
    2. คิดถึงเรื่องเครียดๆ ( แต่ผมว่าวิธีนี้อาจทำให้ความสนุกขณะทำกิจกรรมน้อยขึ้น )
    3. ถ้าเสียวเริ่มขึ้นให้หยุดเปลี่ยนท่า ( แต่ไม่ทำบ่อยครับ ผู้ญจะช่วงขาด แล้วเธอจะเริ่มเซ็ง )
    ก็ราวๆนี้ครับ

ไม่เอาวิธีพวกกินโน้นนั้นนี้นะครับ หรือพวก supplement ไรงี้ ไม่เอา
    ส่วนวิธีพวกขมิบหรือว่าช่วยตัวเองแล้วจะเสร็จๆให้หยุดอะไรแบบนั้นบ่อยๆมันช่วยได้จริงไหมครับ

// ไม่เหมาะสมขออภัยครับ ลบก็ได้ครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    นึกถึงหน้าลุงตู่เอาไว้ตอนซอยครับ .... คลุมดำ

หรือไม่ก็ทำให้เสร็จ 1 น้ำนอนรอแล้วทำต่อครับ น้ำที่สองสามจะอึดกว่าน้ำแรกๆ ประมาณเท่าตัว ถ้ารู้ตัวว่าเป็นสายเสร็จไว ลองใช้วิธีนี้ดู

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    นึกถึงหน้าลุงตู่เอาไว้ตอนซอยครับ .... คลุมดำ

หรือไม่ก็ทำให้เสร็จ 1 น้ำนอนรอแล้วทำต่อครับ น้ำที่สองสามจะอึดกว่าน้ำแรกๆ ประมาณเท่าตัว ถ้ารู้ตัวว่าเป็นสายเสร็จไว ลองใช้วิธีนี้ดู
    แหม คลุมดำมันถูกใจผมสะเหลือเกินนน หงุดหงิดขึ้นมาทันทีเลยครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ต้องบอกว่า "ผมตอบกระทู้นี้ เป็นกรณีศึกษาสำหรับ ท่านชายคนอื่น มากกว่าแฟนเจ้าของกระทู้"

ผมศึกษาเรื่องนี้และฝึกฝนมานานมาก และกรณีที่เล่าคือ การทดลองเอง ได้ผลจึงบอก

สำหรับ "การหลั่งเร็ว" เป็นปัญหาของท่านชาย แทบทุกคน

แต่จะได้ผลนั้น "ขึ้นอยู่กับ ตัวคุณชายเองทั้งหมดครับ" ถ้าทำไม่ได้ก็อย่าโทษใครเลยครับ แต่ลองดูอ่านหน่อยบอกคนอื่นก็ได้

ถึงขั้นเลือกเวลาเสร็จของเราได้

เลือกเวลาให้แฟนสาวเสร็จได้

เลือกที่ท่านชายจะ "ไม่เสร็จเลย" ก็ได้

ดั่งมุขตลกที่ว่า "ทำไงดีเสร็จวันละครั้งเอง" คนอื่นก็หัวเราะ พอเฉลยว่า "แต่เอาทั้งวันทั้งคืนนะ" หน้าหงายเลย

มีหลายวิธีครับ ลองอ่านดู สนุกสนุก (แต่ต้องบอกคู่นอนของคุณว่าทุกสิ่งที่คุณทำ เป็นไปเพื่อ การหลั่งช้า ถ้าเขาเข้าใจก็อ่านต่อครับ)

ข้อแรก เปิดรายการทีวีที่ท่านชายชอบดู เช่นฟุตบอล ขณะเลิฟกัน ข้างล่างทำไป ส่วนสายตาก็ดูบอล (มีสติจดจ่ออยู่แค่บอลทีวี)

ข้อสอง ทำท่ามาตรฐาน หญิงอยู่ล่าง ส่วนท่านชายก็ข้างล่าง เลิฟกันไป ข้างบน "อ่านหนังสือเรียนแบบตั้งอกตั้งใจ"

ข้อสาม ท่านชายลองคิดเลขในสมองขณะเลิฟ เช่น 275 บวก 724 เท่ากับเท่าไร หรือ 34 คูณ 69 ได้เท่าไร โดยท่านชายต้องปฏิญาณตนเองว่า ถ้ายังไขคำตอบไม่ได้สัก 3 ข้อเลข จะไม่ยอมเสร็จ (กว่าจะคิดเลขเสร็จ สาวเจ้าก็เสร็จไป 2 รอบแล้ว)

ข้อสี่ ปลงร่างกายคือ เห็นร่างกายเป็นสิ่งบูดเน่าไม่น่าอภิรมย์ หรือเอารูปคนตายใน หนังสือ "อาชญากรรม" มาแปะไว้แล้วมองตาไม่กระพริบ

ข้อห้า เมื่อผู้ชายจะเสร็จ ลูกอัญฑะจะหดและเกร็ง ให้เอามือดึงลูกอัญฑะให้ยานที่สุด "เมื่อน้ำเชื้อไม่สามารถเดินทางได้ ก็ไม่เสริจครับ"

ข้อหก พกเข็มเล็กเล็กไว้ พอจะเสร็จให้เอาเข็ม "จิ้ม" เบาเบาที่ท้องแขน อารมย์เสร็จจะหายไปโดยสิ้นเชิง

ข้อเจ็ด ควบคุมการ "หายใจ"
    ให้ท่านชาย "หายใจยาวและลึกช้าช้า" ขณะเลิฟ ตลอดเวลา
    ใกล้เสร็จ ท่านชายทุกคน "ต้องหายใจสั้นและถี่" (เคยสังเกตไหม)
    ถ้าคุมไม่ได้ ให้แหงนหน้าขึ้นฟ้าแล้วหายใจให้ลึกที่สุด แต่ช้าช้านะ (เกร็งหน้าท้องน้อยด้วย) คลื่นลมสงบ ค่อยเลิฟต่อ

ข้อแปด กล้ามเนื้อที่ "คุมการหลั่งช้าหรือเร็วโดยรวมมี 2 จุดครับ คือ หนึ่ง ตรงเส้นสองสลึงที่ปลายและอีกส่วนคือ....
    ขอเรียกว่า "กล้ามเนื่อรูปวีกางเกงใน" ส่วนที่อยู่ตรงกลางระหว่าง "หลังลูกอัญฑะกับช่องทวารหลัง"
    มีวิธีลัด....ทำวันนี้ ตอนนี้ ทนทันที
    คือ จะมีเครื่องออกกำลังกายตัวหนึ่ง สำหรับออกกำลัง "กล้ามเนื้อส่วนนี้โดยเฉพาะ"
    ลักษณะจะเป็น เก้าอื้นั้ง กางขาออก(งอเข่านะ) แล้วบีบขาเข้าตรงกลาง (เรียกหุบก็ได้นะ)
    ให้ฝึกจาก 10 กก (เร่ิมต้น) จนถึงไม่เกิน 25 กก เพราะมากกว่านั้น "คุณจะไม่เสร็จเลย ปัญหาอีก"
    การฝึกนี้ เป็นช่วงระยะสั้นคือ ทำวันนี้ "ทนได้ไม่เกิน 2 วันก็เป็นเดิมอีก"
    คุณต้องฝึกทุกวัน ขนาด 20 กก จำนวน 50 ครั้งก็พอ (มากกว่านั้นก็ดีนะแต่อย่ามากจะไม่เสร็จ)

ข้อเก้า เล้าโลมคุณสาวให้ถึงจุดแล้ว "ให้เธอนั่งม้าก่อน" เพราะเธอจะสามารถ "ควบคุมเกมส์และรู้จุดเสร็จของตนเองได้"
    ให้เธอเสร็จสัก 2 ครั้งก่อน แล้วเราค่อยขึ้นบนเอง
    ธรรมชาติของผู้หญิง "ถ้าเหนื่อยมาก มักจะเสร็จเร็ว" เราต้องให้เธอ "เหนื่อยก่อน เราจึงตามไป"

ข้อสิบ อย่าใช้ท่าโลดโผนจนกว่า "ผู้หญิงจะเสร็จก่อน" เพราะท่าโลดโผน "ทำให้ท่านชายตื่นเต้นจนเสร็จง่าย"
    ท่ามาตรฐานจะดีมากแต่ต้อง "เพิ่มแรงกดด้านล่างให้มาก" โดยตัวเราแนบชิดกัน โดยให้ท่านหญิงกอดเราให้แน่นที่สุด
    ผู้หญิงจะเสร็จหรือไม่ ขึ้นอยู่กับ "การเพิ่มแรงเกร็ง" ให้เธอกอดเราแน่นก็ดี (เสียงเล็ดลอดออกมา ให้ท่านชายใช้วิธี 1-6 ข้างบน)
    โดยท่านชายต้อง "อัดลมเข้าปอดให้มากที่สุด" แล้วเกร็งแรงทั้งหมดสู่ "เบื้องกลาง" เพิ่มแรงกดและคลายความตื่นเต้นของท่านชายเอง

ยังมีวิธีมากกว่านี้ (เขียนหนังสือได้เป็นเล่มเลย) มากจนคุณคาดไม่ถึง แต่ต้องขอ "หยุดไว้ก่อน" พิมพ์เหนื่อยแล้ว (ไม่รู้จะมีใครอ่านไหมด้วนนะ)

เอาไว้โอกาสหน้าค่อยว่ากันต่อ (ถ้ามีคนสนใจนะ)

สุดท้ายก่อนไป ขอย้ำว่า "อย่าใช้ยาทาเด็ดขาด เพราะจะทำให้ผู้หญิงมีโอกาสเป็น ....มะเร็งช่องคลอดได้....." อย่าใช้เด็ดขาด

ดีอยู่แค่ผมไม่เจ้าชู้ ไม่ยุ่งผู้หญิงคนอื่น

(กลัวสาวติดใจ... แฟนผมเรียกผมว่า มิสเตอร์มอร์ฟีน....คือ ถ้าเสพครั้งเดียว...ติดจนเลิกไม่ได้)
    ฝึกฝนบ่อยบ่อยก็ "ทนขึ้นเองครับ" ประมาณว่า "ทำเช้าวันเสาร์ เสร็จเย็นวันอาทิตย์ก็ได้ครับ.... ชายเสร็จครั้งเดียวเท่านั้น)

ปัจจุบันผมไม่สนใจเรืองพวกนี้แล้ว ก็เล่าสู่กันฟัง เผื่อจะมีประโยชน์ต่อคนอื่นที่รู้หรือไม่รู้ ครับ
    (ตอนนี้เอาเวลาศึกษาเรื่องสาระอื่นแทน.0.. ทางธรรมน่ะครับ) ทางโลกโชกโชนแล้ว....อิ่มตัวแล้วครับ

Cr.pantip.com/topic/30495870
    ปล. ก๊อปมาทั้งดุ้น
    ได้ผลจริงๆครับ !!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมก้ว่านะ ไม่ต้องไปคิดอะไรให้มันมากแล้วแบบนั้นเหมือนกับอั้นเอาไว้ เสียแรงเปล่า

ปล่อยไปก่อนก้ได้ เก็บแรงไว้ ค่อยต่อครับ ถ้าพักรอบ พักไม่นานหรอก เครื่องมันยังแรงอยู่ เบินไม่นานหรอก

ไอคิดนั่นนี่ ค่อยไปคิดในรอบ 2 ครับ ความอึดมันจะ X2 เข้าไปอีก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    สาวแหนบ่อยๆ เชื่อผม

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ตกใจนึกว่าเป็นหมันตอนผมถลกหนังจนสุดละมันเจ็บแสบๆเจ็บๆพอทำไปเรื่อยๆหายเลยครับไม่แตก ด้วยจนกว่าจะเอาหนังคืนได้ใจไปอีกแบบ

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    ตรงข้ามกับผมเลย ทำไงก็ไม่เสร็จ จนฝ่ายผู้หญิงถาม เมื่อไหร่จะเสร็จ เรื่องนี้ก็เครียดอยู่เหมือนกัน

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เริ่มยกแรกนะ ให้ผู้สาวใส่เสื้อยืดหรือเสื้ออะไรก็ได้ที่ธรรมดา พยายามไม่ให้เธอเซ็กซี่มากนัก แรกๆเริ่มมาก็ใช้ท่าด็อกกี้ จะได้ไม่เห็นหน้าเขาตอนเสียวไม่งั้นมันทนไม่จะไหว เวลาใกล้จะเสร็จหรือคิดจะแตกก็เปลี่ยนท่ามาเป็นแบบธรรมดาจะได้เห็นหน้าเขาตอนเสร็จไปพร้อมกันด้วย อีกอย่างหนึ่งคือเริ่มจากจูบจากดูดทั้งบนทั้งล่างให้น้องชายแข็งค้างไปก่อนสัก2-3นาที ถึงเวลาค่อยใส่ก็ได้ ส่วนยกสองหรือยกสามถึงค่อยแก้ผ้า ยกแรกถ้าไม่อยากเสร็จไวก็ต้องใส่เสื้อผ้าอ่ะ

และที่ใช้ได้ผลจริงคือการนวดน้องชายครับ ใช้มือเปล่านวดแค่วันละ 5 นาที่ก่อนนอนมันช่วยได้จริงๆๆๆ นะไม่ได้โม้ ทำแล้วมันจะคุมจังหวะคุมอารมณ์ได้
    [ ทำให้อวัยวะเพศแข็งแล้วใช้นิ้วหัว****ือซ้ายและนิ้ว ชี้ซ้ายหนีบตรงโคนอวัยวะเพศ นิ้วหัว****ืออยู่ด้านบน นิ้วชี้อยู่ด้านล่าง รูดขึ้นไปจนถึงรอยหยัก รูดช้าๆ อย่าหนีบแน่นจนเกินไป จะทำให้ช้ำ จากนั้นใช้นิ้วหัว****ือขวา และนิ้วชี้ขวาหนีบตรงโคนอวัยวะเพศรูดขึ้นไปจนถึงรอยหยัก ก็รูดช้าๆเหมือนกัน ทีนี้ก็ซ้าย-ขวาสลับไปมา 5 นาที ถ้าน้องชายแข็งขึ้นก็ต้องรูดเบาๆ อย่าบีบแรง
    ที่มา http://www.mthai.com/ ] ที่เซ็นเซอร์มันคือ Thumb 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiraraoo : 12th August 2015 เมื่อ 23:24

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ไห้แฟนอยู่ข้า่งบนดิ ลองดูๆ