ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Boss ใหญ่ EA เฉลยเหตุใด Battlefront ไม่มีโหมด Singleplayer

Boss ใหญ่ EA เฉลยเหตุใด Battlefront ไม่มีโหมด Singleplayer

Peter Moore ออกมาบอกเล่าถึงสาเหตุที่ Star Wars: Battlefront จะไม่มีโหมดเนื้อเรื่องหลักให้เกมเมอร์ได้เล่นกัน

Peter Moore นายใหญ่ของค่าย EA ออกมาให้สัมภาษณ์กับเว็บไซท์ Gamespot เพื่อตอบคำถามคาใจของเกมเมอร์หลายคน
    ว่าเพราะอะไร Star Wars: Battlefront ภาคใหม่ถึงได้ไม่มีโหมดเนื้อเรื่องหลักให้สัมผัสกัน

คุณ Peter Moore ได้ออกมายอมรับว่าแรกเริ่มเดิมทีนั้น Battlefront ภาคใหม่มีแผนการที่จะใส่โหมด Singleplayer เข้าไป โดยทั้งตัวเขาเองและทีมงาน DICE ต่างต้องการที่จะให้มีโหมดดังกล่าว
    แต่สุดท้ายแผนการดังกล่าวก็ถูกล้มเลิกไป

เหตุผลสำคัญก็เพราะว่าจากข้อมูลที่พวกเขามี เกมเมอร์ที่เล่นเกมประเภทนี้มักจะไม่สนใจเล่นโหมด Singleplayer
    เกมดังระดับใหญ่ของ EA อย่าง Battlefield นั้นก็เน้นการเล่นในโหมด Multiplayer เป็นหลักส่งผลให้พวกเขาตัดสินใจทุ่มเทเงินทุนและพลังงานไปพัฒนาโหมด Multiplayer ทั้งหมดแทน

และนั่นก็คือสาเหตุที่ทำให้เราจะไม่ได้เห็นโหมดเนื้อเรื่องภายใน Star Wars: Battlefront ภาคใหม่ครับถึงแม้ว่า คุณ Peter Moore จะยอมรับเองว่า
    ส่วนใหญ่แล้วเกมระดับ AAA ที่มีโหมดเนื้อเรื่องมักจะขายดีกว่าก็ตาม

Credit : GamingdoseTH

ไม่ลงทุนคุณก็สามารถหาเงินได้วันละ 1000+
    +++หลักฐานครับ+++

ไม่ได้ลงทุนสักบาทเลยครับ

หลายคนคงสงสัยว่าทำไมถึงได้เยอะขนาดนี้ เข้ากลุ่มมาถามก่อนได้นะครับ หรือติดต่อที่เฟสส่วนตัวผมเลย(แนะนำ) - https://goo.gl/tXjwbI

สมัคร

ศึกษาข้อมูล

เข้ากลุ่มมาเลยครับ
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    เงิบ อดสนุกกับ Singleplayer เลย อยากเล่นเนื้อเรื่องมากว่า แต่ยังไงก็คงต้องสอยหละน้า
    I74790 GTX770 32GB

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อย่างน้อยก็น่าจะมีเนื้อเรื่องเเบบ Multiplayer หน่อยก็ได้เเบบช่วยเล่นกับเพื่อนก็ได้
    ต้องเข้าไปรบกับคนอื่นตลอดเวลาสำหรับผมไม่ค่อยจะสนุกเท่าไหร่ มันน่าเบื่อ
    ขนาดBattlefield ยังมีเนื้อเรื่องให้เล่นสลับกับเล่น Multiplayer เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttipron : 15th August 2015 เมื่อ 08:01

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    DLC เนื้อเรื่อง + map จะทยอยออกมาให้ท่านเสียเงินเอง Boss ใหญ่ EA เฉลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    เห็นลาง titanfall มาแต่ไกล...

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ก็เพราะโหมดเนื้อเรื่องพี่มันห่วยไงครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ก็จริงเพราะเวลาเล่นเกม 90 เปอเซนต์ คนเล่น mutiplayer อยู่ละ แต่ถ้ามีโหมดเนื้อเรื่อง ผมจะเล่นเนื้อเรื่องให้จบก่อนแล้วไปเล่น muti

ยิ่งเกมมาจากหนังอย่างเงี่ย ใครก็อยากสวมบทบาทตัวเองลงไปในหนังมันสมควรจะมี (ใครชอบเล่นซี่รี่ย์ Lego จะเข้าใจ55)

อย่าง battlefield บทมันเขียนใหม่หมดถ้าเขียนไม่ดีคนก็เล่นแค่จบพอ ไปเล่น muti ดีกว่า

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    หน้าจะมีเนื้อเรื่องนะเพราะชอบเล่นแบบเนื้อเรื่องก่อน พอจบก็ต่อด้วย Multiplayer เลย

อย่างน้อยก็อยากเล่นเนื่อเรื่องมากกว่า ส่วน Multiplayer เล่นมากกว่าเนื้อเรื่องจริงแต่ก็ความอยากลองจากเนื้อเรื่องอยู่ดี

ดู titanfall ผมซื้อมาไม่เท่าไหล่ก็เบื่อแล้ว ซำซากเดิมๆ แต่ก็ยิงมันดี

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    ถ้างั้นทำไมไม่เอาระบบมัลติใส่ไปในเนื้อเรื่องให้เป็นcoopด้วยเลยฟะ

หาเรื่องลดงบง่ายๆเลยนิ -*-

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เป็นข้ออ้างในการเชื่อต่อ internet ตลอดเวลาป้องกัน crack เปล่า

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมว่านะควรปรับปรุงเนื้อเรื่องเลยถ้ามี ดู cutscene กี่ทีหลับทุกรอบ5555

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ถ้าคิดทำแบบนี้ก็ประกาศเปิดตัววันแรกว่าทำเป็นออนไลน์ไปเลย ถ้าไม่มี Singleplayer ก็อย่าทำให้สาวกที่รอคอยเล่นโหมดนี้ต้องเสียเวลารอ ให้รู้เกมไหนออฟไลน์ ออนไลน์จะได้ไม่เสียอารมณ์รอ
    [IMG][/IMG]

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    จบกัน กะว่าจะได้ลุยเดี่ยวซะอีก ปกติเกมหลายเกมซื้อมาก็แทบไม่เล่นMultiplayer เลย(เล่นอยู่เกมเดียวคือ Dead Space 2)
    เผอิญไม่ชอบแชทจิ๊จ๊ะกับเกรียนหรือใคร แต่ก็รอดูกันไปอีกที ถ้าต้องเล่นด้วยการต่อเน็ตตลอดเวลาก็ขอบายเลย เน็ตไม่อำนวยซะด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 15th August 2015 เมื่อ 19:54

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    multiplayer รัว ๆ