ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291

♛ [PC]Ashampoo Burning Studio v.15 โปรแกรมเขียนแผ่นมีคุณภาพอีกตัวที่น่าลอง ล่าสุด l 176 MB

Ashampoo Burning Studio v.15 โปรแกรมเขียนแผ่นมีคุณภาพอีกตัวที่น่าลอง ล่าสุด l 176 MB

Ashampoo Burning Studio v.15 คือโปรแกรมที่ได้รวบรวมเอาความสามารถของ โปรแกรม 3 โปรแกรมไรท์แผ่นเข้ามาไว้ด้วยกันใน โปรแกรมเดียวเลย นั่นก็คือ โปรแกรมไรท์แผ่น DVD โปรแกรมไรท์แผ่น CD และ โปรแกรมไรท์แผ่น Blu-ray นั่นเอง ซึ่งถือว่า ครบเครื่องต้มยำมากๆ ดาวน์โหลดมาตัวเดียวใช้ได้ทั้งสามแผ่น สามตระกูลเลยทีเดียว ทรีอินวัน (3-in-1) มากๆ
    โดยสำหรับ โปรแกรมไรท์แผ่นตัวนี้ ก็พัฒนาโดยบริษัท Ashampoo ซึ่งเป็นบริษัทผู้พัฒนาโปรแกรม
    รายยักษ์ใหญ่ของประเทศเยอรมัน และได้รับรางวัลมามากมาย ซึ่งตัวนี้ก็เช่นกัน โปรแกรมนี้ก็เคยได้รับรางวัลมาแล้วมากมาย และได้รวมความสามารถที่หลากหลายไว้ในเครื่องเดียว เช่น การ ไรท์แผ่น การสำรองข้อมูล (Backup) ไฟล์เอกสาร รูปถ่าย วีดีโอ หรือเพลงในคลังของคุณ ได้อย่างรวดเร็ว และมีประสิทธิภาพ โดยคุณสามารถที่จะเขียนข้อมูล ลงแผ่น แผ่น CD แผ่น DVD หรือ จะเป็น แผ่น Blu-ray ของคุณได้ผ่านเจ้าตัว {โปรแกรมไรท์แผ่น} ตัวนี้ยังมีความสามารด้านการ สร้างสไลด์โชว์ ทำแผ่นซีดีเพลง (Audio CD) จากไฟล์ MP3 หรือ WMA ออกแบบปกซีดี และสร้างอิมเมจไฟล์ (Image Files) เก็บเอาไว้บนเครื่องคอมพิวเตอร์ได้อย่างง่ายๆ
    สิ่งที่ทำให้ โปรแกรม Write CD DVD นามว่า Ashampoo Burning Studio มีความโดดเด่น เกินโปรแกรมอื่นๆ มีดังต่อไปนี้ :

การใช้งานง่าย : หน้าตาของโปรแกรม Write CD มีส่วนที่ติดต่อกับผู้ใช้ที่เป็นระเบียบ ดูสบายตา ทำให้ง่ายต่อการใช้โปรแกรม Write CD นี้
    ครบเครื่องเรื่องการ Write CD : คุณสามารถที่จะ Write CD/ DVD/ Blu-ray ภายในหน้าเดียว !
    การบริการ และพัฒนา อย่างต่อเนื่อง : Ashampoo Burning Studio ได้นำเอา Feedback จากผู้ใช้ ไปพัฒนา และปรับปรุงโปรแกรม Write CD นี้อยู่เสมอ เพื่อทำให้โปรแกรม Write CD นี้เป็นโปรแกรมที่ครบเครื่อง ตรงตามความต้องการของผู้ใช้

Download

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป

Credit : mawtoload.com

กล่าวขอบคุณ
    21
    ลองเปลี่ยนมาใช้ตัวนี้กันดูครับ ใครใช้แล้วแนะนำรีวิวด้วยครับผม...

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้
    ลองเปลี่ยนมาใช้ตัวนี้กันดูครับ ใครใช้แล้วแนะนำรีวิวด้วยครับผม...
    ใครใช้แล้วแนะนำรีวิวด้วยครับผม อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เดวมาลองครับ ขอบคุณครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KUNGFU8BIT อ่านกระทู้
    เดวมาลองครับ ขอบคุณครับๆ
    ครับผมโหลดเก็บไว้ยามจำเป็นครับ

Tags for this Thread