ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

งามนัก! ชมงานอาร์ทที่โชว์ให้เห็นว่าหากฮีโร่ตัวอื่นมีเงินตีเกราะแบบ Iron Man จะเป็นอย่างไร (ข่าวเก่าแล้วนะครับ)

งามนัก! ชมงานอาร์ทที่โชว์ให้เห็นว่าหากฮีโร่ตัวอื่นมีเงินตีเกราะแบบ Iron Man จะเป็นอย่างไร

งานอาร์ทที่วาดซูเปอร์ฮีโร่ในรูปลักษณ์ที่ต่างออกไปจากธรรมดาสามัญ นั้นดูเหมือนว่ากำลังเป็นที่นิยมกันในวงการนะครับ ซึ่งผลงาน
    ชุดนี้โดย Boss Logic ในชื่อ "Iron Man Mash Up" ก็เป็นอีกหนึ่งงานที่งดงามและน่าสนใจไม่แพ้กัน กับคอนเซ็ปต์จับฮีโร่และตัว
    ละครจากสื่อบันเทิงต่างๆ ที่รู้จักกันดีมาใส่ชุดเกราะในแบบ Iron Man ชนิดที่นึกไปว่า Tony Stark มาออกแบบชุดเกราะให้ด้วยตัว
    เองกันเลยทีเดียว งานนี้จะมีคาแรคเตอร์ใดโดนจับมาวาดบ้าง เลื่อนลงไปดูได้เลยครับ

Iron-Batman

Iron Wolverine

Iron-Spiderman

Iron-Sub Zero

Iron-Scorpion

Iron-Goku

Iron-Assassin

Iron-Magneto

Iron-M. Bison

Iron-Superman

Credit : http://www.online-station.net/entertainment/fun/985

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Batman ก็รวยนะ แต่ผมว่าคงไม่ชอบเกราะเหล็กหนักๆเลยไม่สั่งทำ 55555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    โงกุนกับซุปเปอร์แมนผมว่าไม่ต้องใส่เกราะหรอก ผิวหนังก็แข็งกว่าเกราะแล้ว
    "แค่มีกางเกงในเปลี่ยนสำหรับวันพรุ่งนี้กับเงินสักเล็กน้อยก็เพียงพอแล้ว"

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมนับถือกับความตั้งใจในการลงข่าวนะ แต่นี่มันเหมือนไม่ใช่ข่าวนะครับ ควรอยู่หมวด Pic Post มากกว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    Batman ผมนึกว่า Arkham Knight

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    ผมชอบ แบมแมนสุด เพราะชอบแบทแมนด้วยและ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แบทแมนเท่ดี แต่นั้นมันตัวร้ายใน batman arkham knight นิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Yan