ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ club007 อ่านกระทู้
    กดเข้าเกมส์เเล้วขื้นerrorเเบบนี้ครับคืออะไร
    ไปหาโหลด DirectX มาลงครับ หรือ หาไฟล์ที่ชื่อ XSVCP110.dll มาวางใน Window ครับ ลองหาวิธีใน Google ดู "อาจจะ" เล่นได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ขอบคุณมากเล่นได้เเล้ว
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อยากจะถามว่า เคยกดรหัสประตู้กันไหม ที่มันจะ สัญลัก หรือ เครื่องหมายอะไรสักอย่าง ประมาน 4 อันอะ ที่เวลาใช้ เครื่อง สเกน ผมไม่เข้าใจว่า มันแปลเป็นตัวเลขยังไง มีใครรู้ไหมครับ
    DOVAHKIN !!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สอบถามหน่อยครับ เกมส์นี้มัน Save ยังไง

"สปิริต" มันอยู่ที่ใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    229
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spicydisk อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ เกมส์นี้มัน Save ยังไง
    นอนครับ ไปที่เตียง แล้วมันจะขึ้นว่า save นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มีใครแคสเกมส์นี้ + รู้แชแนล คนที่แคส ยาวๆ มั้ยครับ อยากดู ^^ ของHRKไม่ต้องนะ ติดตามยุ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ crysis01 อ่านกระทู้
    อยากจะถามว่า เคยกดรหัสประตู้กันไหม ที่มันจะ สัญลัก หรือ เครื่องหมายอะไรสักอย่าง ประมาน 4 อันอะ ที่เวลาใช้ เครื่อง สเกน ผมไม่เข้าใจว่า มันแปลเป็นตัวเลขยังไง มีใครรู้ไหมครับ
    ง่ายๆ ครับอันดับแรกเลยต้องเล่นไปก่อนซักพักครับจนถึง เควส ไปเอาน้ำมันครับ เราจะเจอประตูรหัสพอหารหัสเจอแล้วเวลาเราไปเจอประตูรหัสอันอื่นๆให้กด C สแกนตามผนังครับแล้วจะเจอเลขรหัสไม่ต้องไปแปลครับมันไม่เกี่ยวเลย แต่ว่าบางอันมันต้องใช้เทคนิคครับ คือสังเกตุรูปที่ผนังตอนสแกนมันจะเป็นรูปนกใช่ไหมครับ แต่บางอันบางที่ มันจะไม่สมบูรณ์ครับให้เราย้ายมุมในการมองครับ บางที่มันจะมีครึ่งรูปที่ผนังด้านหน้าไปต่อกัยผนังด้านหลัง อถิบายแค่นี้น่าจะเข้าใจนะครับ เป็นเทคนิคที่เรียกการซ้อนภาพนะครับ แล้วพอแสกนตอนที่เห็นเป็นรูปนกสมบูรณ์มันจะมีรหัสบอกมาเลยครับไม่ต้องแปล

กล่าวขอบคุณ
    229
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    ง่ายๆ ครับอันดับแรกเลยต้องเล่นไปก่อนซักพักครับจนถึง เควส ไปเอาน้ำมันครับ เราจะเจอประตูรหัสพอหารหัสเจอแล้วเวลาเราไปเจอประตูรหัสอันอื่นๆให้กด C สแกนตามผนังครับแล้วจะเจอเลขรหัสไม่ต้องไปแปลครับมันไม่เกี่ยวเลย แต่ว่าบางอันมันต้องใช้เทคนิคครับ คือสังเกตุรูปที่ผนังตอนสแกนมันจะเป็นรูปนกใช่ไหมครับ แต่บางอันบางที่ มันจะไม่สมบูรณ์ครับให้เราย้ายมุมในการมองครับ บางที่มันจะมีครึ่งรูปที่ผนังด้านหน้าไปต่อกัยผนังด้านหลัง อถิบายแค่นี้น่าจะเข้าใจนะครับ เป็นเทคนิคที่เรียกการซ้อนภาพนะครับ แล้วพอแสกนตอนที่เห็นเป็นรูปนกสมบูรณ์มันจะมีรหัสบอกมาเลยครับไม่ต้องแปล
    อ่าาาา เพิ่งถึงเมื่อวานครับ 55555 ไอเราก็นึกว่าให้แปล นั่ง งมอยุ่ตั้งนาน 5555 ยังไงก็ขอบคุณมากครับๆ

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    มีใครเล่นไปไกลๆ ละยังคับ
    ตอนนี้ผมว่า ผมติด บัคนะ ภารกิจนี้ที่จริงต้องมี ถังน้ำมันให้เก็บ แต่ ผมไม่มี รีเซต mission ก็ไมไ่ด้ ลองตายแล้วเปลี่ยนตัวใหม่มาเล่นก็แล้ว

ตามคลิปนี้ มีให้เก็บนะคับ เซ็งเลย กำลังติดแท้ๆ
    www.youtube.com/watch?v=d79hX6tb2Qw นาทีที่ 26:05
    รบกวนถามอีกรอบคับ ยังไม่ผ่านเลยยย

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    รบกวนถามอีกรอบคับ ยังไม่ผ่านเลยยย
    https://youtu.be/QXu9tNE8zsY

นี้เลยครับคลิปนี้เริ่มตั้งแต่ต้นเควสเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    549
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ crysis01 อ่านกระทู้
    ที่เล่นมาจนถึงตอนนี้เจอ 2 ประตูอ่ะครับ ประตูแรกต้องใช้กล้องสแกน จะเจอเครื่องหมายอะไรซักอย่างประตูแรกนี้ผมหา Code ไม่เจอ ส่วนประตูที่ 2 จะอยู่ในคฤหาสหรือวังนี่แหละ ที่มีซอมบี้ทหารชุดสีแดง ประตูนี้จะมีเลข Code รหัส 3 ตัวอยู่ข้างๆ ให้เดาตัวสุดท้ายเองเอง ประตูผมเข้าไปได้ครับแต่ ..... ไม่มีอะไรเลย 55555555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hidden6069 : 21st August 2015 เมื่อ 18:58

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hidden6069 อ่านกระทู้
    ที่เล่นมาจนถึงตอนนี้เจอ 2 ประตูอ่ะครับ ประตูแรกต้องใช้กล้องสแกน จะเจอเครื่องหมายอะไรซักอย่างประตูแรกนี้ผมหา Code ไม่เจอ ส่วนประตูที่ 2 จะอยู่ในคฤหาสหรือวังนี่แหละ ที่มีซอมบี้ทหารชุดสีแดง ประตูนี้จะมีเลข Code รหัส 3 ตัวอยู่ข้างๆ ให้เดาตัวสุดท้ายเองเอง ประตูผมเข้าไปได้ครับแต่ ..... ไม่มีอะไรเลย 55555555+
    อันนี้ไม่ต้องเดานะครับมันบอกครบหมดแค่ตัวสุดท้ายมันไม่ชัดต้องมองดีๆสรุปก็คือ 4624

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    http://www.mx7.com/view2/yy95BuOtZOuXGi3Z

ขึ้นแบบนี้แก้ไขยังไงครับ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kisspond4 : 21st August 2015 เมื่อ 21:36

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    https://youtu.be/QXu9tNE8zsY

นี้เลยครับคลิปนี้เริ่มตั้งแต่ต้นเควสเลยครับ
    https://www.youtube.com/watch?v=d79hX6tb2Qw

คับ ผมก็ดูตาม คลิปนี้แหละคับ เมื่อกี้ A ส่วนผม มาถึง B จะจคบ ทissuion นี้แล้ว ดูนาที่ ที่ 26:05 ของ คลิป B นี้คับ จะมีถังน้ำมันให้เก็บ แต่ ของผมมันไม่มี จุดเควสก้โชวร์ขึ้นตรงนี้
    แต่เดินวนทั้งเมืองก็ไม่เจอเลยคับ 2 วันแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ชอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    https://www.youtube.com/watch?v=d79hX6tb2Qw

คับ ผมก็ดูตาม คลิปนี้แหละคับ เมื่อกี้ A ส่วนผม มาถึง B จะจคบ ทissuion นี้แล้ว ดูนาที่ ที่ 26:05 ของ คลิป B นี้คับ จะมีถังน้ำมันให้เก็บ แต่ ของผมมันไม่มี จุดเควสก้โชวร์ขึ้นตรงนี้
    แต่เดินวนทั้งเมืองก็ไม่เจอเลยคับ 2 วันแล้ว
    ผมมายืนยันนะว่าน่าจะเป็นบัคเฉพาะบางคนเพราะผมก็มีถังให้เก็บนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มันเด้งหลุดตรงเก็บจดหมายที่ tower of locndon เอาไปให้ Dr.Dee อ่ะ

,มันมีหลายฉบับ เผอิญเก็บจดหมายฉบับสุดท้ายที่นี่ตรงบนเรือ จะหลุดเวลาข้ามฉากตอนกลับตลอดเลย

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    ทามไมผมลงแล้ว พอเข้าเกมส์แล้วมานก็ค้างที่ฉากโหลดอ่ะ คับ ช่วยหน่อย ลงหมดทุกอย่างแล้ววว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    คือที่มันบอกว่าต้อง window 7, 8.1 นี่หมายความว่า 8 เฉยๆเล่นได้ป่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    มีคำถามครับ เกมส์นี้หลอนไหมครับ หรือคล้ายๆ Left 4 Dead ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0

ของผมเป็นแบบนี้อ่ะ ลงไม่รู้กี่รอบ เกมเอย vc เอย ก็ไม่หาย น้ำตาจะไหล

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dafunk55 อ่านกระทู้

ของผมเป็นแบบนี้อ่ะ ลงไม่รู้กี่รอบ เกมเอย vc เอย ก็ไม่หาย น้ำตาจะไหล
    windows modify หรือป่าว ปัญหานี้ส่วนมาก จะเกิดจาก ลง พวก windows modify

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    windows modify หรือป่าว ปัญหานี้ส่วนมาก จะเกิดจาก ลง พวก windows modify
    ผมก็ไม่แน่ใจนะ แร้วพอจะมีวิธีแก้ไหมคัพ นอกจากลงวันใหม่

Tags for this Thread