ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เล่นไปติดตรงต้องสแกนที่มองผ่านหน้าต่างแล้วเป็นรูปนกอะครับ แสกนยังไงมันก็ขึ้นข้อความ ???? แล้วมองเห็นแค่ 2 ตัวแรกเอง เซงมาก

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ทำไมของผมมันขึ้นปุ่ม Xbox กับ PS ล่ะครับ ไม่มีปุ่มแบบ keyboard

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenjinina อ่านกระทู้
    ความต้องการของระบบ
    SYSTEM REQUIREMENTS

Minimum system requirements:

Operating System: Windows 7 SP1 (64bit version only)
    Processor: Intel Core 2 Duo E7300 @ 2.6 GHz or AMD Athlon II X2 240 @ 2.8 GHz
    RAM: 4GB
    Video card: nVidia GeForce GTS 450 or AMD Radeon HD5770 (1024MB VRAM)
    DirectX: DirectX June 2010 Redistributable
    Sound: DirectX Compatible Sound Card with latest drivers
    Video Drivers: nVidia GeForce 353.30 and AMD Catalyst 15.7
    Recommended System Requirements:

Operating System: Windows 7 SP1, Windows 8.1 (64bit versions only)
    Processor: Intel Core i3 2105 @ 3.1 GHz or AMD Phenom II X4 955 @ 3.2 GHz
    RAM: 6GB
    Video card: nVidia GeForce GTX 660 or AMD Radeon HD7850 or better (2048MB VRAM)
    DirectX: DirectX June 2010 Redistributable
    Sound: DirectX Compatible Sound Card with latest drivers
    Video Drivers: nVidia GeForce 353.30 and AMD Catalyst 15.7
    Supported video cards at the time of release: nVidia GeForce GTS 450 or better, 500, 600, 700, 900 series; AMD Radeon HD5770 or better, Radeon HD6000, HD7000, R7 200, R9 200 and R9 300 series.

แปะไว้ก่อนนะครับ ผมโหลดแล้วเครื่องผมเล่นไม่ไหว แต่ก็ขอบคุณครับ
    คือ window 7 SP1, Windows 8.1 นี่เค้านับรวม windows 8 เฉยๆไว้หรือป่าวคับ หรือมันไม่รองรับเลย ผมจะได้ตัดใจ

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ได้เวลาหลอน ...
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ขอบคุณท่านมากครับ เล่นได้แน่นอนตามคลิปเลย

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เรียนท่านผู้มีอุปการคุณโปรดทราบ บังเอิญผมเล่นอยู่ก็เกิดเหตุจอฟ้าบูลสกีนซ่ะงั้น ทำให้ไฟล์ตัวเกม zombi.exe เสียหาย ไม่สามารถเล่นเกมได้ (ทั้ง ๆ ที่เล่นไปได้พอสมควรแล้ว)
    ตัวเกมที่เป็นไฟล์ ISO ที่โหลดของท่าน Ramis มา ผมดันลบไปแล้วเนื่องจากฮาร์ดดิสเหลือน้อย
    จึงขอใคร่รบกวนช่วยอัพไฟล์ zombi.exe ขนาดไฟล์ประมาณ 9 MB เอง
    เชื่อว่าทุกคนที่เล่นเกมนี้ต้องมีไฟล์นี้อยู่แล้ว ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    เรียนท่านผู้มีอุปการคุณโปรดทราบ บังเอิญผมเล่นอยู่ก็เกิดเหตุจอฟ้าบูลสกีนซ่ะงั้น ทำให้ไฟล์ตัวเกม zombi.exe เสียหาย ไม่สามารถเล่นเกมได้ (ทั้ง ๆ ที่เล่นไปได้พอสมควรแล้ว)
    ตัวเกมที่เป็นไฟล์ ISO ที่โหลดของท่าน Ramis มา ผมดันลบไปแล้วเนื่องจากฮาร์ดดิสเหลือน้อย
    จึงขอใคร่รบกวนช่วยอัพไฟล์ zombi.exe ขนาดไฟล์ประมาณ 9 MB เอง
    เชื่อว่าทุกคนที่เล่นเกมนี้ต้องมีไฟล์นี้อยู่แล้ว ขอบคุณครับผม
    ผมเช่นกันครับ รบกวนขอด้วยครับ ใครใจดี ขอไฟล์ zombi.exe หน่อยครับ ผมโหลดตัว Fullgame มา

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIoNutoII อ่านกระทู้
    ผมเช่นกันครับ รบกวนขอด้วยครับ ใครใจดี ขอไฟล์ zombi.exe หน่อยครับ ผมโหลดตัว Fullgame มา
    จัดไปครับ
    https://drive.google.com/file/d/0B7R...ew?usp=sharing
    อยากใส่รูปได้จัง

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz110 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz110 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับไฟล์ครับ น้ำใจชั่งงดงามยิ่งนัก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ตัวนี้เล่นใด้แต่ไปเจอบัคเปิดประตูไม่ใด้ในโรงเรียนอนุบาล ZombiU Walkthrough Part 23 - Refuel The Generator Part B ลองดูใน youtube ตรงที่มีของเล่นบันทึกเสียงครับ ลองหลายวิธีแล้วไปต่อไม่ใด้ มี Key Card แต่ใช้เปิดไม่ใด้ท่านใดมีวิธีแก้บอกด้วยนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vudtikri อ่านกระทู้
    ตัวนี้เล่นใด้แต่ไปเจอบัคเปิดประตูไม่ใด้ในโรงเรียนอนุบาล ZombiU Walkthrough Part 23 - Refuel The Generator Part B ลองดูใน youtube ตรงที่มีของเล่นบันทึกเสียงครับ ลองหลายวิธีแล้วไปต่อไม่ใด้ มี Key Card แต่ใช้เปิดไม่ใด้ท่านใดมีวิธีแก้บอกด้วยนะครับ
    เป็นเหมือนกันอีกคนครับ ที่เดียวกันเลยครับ ผมติดช่วงนี้
    https://www.youtube.com/watch?v=d79hX6tb2Qw
    บริเวณเก็บคีย์การ์ดเข้าประตูไปเก็บของ แล้วพื้นมันแตก ตัวผมตกลงด้านล่าง จะสู้กับบอส (ซอมบี้ไฟฟ้า+หายตัว) แล้วผมก็เด้งหลุดทันที
    ขึ้น ZOMBI.EXE Stopped has work.................
    ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tayfar012 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันอีกคนครับ ที่เดียวกันเลยครับ ผมติดช่วงนี้
    https://www.youtube.com/watch?v=d79hX6tb2Qw
    บริเวณเก็บคีย์การ์ดเข้าประตูไปเก็บของ แล้วพื้นมันแตก ตัวผมตกลงด้านล่าง จะสู้กับบอส (ซอมบี้ไฟฟ้า+หายตัว) แล้วผมก็เด้งหลุดทันที
    ขึ้น ZOMBI.EXE Stopped has work.................
    ช่วยทีครับ
    ดีกว่าผมผมเข้าประตูไม่ใด้เลย....งงครับลองหลายแบบเปิดประตู้ไม่ใด้

กล่าวขอบคุณ
    460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tayfar012 อ่านกระทู้
    ช่วยทีครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vudtikri อ่านกระทู้
    ดีกว่าผมผมเข้าประตูไม่ใด้เลย....งงครับลองหลายแบบเปิดประตู้ไม่ใด้
    ถ้าใช้ Trainer ก็ไม่ต้องใช้ครับ ให้เปิดเล่นแบบไม่มี Trainer เมื่อผ่านจุดที่เราเล่นแล้ว ก็ให้เปิด Trainer ปกติ ผมทำมาแล้วครับเล่นต่อไปได้

กล่าวขอบคุณ
    31
    ถ้าใช้ Trainer ก็ไม่ต้องใช้ครับ ให้เปิดเล่นแบบไม่มี Trainer เมื่อผ่านจุดที่เราเล่นแล้ว ก็ให้เปิด Trainer ปกติ ผมทำมาแล้วครับเล่นต่อไปได้
    ผมลองแล้วครับเปิดไม่ใด้ Trainer ผมก็ไม่ใด้ใช้เซ็งครับไม่กล้าไปเริ่มเล่นใหม่ เก็บ Key Card ยังไงก็ไม่อยู่ในช่องเก็บของครับเก็บแล้วหายไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    460
    ผมลองแล้วครับเปิดไม่ใด้ Trainer ผมก็ไม่ใด้ใช้เซ็งครับไม่กล้าไปเริ่มเล่นใหม่ เก็บ Key Card ยังไงก็ไม่อยู่ในช่องเก็บของครับเก็บแล้วหายไปเลย
    อีกวิธีครับ ไฟล์อาจจะเสีย ลองก็อป Crack+ไฟล์ZOMBI.EXE ตัวรันเกมส์ ใหม่
    ลงทับไปเลยครับ ถ้าไม่ได้อีกผมว่าต้องลงใหม่แล้วครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

แบบนี้แก้ยังไงครับ ไปไม่เป็นเลย ตอนแรกมันบอก ไฟล์ MSVCR110.dll หาย ผมก็โหลดหามาแก้ละ เข้าอีกทีก็เป็นแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    31
    อีกวิธีครับ ไฟล์อาจจะเสีย ลองก็อป Crack+ไฟล์ZOMBI.EXE ตัวรันเกมส์ ใหม่
    ลงทับไปเลยครับ ถ้าไม่ได้อีกผมว่าต้องลงใหม่แล้วครับ
    ลองลงใหม่แล้วเปิดประตู้ใด้ครับแต่พอพื้นพังลงมามันเด้งออกจากเกมส์ ขึ้น ZOMBI.EXE Stopped has working สงสัยผมคงใด้เลิกเล่นเกมส์นี้จิงๆๆ ......ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับน่าจะบัคที่ตัวเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมค้างตรงภารกิจให้ไปเก็บสมุดเล่มที่2ของ ดร.(อะไรสักอย่างนี่แหละ)เปิดตู้เซฟแล้วเก็บสมุดแล้วแต่ภารกิจมันก็ยังค้างที่ตู้เซฟเหมือนเดิมอ่ะครับใครเป็นเหมือนกันบ้าง??????

กล่าวขอบคุณ
    460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfsasuke อ่านกระทู้

แบบนี้แก้ยังไงครับ ไปไม่เป็นเลย ตอนแรกมันบอก ไฟล์ MSVCR110.dll หาย ผมก็โหลดหามาแก้ละ เข้าอีกทีก็เป็นแบบนี้
    โดน Program Antivirus คาบไปกินแล้วครับ ปิด Antivirus ไม่ให้มายุ่งกับไฟล์นี้หรือทั้ง โฟลเดอร์ของเกมเลย

ลองลงใหม่แล้วเปิดประตู้ใด้ครับแต่พอพื้นพังลงมามันเด้งออกจากเกมส์ ขึ้น ZOMBI.EXE Stopped has working สงสัยผมคงใด้เลิกเล่นเกมส์นี้จิงๆๆ ......ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับน่าจะบัคที่ตัวเกมส์
    COPY file ZOMBI.EXE ของคุณ benz110 ที่ผมขอไว้กระทู้ด้านบนเลยครับ ลงทับไปเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flook123 อ่านกระทู้
    ของผมค้างตรงภารกิจให้ไปเก็บสมุดเล่มที่2ของ ดร.(อะไรสักอย่างนี่แหละ)เปิดตู้เซฟแล้วเก็บสมุดแล้วแต่ภารกิจมันก็ยังค้างที่ตู้เซฟเหมือนเดิมอ่ะครับใครเป็นเหมือนกันบ้าง??????
    อันนี้ไม่ทราบจริง ๆ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    โดน Program Antivirus คาบไปกินแล้วครับ ปิด Antivirus ไม่ให้มายุ่งกับไฟล์นี้หรือทั้ง โฟลเดอร์ของเกมเลย

COPY file ZOMBI.EXE ของคุณ benz110 ที่ผมขอไว้กระทู้ด้านบนเลยครับ ลงทับไปเลย

อันนี้ไม่ทราบจริง ๆ
    ลอง copy ไปวางแล้วครับเป็นเหมือนเดิมพอพื้นแตกตกลงมาเจอศพข้างล่างก็เด้งออกครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    pass ผิดหรือเปล่า มันบอก wrong password ครับ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบคุณครับ
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    ทำยังไง ถึงจะ Hack เปิดประตูได้ครับ

Tags for this Thread