ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

Batman: Arkham Knight ปล่อยคลิป Trailer อัพเดตแพตช์ล่าสุดของเดือนสิงหาคม

Batman: Arkham Knight ปล่อยคลิป Trailer อัพเดตแพตช์ล่าสุดของเดือนสิงหาคม

Batman: Arkham Knight ปล่อยคลิป Trailer อัพเดตตัวล่าสุดที่ปล่อยให้โหลดแล้วบน PS4 ซึ่งการอัพเดทครั้งนี้จะมี
    Skin ตัวใหม่เพิ่มเข้ามาถึง 6 แบบด้วยกันคือ 1990s Catwoman, One Year Later Robin, Arkham Origins Batman,
    Iconic Grey & Black Batman, 1970s Batman และ The Original Arkham Nightwing

นอกจากนี้ยังอัพเดต Batmobile, ชุดของ Batman และฉากใน Theme จากภาพยนตร์ ปี 1989 อีกด้วย สำหรับใครที่มีตัวเกมเวอร์ชั่น
    Season Pass อยู่แล้วนั้นสามารถโหลดได้ฟรี สำหรับผู้เล่นทั่วไปต้องเสียเงิน 1.99 เหรียญ US สำหรับการดาวน์โหลด

คำถามคือแล้ว PC ล่ะ

ปล.ตอนท้ายคลิป เหมือนจะได้เห็น Batmobile เหมือนในหนัง The Dark Knight เลยนะครับ

Credit : http://www.online-station.net/news/game/43017
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asssasin : 20th August 2015 เมื่อ 12:58

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ใช่ แล้ว PC ล่ะ T^T

พรีออเดอร์สตีมไป ทนเล่นลุยแต่เนือ้เรื่องจนจบไปแล้ว แล้วลบไปก่อน รอดีขึ้นเมื่อไหร่จะโหลดมาเก็บ 100 อยู่เนี่ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    บอกตรงๆผมลืมไปแล้วว่ามีเกมส์นี้อยู่ในเครื่องคอนโซลผม ผมหยุดเล่นเพราะจะเล่นพร้อมกันกับเพื่อนที่เล่นบน PC แต่ดันมีปัญหากับแพท ตัดสินใจตกลงพักเกมนี้กันไป จนลืมแล้วว่าเคยมีมันอยู่ 555
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    T_T แพทช์ PC มาเมื่อไร

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    กลับไปเล่นภาคเก่าให้ครบ 100 % ก่อนคงจะอัพดีๆมาให้ซะที

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    คำถาม? PCมีปัญหาอะไรเหรอคับ ผมเล่นจบ100%ยังไม่เจอบัคหรืออะไรเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    เพิ่มเติม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asssasin : 20th August 2015 เมื่อ 12:59

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    มันจะมี DLC เนื้อเรื่องออกมาหรือเปล่าในความคิดผมมันไม่คุ้มค่ารับเงิน1400ที่จะให้ซื้อ season pass เลยนะถ้าไม่มี DLC เนื้อเรื่องใหญ่ออกมา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แผ่นแท้ใน Steam กระตุกสุดๆ เล่นโคตรแลค บางทีก็เด้งหลุด
    นั่งรอ นอนรอเมื่อไรจะมีแพท มาแก้บัคซะที เซงเลย
    จากการที่สอบถามหลายๆ คนก็เป็นเหมือนกัน แย่จริงๆ