ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Talking SPORE จุลินทรีย์ครองโลก 3.32 GB [ MediaFire / Full / ภาษาไทย / ภาคหลัก ] ต้องลองสนุกมาก

SPORE
    จุลินทรีย์ครองโลก

ช่วงจุลชีพ: แหวกว่ายในสายน้ำ พร้อมกับต่อสู้และกลืนกินสิ่งมีชีวิตชนิดอื่นๆ เพื่อปรับเปลี่ยนรูปร่างและความสามารถของตัวเอง ในช่วงจุลชีพนี้มีแต่ผู้ที่แข็งแกร่งที่สุดเท่านั้นจึงจะอยู่รอด

ช่วงวิวัฒนาการ: สำรวจอาณาจักรบนผืนดิน ช่วยให้สิ่งมีชีวิตเรียนรู้และพัฒนาตัวเองไปอีกขั้นด้วยการล่าเหยื่อที่อยู่ห่างไปจากรัง หนทางเดียวที่จะเติบโตได้ก็คือคว้าโอกาสที่อยู่ตรงหน้านั่นเอง!

ช่วงสร้างเผ่า: จากการควบคุมสิ่งมีชีวิตเพียงตัวเดียว ตอนนี้คุณต้องเปลี่ยนมาดูแลเผ่าทั้งเผ่าแล้ว มอบเครื่องไม้เครื่องมือและคอยชี้แนะรูปแบบการโต้ตอบเพื่อยกระดับการดำรงชีพของสิ่งมีชีวิต

ช่วงสร้างอารยธรรม: เมื่อสร้างเมืองได้สำเร็จ งานชิ้นต่อไปคือสำรวจและติดต่อกับเผ่าซึ่งมีวัฒนธรรมที่ต่างออกไป คุณอาจใช้วิธีเจรจาอย่างสันติหรือประกาศสงครามก็ได้ เป้าหมายของคุณคือการครอบครองโลกทั้งใบ

ช่วงท่องอวกาศ: ถึงเวลาย้ายหลักแหล่งไปดาวอื่นในระบบสุริยจักรวาลกันแล้ว สร้างมิตร ล่าอาณานิคม และปรับสภาพแวดล้อมให้เหมาะกับการดำรงชีวิต จากนั้นก็ออกตะลุยเพื่อเสาะหาระบบสุริยจักรวาลระบบอื่นต่อไป บรรลุภารกิจเพื่อการเป็นจ้าวแห่งกาแล็กซี่!

ชุดเครื่องมือสร้างที่ยืดหยุ่นและใช้งานง่ายจะช่วยให้ผู้เล่นสามารถถ่ายทอดความคิดสร้างสรรค์ของตนเองได้อย่างสมบูรณ์ การเนรมิตจักรวาลที่เต็มไปด้วยสิ่งมีชีวิต ต้นไม้ สิ่งปลูกสร้าง พาหนะ และดาวเคราะห์ ไม่เคยง่ายและสนุกสนานเช่นนี้มาก่อน ตัวเลือกการออกแบบที่หลากหลายและไร้ขีดจำกัดนี้เป็นแค่เพียงจุดเริ่มต้นเท่านั้น!

_________________________________________________________________________________________________________

ภาพในเกมส์

ช่วงจุลชีพ

ช่วงวิวัฒนาการ ( เดินได้มีขาแล้ว )

ช่วงสร้างเผ่า ( จุดไฟเป็นแล้ว เกมส์ทำมุข ขำๆด้วยละ )

ช่วงสร้างอารยธรรม ( เป็นช่วงล่าอาณานิคมเผ่าตัวเอง )

ช่วงท่องอวกาศ ( เป็นช่วงสุดท้ายในเกมส์ที่จะออกไปยึดดาวดวงอื่น )
    ยึดให้ตายก็ไม่หมด map ใหญ่เวอร์

____________________________________________________________________________________________________________

Size : Part 500 MB
    Size Total : 3.32 GB

Part 1
    Part 2
    Part 3
    Part 4
    Part 5
    Part 6
    Part 7
    วิธีลง ( พอดีลืมใส่ )

recovery 3%

ใครมีน้ำใจก็ คลิก นี้ให้หน่อยแล้วกันครับ
    ขอบคุณครับ

วิธีเล่นเกมส์นีถามได้นะถ้าตอบได้จะตอบครับเพราะชอบมากสนุกดี
    เล่นได้ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ

อัฟไฟล์เวลา 21/09/2558
    เช็คไฟร์ล่าสุดวันที่ 5/10/2558 เวลา 12:20 น
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoorpsg2008 : 5th October 2015 เมื่อ 13:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไฟล์หายไม่มีให้โหลดแล้วนะคับ..

กล่าวขอบคุณ
    31
    เช็ดแล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoorpsg2008 : 1st October 2015 เมื่อ 21:38

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แก้ไขไฟล์ ด้วยครับ อยากเล่นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    31
    แก้แล้วนะครับโหลดได้ไม่ได้บอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    โหลดไม่ได้อ่ะคับ ไฟล์มันบล๊อคอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    31
    เดวดูให้ครับ ขอบคุณที่บอกสาเหตุ ไม่งั้นผมไม่รู้ว่าติด บล็อค

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    File Blocked for Violation.

อยากเล่นๆ ขอให้แก้ได้โดยเร็วครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    น่าจะมีตัวเสริมมาด้วยนะ 555 อยากเล่นมาก