ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 93

[PC] Idm 6.23 Build 19 (14/08/2558) + Patch ถาวร อัพเดทล่าสุด [One2up]

[PC] Idm 6.23 Build 19 (14/08/2558) + Patch ถาวร อัพเดทล่าสุด [One2up]

Internet Download Manager ถาวร หรือ IDM ถาวร คือสุดยอดของสุดยอด โปรแกรมช่วยดาวน์โหลด ให้เร็วขึ้นที่ทุกคนรู้จักมันมีเพราะมีความสามารถในการดาวน์โหลดได้อย่างรวดเร็ว ความเร็วในการดาวน์โหลดสามารถเร่งสูงสุดได้ถึง 500% หรือ 5 เท่า โดยเชื่อมต่อพร้อมกันสูงสุดถึง 32 ทางเปรียบเสมือนกับการขับรถได้ 32 เลนพร้อมกันก็ลองคิดดูว่าจะเร็วขนาดไหน และสามารถที่จะดาวน์โหลดวิดีโอจาก Youtube และรองรับไฟล์ในการดาวน์โหลดได้ไม่จำกัดเนื่องจากเราสามารถเพิ่มนามสกุลได้เรื่อย ด้วยเจ้าตัว IDM ถาวร หรือ Internet Download Manager ถาวร

วิธีลง
    1.ติดตั้งโปรแกรม idman623build19.exe
    2.หลังจากนั้นให้ปิดโปรแกรมตรง Taskbar ด้วยถ้าหากโปรแกรมถูกเปิดขึ้นมาโดยอัตโนมัติ
    3.เปิดไฟล์ idm.6.23.11-patch.exe ในโฟล์เดอร์ Patch
    4.ใส่ชื่ออะไรก็ได้ในช่อง 2 ช่อง กด Patch file เลือกไปที่ที่ติดตั้งโปรแกรม แล้วดับเบิ้ลคลิกที่ IDMan.exe
    5.กด Register จะมีหน้าต่าง Congratulation ขึ้นคำว่า Register successful! กด OK
    6.เสร็จสิ้นการติดตั้ง!!

Download - One2up

by prankung

ฝาก pages facebook ด้วยนะครับ = Download-โปรแกรมฟรี
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prankung : 25th August 2015 เมื่อ 14:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ใช้ได้ครับ ขอบคุณครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมขอเดาว่าน่าจะได้นะครับ แต่ผมก็ไม่มั่นใจเหมือนกันครับ

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    ใช้กับ win 10 ได้ไหมครับ
    • dOn't Give Up !! •

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใช้ได้กับทุก window เลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณทุกคนมากครับ

Tags for this Thread