ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Red face ช่วยแนะนำการ์ดจอหน่อยคับผม

คือผมมีคอมตั้งโต๊ะอยู่ตัวนึ่งคับ สเป็คจะว่าแรงไหมก็ไม่ครับ แต่พอเล่นเกมส์ระดับกลางๆ ได้บ้างคับ ตอนนี้ การ์ดจอผมใช้ NVIDIA GEFOCRE GT 440 อยู่คับ อยู่กันมานานครับประมาณ 4-5 ปีได้ แต่แล้วมันก็เหมือนจะพังลง เพราะเปิดคอมแล้ว สีมั่วมากๆ รวนมากๆคับ อยากจะขอแนะนำหน่อยคับว่า ถ้าผมจะเปลี่ยนใหม่นี่ ควรเอาตัวไหนขอราคาไม่ค่อยแรงนะคับ ไม่เกิน 7000 ละกันคับ ผมลืมไป สเป็คผมคับ
    CPU : intel Duo Core e2220 2.4gh
    Ram : DDR 2 4GB
    Bord : Intel มากับเครื่อง ออนบอร์ดประมาณ 256mb
    Power Supply : 220V เดิมๆคับ

คือผมอยากได้แนวเล่นเกมส์ได้ดีกว่าตัวนี้นิดหน่อยก็พอได้คับ ส่วนสเป็คขอเดิมๆก่อนคับ เพราะทุนยังไม่พอ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับ
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    สเปกเก่าไปซื้อการ์ดสูงๆรีดไม่ออกอ่ะดิ ไม่เกิน 7000 ได้ GTX 960 เลยนะครับ แต่ไฟจะไม่พอเอา ผมว่าเอา GTX 750-750Ti ราคา 3,000-4,000 กว่าๆ ดีกว่า
    เหลือตังค์เก็บไว้อัพคอมใหม่ดีกว่านะครับ

ลิงค์นี้รับประกันได้แน่นอน เชื่อใจได้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...7xx-_-_-R9-2XX

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asssasin อ่านกระทู้
    สเปกเก่าไปซื้อการ์ดสูงๆรีดไม่ออกอ่ะดิ ไม่เกิน 7000 ได้ GTX 960 เลยนะครับ แต่ไฟจะไม่พอเอา ผมว่าเอา GTX 750-750Ti ราคา 3,000-4,000 กว่าๆ ดีกว่า
    เหลือตังค์เก็บไว้อัพคอมใหม่ดีกว่านะครับ

ลิงค์นี้รับประกันได้แน่นอน เชื่อใจได้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...7xx-_-_-R9-2XX
    ขอบคุณมากๆคับที่แนะนำคับ
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด