ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

คือเป็นงานใหญ่อะครับ ช่วยผมลองคิดคร่าวๆหน่อย ธุรกิจที่ยังไม่มีในไทย

คือเป็นงานใหญ่อะครับ ช่วยผมลองคิดคร่าวๆหน่อย ธุรกิจที่ยังไม่มีในไทยอะครับ
    เป็นธุรกิจใหม่เลย หรือต่อยอดก็ได้ ได้ประเด็นต้องไม่ซ้ำและพอจะทำได้จริงครับ
    งานมหาลัยน่ะครับ ผมไม่ซีมาก แต่ลองช่วยไอเดียมาหน่อย หลายหัวดีกว่าหัวเดียว

เป็นสินค้าหรือบริการก็ได้ครับ
    ที่ผมพอจะนึกออกก็เป็นธุรกิจแบ่บ บริการคนเดินไปส่ง พวกการดถ้ากลัวอะไร หรือไปที่ไม่คุ้นอะไรแบบนี้
    แต่มันก็มีแล้วอะครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ลองไปดูในต่างประเทศครับ มีเยอะเเยะ
    ที่ไม่มีอยู่ในไทยอะ ลองหาดูก่อน
    ปล.รู้แค่นี้
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ทหารรับจ้าง*-* เวอร์ไปเอาบริษัทเค้าเรีัยกว่าอะไรน่ะที่จะมาติดระบบกันขโมยในบ้านแล้วมี่ลูกจ้่างพนักงานพร้อมช่วยเหลือ 24ชม. หนะครับ ไปหาทำสัญญากับพวกบ้านจัดสรรได้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ผู้ชายแต่งmaidก็ไม่เลวครับ ลูกค้าก็คงจะเป็นผู้หญิงวัย16-30เท่าที่สังเกตุพวกนี้คลั่งผู้ชายหน้าหวาน(ชายแท้100%นะไม่ใช่กะเทย)
    แปลก+ทวนกะแสสังคมไอเดียวนี้ไม่เลวเลยครับถ้าคิดจะเปิดในไทย

http://myoreomilkshake.blogspot.com/...-dressing.html

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โอ้ว ถ้าจะคิดหนักละครับ ที่ยังไม่เคยทำ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    รับจ้างเป็นแฟน มีของญี่ปุ่น คิดเป็นชั่วโมง รายได้ดีด้วย

รับจ้างทำความสะอาดสถานที่เกิดเหตุฆาติกรรม

รับจ้างขับรถแทนเวลารถติด

รับจ้างต่อคิวแทน

จะให้ดี รับจ้างเป็นเภสัช กับ แมสเซนเจอร์ครับ

รับยาแถวคลองเตยไปส่งให้ลูกค้า ง่ายๆ รายได้ดี ทำได้จริง

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ค่าเฟ่สัตว์เลี้ยงก็ไม่เลวนะครับ ยังทำกันน้องอยู่
    หมา แมว กระต่าย มีแล้วเราก็ลองแตกต่างดู

อย่าง ค่าเฟ่ น้องหมาทิเบตัน น้องหมาพิทบูล น้องหมาร็อคไวเลอร์
    การันตีคุณภาพคุณจะได้ใกล้ชิด น้องหมาสายพันธุ์แชมป์ โหดสลัดรัซเชีย
    ที่สามารถฆ่าสิงโตทั้งฝูงได้ อะไรประมาณนี้ครับ

Bumfuck <- Dont google it!
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    Here what I know from reading an article long ago.

Pet Masseuse

Massaging a puppy is now considered an actual job. Animal massage therapists are pet health professionals who are experienced in anatomy, physiology and massage techniques used to improve an animal’s physical well being. That or they just like passionate petting! On a serious note, this may be one of the newest entries on the list as professionals within the sector argue the benefits from muscle and stress relief which the animals may face after going for a walk.

source http://www.careeraddict.com/8150/10-...t-know-existed

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    แพกหญ้าขาย จะคนหรือจะควาย ก็สามารถซื้อไปรับประทานได้ เป็นหญ้าที่ขึ้นข้างๆห้องน้ำจะเป็นหญ้าที่อร่อยมากครับ