คือผมเพิ่งหยิบมาเล่นเมื่อตอนกลางวันและเล่นจบไปแล้วหลังจากดองมาเป็นปี

งงกับตอนจบมากครับ มันคืออะไร เรื่องที่เกิดขึ้น ทำไมมันเป็นลูปแบบนั้น แล้วไอ้นักดาบที่เล่นในตอนแรก คืออะไร ทุกอย่างคือพระเอกคิดไปเอง??

แล้วสรุปพระเอกมีตัวตนมั้ย ทุกคนในเกมมีตัวตนจริงๆ หรือพระเอกคิดไปเอง

เอาตรงๆ ผมงงเนื้อเรื่องมาก ตอนแรกเหมือนพระเอกจะเป็นบ้า เห็นสิ่งต่างๆ แปลกไปเอง แต่ก็ไม่แน่ใจในส่วนนี้เหมือนกันว่า บ้าหรือมันเกิดขึ้นจริง ทั้งคอนเทนเนอร์ล่นจากฟ้า รถลอยได้ วาปไปมา รถไฟมหาโหดที่โผล่มาได้ทุกเวลา ทั้งซอมบี้ตัวเอง ซอมบี้เพื่อนสาว

อ้อ ซอมบี้ในท่อ ตัวที่ตาบอดนี่ โหดพอๆ กับบอทเลยแฮะ ตบสองทีดับ .. แต่ปืนที่ได้จากในท่อแรงมาก ยิงบอสสบายมาก