ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950

Castlevania - Lords of Shadow 2 ใช่จอย อื่น ได้ไหมที่ไม่ใช่ Xbox

Castlevania - Lords of Shadow 2 ใช่จอย อื่น ได้ไหมที่ไม่ใช่ Xbox อ่าครับ
    แล้ว จอย ที่มีปุ่ม Xbox แบบ Ps2 มีจอยอะไรบ้างอ่าครับ ที่สามารถใช่เล่น Castlevania - Lords of Shadow 2 ได้ครับ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    แล้วไม่ใช้จอย xbox ไปเลยล่ะครับ ปัญหามันจบที่ต้นเหตุเลย ไม่ดีกว่าเหรอครับ เห็นถามหาจอยแสดงว่าตอนนี้ไม่มีจอยใช่ปะ
    ผมเห็นหลายคนไม่ยอมเปลี่ยนจอยเพราะของเก่ายังไม่เจ๊ง คือทนใช้เทคโนโลยีเก่าๆ ไม่ยอมเปลี่ยน แล้วก็มาบ่นเล่นไม่ได้อย่างโน้นอย่างนี้
    ส่วนผมใช้จอย xbox มา 5 ปีแล้ว ไม่หันไปมองจอยอื่นอีกเลย คือมันจบที่ตัวนี้จริงๆ ปัญหาไม่มี ไม่ต้องตั้งปุ่ม ไม่ต้องลง driver สั่นตรงจังหวะทุกเกม (เคยใช้จอย ps3 แปลงด้วยโปรแกรม บางเกมก็ไม่สั่น)
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    608
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    แล้วไม่ใช้จอย xbox ไปเลยล่ะครับ ปัญหามันจบที่ต้นเหตุเลย ไม่ดีกว่าเหรอครับ เห็นถามหาจอยแสดงว่าตอนนี้ไม่มีจอยใช่ปะ
    ผมเห็นหลายคนไม่ยอมเปลี่ยนจอยเพราะของเก่ายังไม่เจ๊ง คือทนใช้เทคโนโลยีเก่าๆ ไม่ยอมเปลี่ยน แล้วก็มาบ่นเล่นไม่ได้อย่างโน้นอย่างนี้
    ส่วนผมใช้จอย xbox มา 5 ปีแล้ว ไม่หันไปมองจอยอื่นอีกเลย คือมันจบที่ตัวนี้จริงๆ ปัญหาไม่มี ไม่ต้องตั้งปุ่ม ไม่ต้องลง driver สั่นตรงจังหวะทุกเกม (เคยใช้จอย ps3 แปลงด้วยโปรแกรม บางเกมก็ไม่สั่น)
    http://www.x360ce.com/ ลองใช้เจ้าตัวนี้ดูรึยังอะครับ ถ้าไม่ได้ก็ตามด้านบนเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ได้ครับ ตอนนี้ก็ใช้ 170 ของ OKER แปลงเป็น XBOX360 เลย พังก็ซื้อใหม่