ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291

♛[PC]Corel Videostudio Pro x6 Full Crack 32 บิท และ 64 บิท new update ล่าสุด

Corel Videostudio Pro x6 Full Crack 32 บิท และ 64 บิท new update ล่าสุด

Corel Videostudio คือโปรแกรมตัดต่อวีดีโอจากทางค่าย Corel ซึ่งในอดีตเคยใช้ชื่อว่า Ulead แต่ตอนนี้เปลี่ยนชื่อมาเป็น Corel Videostudio แล้ว Corel Videostudio เป็นโปรแกรมตัดต่อวิดีโอแบบ all-in-One ที่รวบรวมฟังชั่นในการตัดต่อไฟล์วีดีโอแบบมืออาชีพมาไว้ในโปรแกรมเดียว Corel VideoStudio Pro X6 สนับสนุนวิดีโอ HTML5 รวมถึงไฟล์วีดีโอหลายรูปแบบรองรับการทำการกับไฟล์วีดีโอแบบ High Defination (HD)

นอกจากนี้ยังสามารถเขียนได้ทั้งแผ่น DVD และแผ่น Blu-ray Disc อีกด้วย ที่สำคัญสามารถแปลงไฟล์ที่ได้อัปโหลดภาพยนตร์โดยตรงไปยัง YouTube, Vimeo, Flickr, Facebook และเว็บไซต์อื่น ๆ หรือแปลงไฟล์ลงอุปกรณ์พกพาอย่าง iPod iPhone ได้อีกต่างหาก หากกำลังมองหาโปรแกรมตัดต่อวิดีโอแบบมืออาชีพแบบนี้ ไม่ควรพลาดโปรแกรมนี้ด้วยประการทั้งปวง

32Bit
    64Bit
    Crack

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    มาใหม่ครับลองโหลดไปใช้กันดูครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chok01 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ติดขัดผิดพลาดตรงไหน...แจ้งไว้นะครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    xck,c.c.c/.cccccccc

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เว็บ แครก เสียนะครับท่านช่วยแก้ให้ทีครับ

Tags for this Thread